Em chuẩn bị nhận Cruze LS mà phân vân quá

Mark

Xe hơi
Đầu tháng tới em được nhận Cruze LS mà hiện giờ vẫn phân vân không biết nên đầu tư thêm những gì, ở đâu và bao nhiêu tiền.

Bảo hiểm
Chống mất trộm
Độ đèn sương mù, đèn khoang hành lý

Cụ nào có kinh nghiệm hướng dẫn em một cái. Trước giờ em toàn đi xe cỏ, chẳng để ý mấy khoản này.

bvhadelpiero

Xe lăn
Đầu tháng tới em được nhận Cruze LS mà hiện giờ vẫn phân vân không biết nên đầu tư thêm những gì, ở đâu và bao nhiêu tiền.

Bảo hiểm
Chống mất trộm
Độ đèn sương mù, đèn khoang hành lý

Cụ nào có kinh nghiệm hướng dẫn em một cái. Trước giờ em toàn đi xe cỏ, chẳng để ý mấy khoản này.
  1. Bảo hiểm thì ngon nhất vẫn là liberty nếu cụ không quen biết hãng khác
  2. Chống mất trộm thì tốt nhất là trông và gửi xe cẩn thận :D còn chả có cách nào chống đc bon cố tình ăn cắp cả
  3. Đèn đóm thì rất nhìu nơi bán và là offer của mình như cụ Colormatiz hc mợ minh0406 ngoài ra cụ có thể vào trang web www.phutungotoduk.vn
  4. Thêm 1 khoản nữa là hội em vẫn gọi xe của mình như cái đo đỏ ở trên à :P

Mark

Xe hơi
dạ em nhầm, phải gọi xe cũ của em là xe chuồng gà mới đúng

banphagia

Xe tăng
mới lần đầu mua xe cụ cứ mua bảo hiểm đầu tiên,các khoản khác sau này rồi tính,cụ không nên vội vàng làm gì

intercarvietnam

Xe đạp
đợt trước em có làm ở hãng deawoo được 03 năm và làm ở xưởng nên em nói thật nếu bác muốn đầu tư bảo hiểm thì ok chứ mấy cái vụ đèn gầm thì bác đừng có dại vì hệ thống điện của xe Cruze hoặc lacetii nhập là hệ thống điện tử, rất chuẩn, nếu bác ra cửa hàng đồ chơi thì nó sẽ tư vấn cho bác là có thể lắp được ( vì nó được tiền mà) nhưng chỉ cẩn 1 sự can thiệp nhỏ vào hệ thống điện của xe thì bác sẽ phải hối hận. sau này có mất vài chục triệu cũng chả cải thiện được đâu. nếu không tin em nói thì bác đến xưởng Trung Sơn ( gần bến xe nam thăng long) nằm trong nhà hàng Hà Thái. bác hỏi anh Ngọc anh nhé. anh ấy là thợ rất giỏi của xưởng đấy đấy. hỏi thật tình may ra anh ấy tư vấn cho.

perfume_212

Xe hơi
chuc mung bac

em cung chung niem vui voi bac. Em cung nhan xe sau bac 2 tuan, em dat xe roi gia 22300 obama, xe bac lay nhieu vay. Bac do them doi den gam xin 2t2, guong cup dien dieu khien tu xa 2tr nua, film cach nhiet thi tuy. Son taplo cacbon giong cdx 1tr nua, boc ghe da cong nghiep cao cap 5 tr nua the lo du roi. Minh dat vanh sat ve do len vanh cdx do phi. Xin het

shopcokhi

Xe buýt
em cung chung niem vui voi bac. Em cung nhan xe sau bac 2 tuan, em dat xe roi gia 22300 obama, xe bac lay nhieu vay. Bac do them doi den gam xin 2t2, guong cup dien dieu khien tu xa 2tr nua, film cach nhiet thi tuy. Son taplo cacbon giong cdx 1tr nua, boc ghe da cong nghiep cao cap 5 tr nua the lo du roi. Minh dat vanh sat ve do len vanh cdx do phi. Xin het
Em mới nhận xe xong cũng đang chuẩn bị làm thêm vài thứ như bác. Bác làm ở chỗ nào vậy?

perfume_212

Xe hơi
bac lay xe mau gi, gia the nao. Em 2 tuan nua moi lay xe em mau trang vanh sat. Den gam bac ra 41 A nguyen cong tru mua ve 2tr1 mot bo dem ra dai ly bac mua xe vao gara bao tho no lap cho chuan đừng đem ra ngoai lắp cứ vao đúng hãng lắp. ương đien bac ra bac trung gia vo thi sau mua moto ca cong lap la 2tr. Nhan tien bac lap den gầm bao no thao het mieng nhựa dàn cd, đièu hòa, đem đi sơn cacbon giống hệt cdx luong cái này ra 28 Pho đức chính, vô lang mua miếng cacbon màu bạc tự dán lấy. ghế da ra bác hội sài gòn. Lazang 17 cdx ra bãi xe ngọc khánh 2tr8 1 quả + lốp michellin 2tr5, dàn lốp cũ bác bán lại nó mua giá cao đây tầm 6tr. giá trên em đã khảo giá hết rồi chờ nhận xe là làm thôi. Mà bac nhớ bóc chữ ls đi nhá. Bọn nc ngoài cruze no ko có mấy hữ ls,lt như mình đâu .Em xin het

Mark

Xe hơi
Em lấy giá 22500 màu vàng cát nhưng mà vành đúc 16 inch. cũng chẳng bít là cao hay thấp nữa. Bây giờ chỉ lo chữ và logo bị ... xử lý mà thôi. Vụ đầu tiên em sẽ làm là hiển thị tốc độ lên kính lái HUD (em tìm được cổng OBDII rồi)

perfume_212

Xe hơi
Em lấy giá 22500 màu vàng cát nhưng mà vành đúc 16 inch. cũng chẳng bít là cao hay thấp nữa. Bây giờ chỉ lo chữ và logo bị ... xử lý mà thôi. Vụ đầu tiên em sẽ làm là hiển thị tốc độ lên kính lái HUD (em tìm được cổng OBDII rồi) .
Bac lay gia day la dung roi, em lay vanh sat thi 22300 thoi. Vanh duc 16 xau bo su lay vanh sat ve do lai do phi. Bac da dang ky chua show it anh em xem nao

Carmania

Xe tải
Chết rồi, các cụ toàn 22k5 với 22k3. cháu 22h8. sâu nó đục khoét cháu rùi

KhoaiLangVn

Xe buýt
cháu cũng 22k8 :D
bọc ghế da
trải sàn da
bọc vô lăng
lắp màn hình, DVD, camera lùi
cháu mới làm có thế
bác tiện thì làm luôn bộ đèn gầm (led) cho đẹp

Juhuvn

Xe hơi
Cháu cũng mới lấy, giá 22k6.
Nhà cháu thấy mấy cái sau rất hữu ích:
- dán film chống nóng (hè mà ko có cái này, đi nóng kinh khủng)
- Bảo hiểm thân vỏ (đi trong nội thành, va quệt là điều không thể tránh khỏi)
- Cảm biến lùi (để xe nơi chật hẹp, ko có cái này cũng oải)

sonvu.daewoovin

Xe máy
Bác nên độ đèn gầm

Theo kinh nghiêm của em thì con cruze ls này không có đèn gầm xấu lắm bác lên đi độ lại độ hàng của hãng 5 củ gì đó, còn hàng của hồ cẩm đào thì khoảng 1,5 củ thôi giá rẻ mà nhìn giống 100% luôn. còn mấy thứ như đèn cốp thì thôi. dán phim vào sẽ giảm nhiệt độ trong xe, tiết kiệm xăng chạy điều hòa hơn đấy cụ ợ. còn bọc lại ghế nữa là ok thôi. ngoài ra cụ không phải làm gì nữa cả, cứ thế mà chạy thôi. cần gì thì điện thoại cho tôi tôi chỉ cho địa chỉ ok nhất hà nội luôn.

Mark

Xe hơi
Em lấy giá 22500 màu vàng cát nhưng mà vành đúc 16 inch. cũng chẳng bít là cao hay thấp nữa. Bây giờ chỉ lo chữ và logo bị ... xử lý mà thôi. Vụ đầu tiên em sẽ làm là hiển thị tốc độ lên kính lái HUD (em tìm được cổng OBDII rồi) .
Bac lay gia day la dung roi, em lay vanh sat thi 22300 thoi. Vanh duc 16 xau bo su lay vanh sat ve do lai do phi. Bac da dang ky chua show it anh em xem nao
em phải T6 này mới lấy, hồi hộp quá. Nói thực, em cũng không máu độ lắm đâu, chỉ vì những thứ đi trên đường cần đến thì phải lắp vào mà thôi, xe nguyên bản vẫn thích hơn.

boyvespa8x

Xe đạp
Website
www.go.vn
Đầu tháng E cũng múc E Cruze LS này - Bác cho E xin số phone bán giá 22300 mới. Hôm mới đây E xuống VIDAMCO mấy Bác chốt rắn như đinh chỉ có giá 22800 lấy thì đặt trước - không lấy thì ngược :D !

Bác tốt thì nhắn cho E cái tin SMS nhé. Mua xe xong khao Bác 1 chai Volka - số E: 0983.36.10.36

sonvu.daewoovin

Xe máy
cụ mark đã mua được xe chưa cụ. mua nhanh xe đi cụ ạ. mua cái gì được cái đó.

minhquan88tq

Xe đạp
Chủ Nhật tuần trước em cũng mới lấy 22k7 USD nè
tìm màu Đen vào cuối tháng mà khó quá nên quyết định mua màu bạc
em lắp thêm 1 màn hình DVD ( chẳng biết cứ bật chìa khóa lên là hiện biểu tượng dấu ( + ) của xe lun, camera lùi hết 8,2 củ
bọc ghế lót sàn hết dán kính hết 5 củ
làm lại cái gương gập ngon đét hết 2 củ
hì hì em thấy thế là ổn

Mark

Xe hơi
cụ mark đã mua được xe chưa cụ. mua nhanh xe đi cụ ạ. mua cái gì được cái đó.
Hình như em cũng hỏi giá chỗ cụ rồi thì phải, nhưng cụ chắc giá 22600 quá nên có quen cũng đành phải chuyển qua chỗ khác. Chúc cụ bán được nhiều xe nhé