[Funland] Em có nên đánh ghen không?

Taihoatu

Xe lăn
Các cụ các mợ cho em lời khuyên xem em có nên xuống nhà con bồ của chồng đập cho nó 1 trận không?

Lão sói nhà em trăng hoa, gặp ngay con bồ không phải dạng người. Cũng tại em ngu, tin chồng, còn cho con đó đến nhà ở cùng cho tiện chúng nó. Từ lúc em phát hiện và đuổi đi, nó mới lộ đuôi cáo.

Nó đã lừa tiền, còn ghen ngược mỗi khi em đăng ảnh 2 vợ chồng. Còn thách em rằng ngoài chịu đựng thì làm được gì.

Em nghĩ mình đã không chấp mà còn chọc em. Hôm nay thấy vụ Bà Triệu, em thấy mình như được tiếp lửa. Các cụ các mợ có ai đi đánh cùng em không?
Lỗi ở ck thôi, ko chấp nhận đc bỏ cụ nó đi cho xong, đánh đấm cau có mất cả xynh, đôi khi còn liên quan đến pháp luật, đời còn dài thiếu gì cái để nghĩ đâu

Spkt03

Xe tải
Mợ chủ nên cao tay trị, đánh ghen làm giề cho vi phạm pháp luật,
Tẩu tán tài sản trước để đề phòng, rồi mợ cứ đối ngọt ngào chăm sóc sói, rồi đi làm đẹp, chưng diện vào, đi sớm về khuya tí, nhắn tin cười khúc khích vào, selfi post face các kiểu. Sói ghen ngược lại ngay thôi

coindesar

Xe buýt
Đánh đập, rạch mặt em bồ thì bạn chồng lại kiếm em khác, không giải quyết được gốc rễ vấn đề. Chơi chán một thời gian thì lại kiếm em khác thôi. Em bồ cũng ngộ nhận, lẽ ra phải thương mới phải hông nên oánh.

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Mợ chủ nên cao tay trị, đánh ghen làm giề cho vi phạm pháp luật,
Tẩu tán tài sản trước để đề phòng, rồi mợ cứ đối ngọt ngào chăm sóc sói, rồi đi làm đẹp, chưng diện vào, đi sớm về khuya tí, nhắn tin cười khúc khích vào, selfi post face các kiểu. Sói ghen ngược lại ngay thôi
Thấy không giáo dục được nữa thì chia tay chứ cụ xúi đi sớm về khuya rủi ông kia có máu ghen lại rách việc :))

Lỗ Đề Hạt

Xe tăng
Đánh ghen là ngu và vô mưu. Kết quả được gì. Vớ vẩn đi tù, con mình ném cho ai? Quan trong gì đứa kia, làm vậy bõ tức làm gì, cốt nhất đời mình sau đó ra sao, sau các biến cố:

1. Nếu cảm thấy ko đi đến cuối đời với thằng chồng thì lên lộ trình li hôn khoảng 2 năm, rút nhiều tài sản về mình, chuẩn bi tài chính rồi ly hôn.

2. Nếu xác định ko bỏ chồng thì lạt mềm buộc chặt, kéo chồng quay về. Cái này đời hỏi level cao.

3. Nếu muốn trả đũa , ông ăn phở, bà ăn nem mà hình thức còn mặn thì lượn trên này, mở nhiều thớt chán nản. Rồi cũng ly hôn, đời như dép tổ ông bị chó đói gặm :)

Các cụ các mợ cho em lời khuyên xem em có nên xuống nhà con bồ của chồng đập cho nó 1 trận không?

Lão sói nhà em trăng hoa, gặp ngay con bồ không phải dạng người. Cũng tại em ngu, tin chồng, còn cho con đó đến nhà ở cùng cho tiện chúng nó. Từ lúc em phát hiện và đuổi đi, nó mới lộ đuôi cáo.

Nó đã lừa tiền, còn ghen ngược mỗi khi em đăng ảnh 2 vợ chồng. Còn thách em rằng ngoài chịu đựng thì làm được gì.

Em nghĩ mình đã không chấp mà còn chọc em. Hôm nay thấy vụ Bà Triệu, em thấy mình như được tiếp lửa. Các cụ các mợ có ai đi đánh cùng em không?

j23

Xe container
Mợ cho cụ nhà uống diệu cao trăn pha thật loãng tầm 1 tuần liền thì cụ nhà ở lỳ trong nhà luôn khỏi đi đâu, vì súng ống cứng như bún cmnr :D

7vienngocrong

Xe tăng
Mợ lưu hết hình ảnh tin nhắn con kia thách thức mợ lại. Mợ nt cho nó lịch sự vào cho e. Kiểu như mợ thua thế nó... Mục tiêu mợ cần chỉnh đốn là sói mợ. Cứ để cho con kia đắc thắng... Đời còn dài hãy đợi khi con kia kiếm được chồng thì mới gởi mấy bằng chứng kia mà trị nó. Hoặc gởi bằng chứng đó cho cha mẹ họ hàng làng xóm nhà nó... Tạm thời tức quá thì kiếm ai đó đụng xe nhẹ thôi... Kiểu như tai nạn giao thông.. Tập trung xử chồng mợ trước

Vie.ABC

Xe điện

Thằng đấy nó không có mục đích CƠI NỚI thì kệ bu nó mợ ui !.... Nhìn thấy mặt mợ cứ lột ví và đè ngửa nó ra ... cho nó phát . Ba hôm liền thì bò còn không nổi ,tính gì đến việc ... đi theo bồ .=))

namrom2000

Xe máy
Hãy học chị Thảo : tẩu tán tài sản trước, sau đó bòn rút hút hết máu. Tạo hỗn loạn, cấm cửa tạo khó khăn trong việc kinh doanh, sau đó la yêu sách.

202

Xe container
Thời nào rồi còn đi đánh ghen. Trao đổi thẳng nếu ko thích ở thì cho theo bồ. Bị con bồ ko phải người mà vẫn theo thì tiếc làm gì.

buihung123

Xe hơi
Bh chúng nó còn ghen ngược cơ =)) xh bh lianj mẹ hết rồi

dau-tay

Xe tăng
Mài kéo đừng mài dao mợ nhá

Zerromask

Xe hơi
Mợ cho sói luyện " tịch tà kiếm pháp" hay " Quỳ hoa bảo điển" là xong hết phải trông chym

Mụ Vợ

Xe đạp
Tạ các cụ các mợ đã thông não cho em. Thật không hổ là offer ạ.

Có nhẽ em nên public ảnh, địa chỉ, số Zalo, facebook của con đó. Cụ nào có nhu cầu có thể dùng thử. 500 chị em thiện lành cùng cảnh ngộ thì vào dậy bảo giúp em.

DUONGLAM

Xe điện

DUONGLAM

Xe điện
Đánh ghen là ngu và vô mưu. Kết quả được gì. Vớ vẩn đi tù, con mình ném cho ai? Quan trong gì đứa kia, làm vậy bõ tức làm gì, cốt nhất đời mình sau đó ra sao, sau các biến cố:

1. Nếu cảm thấy ko đi đến cuối đời với thằng chồng thì lên lộ trình li hôn khoảng 2 năm, rút nhiều tài sản về mình, chuẩn bi tài chính rồi ly hôn.

2. Nếu xác định ko bỏ chồng thì lạt mềm buộc chặt, kéo chồng quay về. Cái này đời hỏi level cao.

3. Nếu muốn trả đũa , ông ăn phở, bà ăn nem mà hình thức còn mặn thì lượn trên này, mở nhiều thớt chán nản. Rồi cũng ly hôn, đời như dép tổ ông bị chó đói gặm :)
Cụ trụ ở 3 vàng hay sao mà tư vấn tình cảm chuận thía

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Tạ các cụ các mợ đã thông não cho em. Thật không hổ là offer ạ.

Có nhẽ em nên public ảnh, địa chỉ, số Zalo, facebook của con đó. Cụ nào có nhu cầu có thể dùng thử. 500 chị em thiện lành cùng cảnh ngộ thì vào dậy bảo giúp em.
Đừng mợ ơi. Đánh người ta mình cũng sẽ đau tay, vc kết nối bằng sợi dây tc vô hình và hoàn toàn "tự nguyện" nếu không còn thì cắt là xong chứ hành hạ nhau làm gì.