[Thảo luận] Em đã trả thù được cho cụ nào ?

Trạng thái
Thớt đang đóng

hieuanh

Xe tải
Hai thằng này ko phải là ngu mà là quá ngu. Nhìn thấy 16L mà vẫn dây vào. :)):)):))

_Crazy_Fan_Car_

[Tịch thu bằng lái]
NGU nhẩy, còn lên xe đòi đi rút $ nữa, Vụ này còn lỗ vì 2 cái ĐT ghẻ:))

Nexus

Xe điện
Website
www.tuoitre.com.vn
Bác xử lý hay quá, nhưng mà ko phaỉ lúc nào cũng có 3 4 ông ngồi chồm hổm trên xe đâu, anh em OF toàn là đi với chân dài thôi :))

Quocanh

Xe đạp
Chiều nay e lái xe 16 chỗ đi thăm người ốm tại 1 bệnh viện cạnh bệnh viện bạch mai,lúc ra về em gặp phải sự vụ sau.Tâm 5h chiều vừa ở cổng bệnh viện đi ra được 1 đoạn,đường lúc này rất đông và em đi rất chậm.Có 1 chú choai choai đi bộ cắt qua đường,chú ấy nhường em nhưng lại đứng sát gương bên phải của em. Chợt chú ấy ngồi thụp xuống làm em giật mình nhưng em vẫn bò chậm chậm và nhìn gương cạnh,em thấy chú ấy vẫn ngồi và ôm chân.1 chú choai khác phi từ trong vỉa hè ra chặn xe em luôn và yêu cầu em đỗ lại:^)em liền tấp xe vào vỉa hè.Đỗ xe ngon lành xong em ra khỏi xe và hỏi chú choai chặn xe em là có việc gì,chú ấy bảo em là kẹp vào chân người đi đường rồi:ohmy:.Em liền quay lại chỗ chú choai đang ôm chân hỏi tình hình,lúc này đông người xem quá em vội dìu chú ấy vào vỉa hè và hỏi han.Thấy có MÙI ăn vạ rồi,em liền lên xe hội ý(trên xe e toàn lái xe KINHKONG của công ty đi thăm người bệnh).LỆNH hành quyết được ban ra,em xuống xe và đến nói chuyện tình cảm.Mặc cả mãi các chú ấy mới chấp nhận cái giá 2,5T:21:vì em đi xe biển 16L...NHưng e ko đủ tiền mặt,em phải đi rút thẻ mà để xe ở đây thì e sợ xxx cho nên e mời các chú ấy nên xe đi rút tiền và các chú choai đồng ý:21:.Cửa xe vừa mở 2 chú leo lên luôn(y),lúc lên ngồi trên xe em thấy các chú ấy nói thông cảm cho e vì e ở xa(y).EM đi tìm cột thẻ màu Da Cam để rút tiền mãi ko thấy,đến chỗ rẽ pháp vân để ra cầu thanh trì rồi:21:các chú ấy muốn xuống và xin ko nhận 2,5T nữa.NHưng vì sợ tắc đường nên em ko dám đỗ,em bảo lên cầu thanh trì quang xe thì em đỗ cho các chú ấy xuống.Trong khi đó vì sợ các chú choai có HIV nên mấy chú KINHKONG chỉ dám ngồi ghế sau lấy dây lưng tròng qua cổ và lấy GIẦY da quật vào mặt mấy chú choai thôi.LÊN giữa cầu thanh trì em mới đỗ xe cho các chú choai xuống,các KINHKONG nhà em còn ném 2 con điện thoại ghẻ của các chú choai xuống sông trước mặt các chú choai thía mới đau chứ:21:.CÁC bác ở tỉnh về HN chú ý nhé,các chú choai nghện ở HN hôm nay đen thật.Ko biết các chú choai về nhà bằng cách nào ? ko có ĐT thì gọi ta-xi lam sao...:^)
Đã quá, đã quá em chúc cụ một ly nhé :41::41::41:(b)(b)(b)

Libor

Xe điện
Đã làm phúc cho người ta rồi mà cụ không làm cho trót, lẽ ra phải đưa các cháu về tận Đồ Sơn...rồi thả ở đó cho nó mát chứ lỵ! (b)(b)(b)

khoat_gia

Xe buýt
Đáng ra bác nên chở 2 e nó về tận cầu Quay rồi hẵng cho xuống, bác ợ :)) (b)

Civic86

[Tịch thu bằng lái]
Khó nhất là đi với chân dài, trẻ em hoặc là xếp. lúc đó thì bó tay.

Còn đi có KINHKONG như cụ thì yên tâm rồi,
không có KINHKONG mà một mình thì cũng có thể xoay xở tùy tình hình.

CV2.0

Xe tải
Nghe cụ tả lại em cười đau cả bụng mà lại sướng quá đi mất:41::41::41:....hé hé... mấy thằng ăn vạ đấy phải bị xử như vậy mới đáng. Em 1 lần cũng bị ăn vạ đoạn trước cổng parabol bách khoa, hôm ấy em đi 1 mình, xe biển 34 thấy 2 chú đi xe máy cứ phóng theo chỉ trỏ vào chân các chú ấy, em đếch thèm xuống mà cứ đi. Được một lúc chán, các chú ấy cũng thôi.

lamseico

Xe buýt
Website
www.seico.vn
Ăn vạ cả xe 16 chỗ cơ à , lại còn dám lên xe để đi rút tiền nữa :77::77::77:

Matizcoi

Xe cút kít
em dặn mấy thằng đệ rùi, lần sau có ăn hàng thì kiếm mấy cái xe con thôi ... :)):)):))

monotone

Xe tải
Website
www.monotone.com.vn
sau vụ này, có khi em mở dịch vụ CHO THUÊ KINH KÔNG
cụ nào làm nhập xe thì tuồn 16 chỗ về đê :21:
ối camry đổi thành 16 chỗ

SốtVirút

Xe tăng
Sao cụ ko cho chúng nó tới tận Hải Dương. E đã nghe 1 chuyện tương tự như vậy, nghe lại vẫn thấy hay:21::21::21:

starex

Xe tăng
kụ làm được như thế thì hay quá rồi:21: nhưng em có một thắc mắc là trước khi kụ thả tự do cho 2 em nó kụ có trả em nó 2 củ rưỡi kia không( như trong hơp đồng ấy, chả nhẽ kụ lại bùng )????:^) nếu không chắc kụ cũng cho em nó mấy triệu đi taxi chứ nhẩy, kụ uống đi rồi trả nhời em nhá (b)

anguyeen

Xe hơi
Cũng may mà bác đi cùng với king kong, chứ mà toàn đàn bà con gái thì làm sao đây, cách này vẫn chưa phải là hay, có cụ nào nghĩ ra cách hay đối phó với tệ nạn này, em xin được chỉ giáo.

Carens2009

Xe điện
kụ làm được như thế thì hay quá rồi:21: nhưng em có một thắc mắc là trước khi kụ thả tự do cho 2 em nó kụ có trả em nó 2 củ rưỡi kia không( như trong hơp đồng ấy, chả nhẽ kụ lại bùng )????:^) nếu không chắc kụ cũng cho em nó mấy triệu đi taxi chứ nhẩy, kụ uống đi rồi trả nhời em nhá (b)
Cụ không đọc ký rồi,2 thằng đấy xin xuống và không lấy tiền các cụ ấy mới thả cho về đấy chứ.

boy_xedap

Xe điện
Hay quá, em vote cụ rồi nhé, bọn này đen gặp đúng hàng khủng HP

PHC

Xe buýt
Nhà cháu nghe chuyện mà hả hê quá. Vote cụ chủ thớt phát (b) Nếu là nhà cháu thì nhà cháu sẽ nhét chân nó vào bánh xe chèn thử cái vì nó bảo xe mình đè lên chân nó mà, đằng nào mình cũng mang tiếng là chèn vào chân nó rồi, không chèn thì cũng vẫn mang tiếng nên chèn thật lun. Đáng đời mấy con dog ghẻ, sức dài vai rộng mà không lo làm ăn, chỉ chuyên làm bậy.

lái đêm

Xe buýt
THe mà Cụ chẳng lấy diện thoại chụp 2 cái mặt thằng đấy cho lên OF đê anh em nhận dạng, lần sau nó dở trò còn bảo nó : có muốn lên cầu thanh trì không? :)):)):)):)):)):)):))

PHC

Xe buýt
Cũng may mà bác đi cùng với king kong, chứ mà toàn đàn bà con gái thì làm sao đây, cách này vẫn chưa phải là hay, có cụ nào nghĩ ra cách hay đối phó với tệ nạn này, em xin được chỉ giáo.
Đâu phải trường hợp nào cũng giống nhau hả cụ, sự việc xảy ra muôn hình vạn trạng, do mình tùy cơ ứng biến thôi.

Trạng thái
Thớt đang đóng