[Thảo luận] Em đã trả thù được cho cụ nào ?

Trạng thái
Thớt đang đóng

Pé Thương

Xe máy
Hay quá ! cảm ơn cụ đã rửa hận cho người HP, ông anh em cũng là người có tên tuổi ở HP, đưa mấy F1 lên HN chơi bị mấy thằng chó này bắt nạt, ông ấy cay mũi lắm nhưng vì đang đi một mình với mấy đứa trẻ nên không làm gì được(hôm đó bọn em phi lên muộn quá không thì cho mấy con chó này nằm viện vài tháng).
Vote cụ
Đúng giọng Hải Phòng chuẩn ko lạc đi đâu đuợc ợ , em cũng HẢi Phòng đây , được cái em đi 2 B nhưng có mấy cái 3 khúc ở cốp xe , mở cốp ra phật 1 cái tạch tạch tí chút là mấy chú này té mất dép rồi :))

Viking

Xe điện
Đúng giọng Hải Phòng chuẩn ko lạc đi đâu đuợc ợ , em cũng HẢi Phòng đây , được cái em đi 2 B nhưng có mấy cái 3 khúc ở cốp xe , mở cốp ra phật 1 cái tạch tạch tí chút là mấy chú này té mất dép rồi :))
EM cũng chơi với nhiều bác HP nhưng không thấy các bác ấy có chất chém gió phầm phầm rổi biến

Lustigbee

Xe tải
Ơ thế 50 trang của cụ Pé hôm nay mất đi đâu roi nhỉ ? em tìm sáng giờ chả thấy

4X4=16

Xe điện
ông nào dám bẩu HP chém gió thì kỉu gì chìu nai cũng dính hoa cải đầy xe :21::21:

minhab

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Ặc ặc, có cụ đào mộ à . Chắc cũng cho là cái thớt này có mùi thịt lừa ạ :21:

wavelonton

Xe tải
thằng ăn vạ lại dám ngồi trên xe của cụ ( trong xe toàn kingkong ) thì em nghĩ nó phải là Lý Liên Kiệt roài :)) . Còn ko the`ng này bị mù hoặc tâm thần phân liêt là cái chắc

lamseico

Xe buýt
Website
www.seico.vn
Em deck tin nữa rồi :21::21::21:

Secondwife

Xe máy
Làm thế nào để kết hợp triệt phá bọn ngu tặc này hả các bác nhỉ?

minhnguyen08

Xe máy
Nói xin lỗi cụ, cứ tẩn chết m .. nó đi. Cái loại bọn đấy làm bẩn xã hội

Babetta6868

Xe tăng
Không biết có nhiều bác OF nhà mình có thói quen găm "3 khúc, 4 khúc...." như bác Pé thương? Bọn em chẳng dại, ở chỗ em chúng nó phang nhau nhiều quá nên CSCĐ kiểm tra gắt lắm, lang thang trên đường chẳng may mấy chú CS cơ động gọi lại bắt bật cốp kiểm tra, lúc đó mà có "hàng" trong đó thì "bách nhục" - Bạch định! Cứ điềm đạm cho nó lành!

mcv30

Xe điện
bạnh định có chíu cụ nhé , cứ gọi là :'(:'(:'(:'(:'(:'(:'(:'(

tromtrau

[Tịch thu bằng lái]
Ơ thế 50 trang của cụ Pé hôm nay mất đi đâu roi nhỉ ? em tìm sáng giờ chả thấy
Em cũng đang thắc mắc, thế cuối cùng là có ảnh không hả các bác ? Bác nào nắm được tình hình giả nhời em kái.

watever

Xe đạp
Các bác cứ hỏi "ảnh đâu, ảnh đâu" là cái thớt này nó cũng lên đường luôn đới :21:

1cent

Xe tải
Mất cái thớt chém gió của cụ Pé Thương! Mất luôn cái thớt thắc mắc về việc tại sao mất cái thớt chém gió của cụ Pé Thương!
Hị... hị... đành vào đây xả cho đỡ búc xúc vậy. Kụ Mod hành xử kín tiếng quá

Tuan nguyen

Xe buýt
Nhà cháu cứ sợ cụ Pé Thương cũng bị ra đi luôn như cái thớt chém gió thành bão của cụ ấy. May quá, nỗi lo sợ ko trở thành hiện thực. :21:

XichLoBMW

Xe tải
Chiều nay e lái xe 16 chỗ đi thăm người ốm tại 1 bệnh viện cạnh bệnh viện bạch mai,lúc ra về em gặp phải sự vụ sau.Tâm 5h chiều vừa ở cổng bệnh viện đi ra được 1 đoạn,đường lúc này rất đông và em đi rất chậm.Có 1 chú choai choai đi bộ cắt qua đường,chú ấy nhường em nhưng lại đứng sát gương bên phải của em. Chợt chú ấy ngồi thụp xuống làm em giật mình nhưng em vẫn bò chậm chậm và nhìn gương cạnh,em thấy chú ấy vẫn ngồi và ôm chân.1 chú choai khác phi từ trong vỉa hè ra chặn xe em luôn và yêu cầu em đỗ lại:^)em liền tấp xe vào vỉa hè.Đỗ xe ngon lành xong em ra khỏi xe và hỏi chú choai chặn xe em là có việc gì,chú ấy bảo em là kẹp vào chân người đi đường rồi:ohmy:.Em liền quay lại chỗ chú choai đang ôm chân hỏi tình hình,lúc này đông người xem quá em vội dìu chú ấy vào vỉa hè và hỏi han.Thấy có MÙI ăn vạ rồi,em liền lên xe hội ý(trên xe e toàn lái xe KINHKONG của công ty đi thăm người bệnh).LỆNH hành quyết được ban ra,em xuống xe và đến nói chuyện tình cảm.Mặc cả mãi các chú ấy mới chấp nhận cái giá 2,5T:21:vì em đi xe biển 16L...NHưng e ko đủ tiền mặt,em phải đi rút thẻ mà để xe ở đây thì e sợ xxx cho nên e mời các chú ấy nên xe đi rút tiền và các chú choai đồng ý:21:.Cửa xe vừa mở 2 chú leo lên luôn(y),lúc lên ngồi trên xe em thấy các chú ấy nói thông cảm cho e vì e ở xa(y).EM đi tìm cột thẻ màu Da Cam để rút tiền mãi ko thấy,đến chỗ rẽ pháp vân để ra cầu thanh trì rồi:21:các chú ấy muốn xuống và xin ko nhận 2,5T nữa.NHưng vì sợ tắc đường nên em ko dám đỗ,em bảo lên cầu thanh trì quang xe thì em đỗ cho các chú ấy xuống.Trong khi đó vì sợ các chú choai có HIV nên mấy chú KINHKONG chỉ dám ngồi ghế sau lấy dây lưng tròng qua cổ và lấy GIẦY da quật vào mặt mấy chú choai thôi.LÊN giữa cầu thanh trì em mới đỗ xe cho các chú choai xuống,các KINHKONG nhà em còn ném 2 con điện thoại ghẻ của các chú choai xuống sông trước mặt các chú choai thía mới đau chứ:21:.CÁC bác ở tỉnh về HN chú ý nhé,các chú choai nghện ở HN hôm nay đen thật.Ko biết các chú choai về nhà bằng cách nào ? ko có ĐT thì gọi ta-xi lam sao...:^)
Thôi, các kụ coi như xong. Từ nay các kụ có về HN thì coi chừng, biển xe của kụ đã được ghi vào sổ "thù vặt" cúa "Hiệp Hội Ăn Vạ" Hà Nội rồi:))
Keke, nghe thấy việc các kụ làm được mà thấy sướng, chẳng khác nào VN thắng Sing 4 - 1(b)(b)(b)

dinhnd

Xe hơi
chịu bác rồi, e thấy 2 thằng đó đầu hình như trong toàn đất với thế, mà 16 chỗ của cụ mà chẹt chân thì chân mấy chú ấy giờ dẹt như cái lá rồi,dù sao cũng vok cụ vì có chỗ cho các cụ nhà mình chém gió:21::21:

Trạng thái
Thớt đang đóng