Em đã trở thành con buôn xế độp từ lúc nào

Trạng thái
Thớt đang đóng

Sắp có nick

Xe buýt
Khôi phệ đã ngủ dậy chưa để e quấy rối cái nhỉ :)

Khôi Phệ

Con buôn xế độp
XTC 750 nhập về đây giá khoảng gần 15 củ, chạy lướt cũng không có giá 8 củ đâu. Hay cụ thử hỏi cụ Bùi Tuấn Anh xem, cụ ý có con ATX 660 vừa miếng đấy
Cụ này điêu quá, XTC 750 giá về đây khoảng 12,7 tr thôi cụ ạ

BoLackFit

Xe hơi
@Cụ Phệ :Cụ lưu ý cái tin nhắn cụa em hôm cháo lòng chủ nhật vừa dồi nhé .Ko đành lòng nhìn các cụ võ trang tận răng thế này đc.~X(

Fresh

Xe buýt
Cụ nào muốn mua xe đạp ATX 770D thanh lý thì thứ 6 này ra cafe 8 Ngô Quyền lúc 3 giờ chiều. Khi đi nhớ cầm the 5,5 củ là vừa...khú khú
xe cụ mua lâu chưa ạ? e thấy Việt Thắng bán giờ là 11tr mà. cụ lỗ nhiều thía ợ?
e đang máu đây. cụ gửi cho e ít hình được k? e qua lấy luôn và ngay, không cần đến thứ 6 đâu. hí hí

bipbip

Xe buýt
e đang máu đây. cụ gửi cho e ít hình được k? e qua lấy luôn và ngay, không cần đến thứ 6 đâu. hí hí
Sớm ko được, muộn ko đc, cụ cứ giờ đấy ra nhá :D (Em chả biết gì đâu nhá)

Jim74

Xe tăng
Đã khớp lệnh, đè nghị cụ Bùi Tuấn Anh giao hàng cho cụ Vincom ngay:P

Sói nhỏ

Chã!
Thêm ảnh em nó, lật stem luôn

Cụ Jim cho em xin vài cái ảnh cận cảnh lật sterm. Em đã xem xét xe của em rồi nhưng em không phân biệt được đâu là lắp xuôi đâu là lắp ngược ạ.
Chiều nay em về, thử mang tool ra vặn thử vài con ốc, nhưng kết quả chẳng vặn được con nào, thợ của bác Khôi vặn chặt quá :)) em bó tay với mấy con ốc rồi. T6 em mang xe ra ăn vạ các cụ ở quán cafe nhé.

MIZO80

Xe buýt
Cụ Jim cho em xin vài cái ảnh cận cảnh lật sterm. Em đã xem xét xe của em rồi nhưng em không phân biệt được đâu là lắp xuôi đâu là lắp ngược ạ.
Chiều nay em về, thử mang tool ra vặn thử vài con ốc, nhưng kết quả chẳng vặn được con nào, thợ của bác Khôi vặn chặt quá :)) em bó tay với mấy con ốc rồi. T6 em mang xe ra ăn vạ các cụ ở quán cafe nhé.
Thứ 6 ra cafe em lật cho, chưa đến 2 phút

Khôi Phệ

Con buôn xế độp
Cân chỉnh xe nên theo chính bản thân bác chạy thấy thoải mái là được đừng nghe mấy cụ ở đây chém là chỉnh nọ chỉnh kia hỏng hết người đấy :D

buituananh_as

Xe điện
Đã khớp lệnh, đè nghị cụ Bùi Tuấn Anh giao hàng cho cụ Vincom ngay:P
Cụ nào muốn mua xe đạp ATX 770D thanh lý thì thứ 6 này ra cafe 8 Ngô Quyền lúc 3 giờ chiều. Khi đi nhớ cầm the 5,5 củ là vừa...khú khú
Hehe..cám ơn 2 cụ đã PR cho ẻm 770 dê của em, T6 này nhất định em phải cafe rồi..xếp lịch từ đầu tuần,biết đâu đc lên đời hehe;))

Fresh

Xe buýt
Hehe..cám ơn 2 cụ đã PR cho ẻm 770 dê của em, T6 này nhất định em phải cafe rồi..xếp lịch từ đầu tuần,biết đâu đc lên đời hehe;))
ơ thế cụ cũng định thanh lý à? gửi cho e ít hình đi. 3h chiều e mà họp đột xuất thì chít. hức hức

buituananh_as

Xe điện
ơ thế cụ cũng định thanh lý à? gửi cho e ít hình đi. 3h chiều e mà họp đột xuất thì chít. hức hức
Hình em chụp nó thường lung linh sợ thiếu chân thực,T6 cafe cụ xem cho mấu,xe em chạy mới hơn tháng thoai..but khuyến khích cụ mua mới cho máu,vì xe em chả khác zề mới :P

Sói nhỏ

Chã!
Cân chỉnh xe nên theo chính bản thân bác chạy thấy thoải mái là được đừng nghe mấy cụ ở đây chém là chỉnh nọ chỉnh kia hỏng hết người đấy :D
Cái ghi đông thì đúng là em thấy tem và mũi tên đang vuông góc :) không giống chỉ dẫn ah. Còn cái vụ sterm thì em đang băn khoăn, chẳng lẽ bao nhiêu nhà nghiên cứu thiết kế ra kiểu dáng xe lại không tìm ra vị trí thích hợp cho cái sterm hay sao mà các cụ phải cho nó lộn ngược lên mới phù hợp? vụ này em chưa hiểu lắm ah.
Em sẽ nhờ các cụ chỉnh lại cái ghi đông trước, mà cái ghi đông mà chỉnh thì kèm theo vị trí phanh, đề cũng phải chỉnh, em thấy nhiều con ốc mà nản quá :D

Fresh

Xe buýt
Hình em chụp nó thường lung linh sợ thiếu chân thực,T6 cafe cụ xem cho mấu,xe em chạy mới hơn tháng thoai..but khuyến khích cụ mua mới cho máu,vì xe em chả khác zề mới :P
cụ dự kiến thanh lý giá nào thì gửi vào INBOX nếu không tiện public trên này. E chỉ sợ bận đột xuất không ra cafe học hỏi các cụ được vào chiều thứ 6 thoai.

Khôi Phệ

Con buôn xế độp
Cái ghi đông thì đúng là em thấy tem và mũi tên đang vuông góc :) không giống chỉ dẫn ah. Còn cái vụ sterm thì em đang băn khoăn, chẳng lẽ bao nhiêu nhà nghiên cứu thiết kế ra kiểu dáng xe lại không tìm ra vị trí thích hợp cho cái sterm hay sao mà các cụ phải cho nó lộn ngược lên mới phù hợp? vụ này em chưa hiểu lắm ah.
Em sẽ nhờ các cụ chỉnh lại cái ghi đông trước, mà cái ghi đông mà chỉnh thì kèm theo vị trí phanh, đề cũng phải chỉnh, em thấy nhiều con ốc mà nản quá :D
Cái ghi đông nó là loại thẳng nên có chỉnh bét nhè thì cổ tay đau vẫn hoàn đau, nếu chỉnh lại ghi đông phả chỉnh lại hết tất cả các cụm đồ nằm trên nó để cho lực ngón cái 2 tay và lực phanh phải chuẩn nhất

Sói nhỏ

Chã!
Cái ghi đông nó là loại thẳng nên có chỉnh bét nhè thì cổ tay đau vẫn hoàn đau, nếu chỉnh lại ghi đông phải chỉnh lại hết tất cả các cụm đồ nằm trên nó để cho lực ngón cái 2 tay và lực phanh phải chuẩn nhất
Đúng rồi, em nhớ bác đã phải chỉnh từng chút một cái cụm đề và phanh, vì thế em mới thấy nếu xoay lại ghi đông thì phải chỉnh lại cả 1 mớ nữa :(
Khi nào em phải mượn xe cụ Jim đi vài vòng nếu thấy OK em mới lộn sterm :)

Chỉnh sửa cuối:

muadem

Xe cút kít
cụ dự kiến thanh lý giá nào thì gửi vào INBOX nếu không tiện public trên này. E chỉ sợ bận đột xuất không ra cafe học hỏi các cụ được vào chiều thứ 6 thoai.
Em dự cụ cũng mấu rồi, vậy nên T6 cụ cứ cầm theo 10 củ khi đó cụ vừa có xế độp ưng ý vừa rửa luôn bằng cách tt tiền cho cả nhà hôm đó luôn :))

babetnhe

Xe điện
@Khôi Phệ: Nhờ cụ tư vấn mua giúp 1 cái xe đạp cho F1 nhé , thằng cu nhà em 6 tuổi nhỏ hơn F1 nhà cụ !
Em chả hiểu gì về cái môn này cả, thank !

Trạng thái
Thớt đang đóng