[Funland] Em đang cần 1 công việc

Nuocmuathu81

Xe đạp
Em chào các cụ các mợ. Hiện em đang đầu 4 đít chơi vơi. Sau mấy năm ở nhà nội trợ chăm 3 F1, giờ em có thời gian rảnh, mong muốn tìm việc gì đó để làm. Mục đích muốn mở mang giao tiếp xã hội. Các con thấy mẹ đi làm sẽ chủ động việc nhà. Chứ có em ở nhà là chúng nó chỉ ăn sẵn thôi. Khó đào tạo quá. Em sơ qua chút về em. Em học chuyên ngành tiếng Trung ra, hơn 10 năm làm cho Đài Loan, Trung Quốc. Sau nghỉ cũng hơn 5 năm rồi. Ở nhà cũng order hàng bên TQ các kiểu. Nhưng cắc bụp, ko liên tục vì bé út mới mẫu giáo . Nhà em khu vực Tân Mai, nếu cụ mợ nào có nhu cầu nhân viên vp, hỗ trợ mua hàng Tung Của thì cho em xin chân. Quan trọng là e muốn ra ngoài, ko muốn ngồi nhà con nó ỷ lại. Lương lậu em ko quan trọng lắm ạ. Rất mong cụ mợ nào có nhu cầu để em đi cho đỡ xì trét.

vandinh

Xe container
Không có ảnh làm sao biết mặt mũi thế nào mà tuyển nhỉ

Mabamon

[Tịch thu bằng lái]
Hàng tàu giờ mấy ai dùng nữa đâu hả thím.

firstXpan

Xe buýt
Quăng cái CV lên vnwork đi mợ, trên đó tha hồ việc, chúc mợ sớm tìm được việc.

AnhhoangSu

Xe điện
Hàng tàu giờ mấy ai dùng nữa đâu hả thím.
Cụ cứ đùa, hàng Tàu mà ko ai dùng thì nhiều thương hiệu tên tuổi của Nhật đã chả ngỏm cụ ah.
Hơn nữa order hàng từ Khựa nó rộng hơn là order hàng Khựa ah. Em mới nhờ order đc đôi Asics kayano có 37$ cả ship bên Taobao về, date vẫn 2021.

Chỉnh sửa cuối:

onano69

Xe container
Các Ọp Phơ trên đây tuyển người là cứ phải có ảnh mới xét ;))

Mabamon

[Tịch thu bằng lái]
Cụ cứ đùa, hàng Tàu mà ko ai dùng thì nhiều thương hiệu tên tuổi của Nhật đã chả ngỏm cụ ah.
Hơn nữa order hàng từ Khựa nó rộng hơn là order hàng Khựa ah. Em mới nhờ order đc đôi Asics kayano có 34$ cả ship bên Taobao về, date vẫn 2021.
Thương hiệu tây bán tại khựa thì ở VN cũng có, việc gì phải khổ. Còn hàng thương hiệu khựa thì cháu cũng từng mua vài cái mà độ bền quá kém, vứt cmn hết rồi.

Nuocmuathu81

Xe đạp
Hơn nữa order hàng từ Khựa nó rộng hơn là order hàng Khựa ah. Em mới nhờ order đc đôi Asics kayano có 34$ cả ship bên Taobao về, date vẫn 2021.
Vâng bác, giờ đặt hàng hiệu từ Khựa nhiều cụ kiếm ác lắm. Nhà cháu thi thoảng cũng đặt cho người quen.

ong dat

Xe tăng
Tuổi này mà tìm việc vui vẻ cũng khó đấy !

windy1

Xe điện
Em chào các cụ các mợ. Hiện em đang đầu 4 đít chơi vơi. Sau mấy năm ở nhà nội trợ chăm 3 F1, giờ em có thời gian rảnh, mong muốn tìm việc gì đó để làm. Mục đích muốn mở mang giao tiếp xã hội. Các con thấy mẹ đi làm sẽ chủ động việc nhà. Chứ có em ở nhà là chúng nó chỉ ăn sẵn thôi. Khó đào tạo quá. Em sơ qua chút về em. Em học chuyên ngành tiếng Trung ra, hơn 10 năm làm cho Đài Loan, Trung Quốc. Sau nghỉ cũng hơn 5 năm rồi. Ở nhà cũng order hàng bên TQ các kiểu. Nhưng cắc bụp, ko liên tục vì bé út mới mẫu giáo . Nhà em khu vực Tân Mai, nếu cụ mợ nào có nhu cầu nhân viên vp, hỗ trợ mua hàng Tung Của thì cho em xin chân. Quan trọng là e muốn ra ngoài, ko muốn ngồi nhà con nó ỷ lại. Lương lậu em ko quan trọng lắm ạ. Rất mong cụ mợ nào có nhu cầu để em đi cho đỡ xì trét.
Không chắc đâu ạ. Không chừng, tan sở về nhà, lại phải lao đầu vào bếp, làm osin tiếp tục đấy.

AnhhoangSu

Xe điện
Thương hiệu tây bán tại khựa thì ở VN cũng có, việc gì phải khổ. Còn hàng thương hiệu khựa thì cháu cũng từng mua vài cái mà độ bền quá kém, vứt cmn hết rồi.
Ở VN cũng có nhưng đắt lòi cụ ah, cụ thể với đôi Kayano date 2021 kia phân phối tại Asics HB và Maxxsports thì giá sau sale tẹt vận 2 củ.

Manhpbk

Xe điện
Website
temxacthuc.vn
quan trọng mức lương kỳ vọng thì mợ k đưa ra :) ngoài kỹ năng về ngôn ngữ Tiếng Trung thì còn kỹ năng gì khác như cv văn phòng, kế toán, admin..........chứ nhà em cũng đang cần các vị trí: sales admin, marketing......