[Funland] Em đi mổ thoát vị đĩa đệm.

Trạng thái
Thớt đang đóng

xmen2129

Xe đạp
- Chia buồn với cụ nhé. Có lẽ là do nhân duyên hehe. Với cụ nào em cũng hết mình nhưng k quên đá kèm 1 câu "thuốc có thể hợp với ng này nhưng k hợp với n kia"..em thì bất động có, tập tễnh vái tứ phương có. Vợ thơm như múi mít bên cạnh cũng chỉ khùa tay mỏi lại nghỉ k làm ăn được. Tủi thân muốn trẫm mình vào nồi canh nhưng k đủ can đảm, nghĩ cuộc đời đóng cửa ai dè gặp ông ấy em lại tiệt bệnh ..tình hình cụ giờ sao rồi ạ ?? Mong rằng cụ đã ổn hẳn như em.
Em gio on hon vi khong dung phuong phap vo dap, vi sieng du xa nen thay nhe nhang hon khi ngoi xuong dung len. Nhung van dau cu ah.

hnlan

Xe tải
Em đang theo bấm huyệt, châm cứu, thấy cũng ổn ổn, vài tuần gần đây đi lại cũng nhẹ nhàng, trộm vía :D. Ở nhà thi thoảng cũng tự bấm bấm tay chân, xoa bóp, và khi nào đau hơn thì đốt cứu ngải.

hpcontener

Xe tải
Em gio on hon vi khong dung phuong phap vo dap, vi sieng du xa nen thay nhe nhang hon khi ngoi xuong dung len. Nhung van dau cu ah.
..có bệnh mới thấy khổ, mới thấy thực sự mơ ước trong đời thật nhỏ nhoi chỉ cần là khỏi bệnh. Cụ chịu khó thể thao, thỉnh thoảng đi kéo dãn cột sống kết hợp tìm kiếm thông tin khoa học. Đừng vỗ với đập như e ngày trước, rõ ràng mình phải có người bế ra khỏi cửa mà ông ấy cứ trăm phần trăm mình khỏi rồi hehe.

xmen2129

Xe đạp
Dung vay thua cu, may lang bam vo dap dung la mat day, kiem tien cua benh nhan la cu tai, tuc qua nen chui thoi. Em tu truoc gio qua may tay lang bam ma tay nao cung thay tien la khoai, em khong noi lang bam chan chinh nha! Cu nao thay co lang bam chan chinh cho em biet voi.
..có bệnh mới thấy khổ, mới thấy thực sự mơ ước trong đời thật nhỏ nhoi chỉ cần là khỏi bệnh. Cụ chịu khó thể thao, thỉnh thoảng đi kéo dãn cột sống kết hợp tìm kiếm thông tin khoa học. Đừng vỗ với đập như e ngày trước, rõ ràng mình phải có người bế ra khỏi cửa mà ông ấy cứ trăm phần trăm mình khỏi rồi hehe.

Super_voz

Xe buýt
Chào các cụ.
Em cũng TVDD nằm một chỗ hơn 20 ngày rồi.
Chụp cộng hưởng từ phát hiện thoát vị/thoái hóa L3, L4, L5, S1.
Em thì lưng không hề đau nhưng bị chèn ép dây thần kinh nên chân đau không làm gì đc, cứ ngồi dậy là đau.

Em có đi châm cứu, thủy chân điện châm đủ cả. Rồi nằm viện tiêm nọ kia cũng không ăn thua.
Giờ em đi vật lý trị liệu, hàng ngày kéo dãn cột sống và chạy xung điện gần tuần nay thì đỡ nhiều.

Killer13

Xe tăng
Mấy hôm nay em cũng đang đu xà kết hợp đi vật lý trị liệu thấy cúi xuống cũng có nhẹ nhàng hơn nhưng mà cứ ngồi được một lúc là nó lại đau lưng, chân thì ko hề đau, có thể đi bộ cả chục km cũng được. Ko hiểu sao bác sĩ bảo em bị nhẹ thôi mà tiêm thuốc, tiêm cột sống đủ các kiểu cũng ko khỏi hẳn được cái lưng. Lưng như lưng giả, cứ cúi xuống mà xách cái gì là y như rằng nằm luôn.

Civic TN

Xe lăn
E mới biết 1 ông lang chưa thoát vị đĩa đệm, xương khớp ở Định Hóa, Thái Nguyên. E thấy có mấy người quen biết đã chữa khỏi bệnh, và tại nhà ông ấy cũng rất nhiều người đến khắm, chữa. Cụ/mợ nào quan tâm thì e cho địa chỉ

mitsu94

Xe tải
Ông già em mổ ở 108, thay đĩa đệm, trộm vía là 2 năm nay đi lại ổn định;
Lúc mới bị, chuẩn bị mổ thì đã bị chèn dây thần kinh, chân teo hết rồi ko đi lại đc;
Mổ xong độ 3 tháng ăn uống vào là coi như da dẻ hồng hào, tăng cân phải hãm lại; lại tự lái ô tô đi làm bình thường.
Lúc bị bảo ko bao h uống rượu nữa, kêu la thảm thiết, bây h thì lại rượu như thanh niên.
Chưa khám lại nên không biết thời gian tới phải kiểm tra gì nữa ko.

xmen2129

Xe đạp
E mới biết 1 ông lang chưa thoát vị đĩa đệm, xương khớp ở Định Hóa, Thái Nguyên. E thấy có mấy người quen biết đã chữa khỏi bệnh, và tại nhà ông ấy cũng rất nhiều người đến khắm, chữa. Cụ/mợ nào quan tâm thì e cho địa chỉ
Cu noi share cac cu o day dia chi de moi nguoi biet voi, xem the nao chu?

Civic TN

Xe lăn
Cu noi share cac cu o day dia chi de moi nguoi biet voi, xem the nao chu?
Ông ấy tên là Xu, nhà ở xã Trung Lương, huyện Định Hóa, tỉnh Thái Nguyên cụ ạ. Chuyên chữa các bệnh về xương khớp bằng thuốc lá (ngoài ra có kèm thềm một số bệnh khác). E thấy có mấy trường hợp khá tin cậy chưa ở đấy khỏi TVDĐ (người thật việc thật ạ, e ko PR vì e cũng chả liên quan gì)
E có số điện thoại, cụ nào cần thì pm cho e, e chỉ dẫn chi tiết hơn.

phucloc8899

Xe container
Ông ấy tên là Xu, nhà ở xã Trung Lương, huyện Định Hóa, tỉnh Thái Nguyên cụ ạ. Chuyên chữa các bệnh về xương khớp bằng thuốc lá (ngoài ra có kèm thềm một số bệnh khác). E thấy có mấy trường hợp khá tin cậy chưa ở đấy khỏi TVDĐ (người thật việc thật ạ, e ko PR vì e cũng chả liên quan gì)
E có số điện thoại, cụ nào cần thì pm cho e, e chỉ dẫn chi tiết hơn.
Lão cho em oánh dấu ghi lại đã nhá :)

maxchichi

Xe máy
ở cát tường có mổ cái này ko nhể.... họ khuyến mãi một x tắm trăng ở sông hồng đó

uytin

Xe container
{Salon Chợ xe}
bệnh của cụ khổ đây lúc nào cũng khó chịu

nguyenlongthe

Xe tăng
Mấy hôm nay em cũng đang đu xà kết hợp đi vật lý trị liệu thấy cúi xuống cũng có nhẹ nhàng hơn nhưng mà cứ ngồi được một lúc là nó lại đau lưng, chân thì ko hề đau, có thể đi bộ cả chục km cũng được. Ko hiểu sao bác sĩ bảo em bị nhẹ thôi mà tiêm thuốc, tiêm cột sống đủ các kiểu cũng ko khỏi hẳn được cái lưng. Lưng như lưng giả, cứ cúi xuống mà xách cái gì là y như rằng nằm luôn.
Mạo muội xin Cụ cho biết tinh Cụ cầm trong 12 con Giáp xem có thể tư vấn món gì hay hay cho cụ không!

Killer13

Xe tăng
Dạ em cầm tinh con Tý bác à, mà sao bệnh bày cũng liên quan đến 12 con giáp nữa à?

nguyenlongthe

Xe tăng
Nếu Canh thì bình thường,Nhâm thì hơi sớm còn Giáp thì quá sớm.Nói chung khám soi,chiếu chụp XQ,MRI để xác định bệnh danh còn pp chữa trị chưa có gì mới .
Biết một cụ ở trạm Trôi-(Nhâm tý) mổ tại hàn xẻng,không làm việc được phải về nước,Năm ngoái vừa mổ tiếp tại Việt đức và mất khả năng lao động(giờ chuyên bán buôn loa ampli Karaoke nhập bãi hàn quốc)
Mổ thì nhanh,chữa thì mất nhiều thời gian cũng đều phải tiêu tốn tiền bạc,mà cuộc sống thời đại mới thì làm cho ta nhiều ước muốn.Nhưng điều căn bản là phải có sức khỏe mà sức khỏe lại không dễ mua.

xmen2129

Xe đạp
Chao cac cu ah!
Em co mot van de thac mac mong thinh giao cac cu, tinh hinh la em co 1 nguoi quen Ha Noi mach cho ong lang ten la Quốc Anh 0983225316, số 33, ngo 64, lê trọng tấn. Em co goi dien cho ong ay xem chua thoat vi dia dem the nao, nghe ong ay noi thich qua chua khoi 100%, em nghi ngo qua, lam gi ma chua don vay???? Lieu trinh la 6,5 trieu cho 1 ca binh thuong. Em co len 1 so topic de hong xem, thay co nhieu nguoi noi vo va vo van cha lam sao, em cung thay vay, lam gi ma ong ay noi chua don gian the! Co cu nao o day lam chuot bach ong nay chua vay? Cho em biet tinh hinh duoc khong may cu, em xin chan thanh cam on.

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng