Em đi Thái Lan!

Mr.Captiva

Xe buýt
Công nhận, cũng may là chuyển giới nhanh chứ cứ để quần rách đũng ăn bỏng ngô thế này thì chắc bây h mợ ấy chưa thành Ca sỹ dc, lúc chưa chuyển giới tên mợ là gì đấy, mà Mợ đi làm ở đâu để em chuyển giới với, nhìn mợ từ lúc chuyển giới đến h mà em thèm quá, có khi em cũng phải chuyển giới như mợ để cuộc sống bớt khổ cực mới được :21::21::21::21::21:
người ta mất cả núi tiền mới chuyển được thế
bác tưởng chuyển là dễ lắm sao, tùy từng phom mới chuyển được nhá
em đoán người bác mà chuyển trông giống Huyền Diệu lắm :)):)):)):))

A03806

Xe tải
Không biết Phale đã đi xem boy show chưa?cũng hay đấy,e thích nhất buổi tối ở pattaya nó có những quán nhạc sống hát tiếng anh phong cách mỹ rất hay.

NTamthu

Xe tải
Mợ Pha Lê lại làm bệnh ngoại tâm thu của em nặng hơn roài.

Estonque

Xe điện
Đây là ảnh chụp Pha Lê cách đây 4 năm, trước khi đi sang Thái Lan lần 1:

Giờ khoa học tiến bộ, chả biết đường nào mà lần :)) :)) :))
Công nhận, cũng may là chuyển giới nhanh chứ cứ để quần rách đũng ăn bỏng ngô thế này thì chắc bây h mợ ấy chưa thành Ca sỹ dc, lúc chưa chuyển giới tên mợ là gì đấy, mà Mợ đi làm ở đâu để em chuyển giới với, nhìn mợ từ lúc chuyển giới đến h mà em thèm quá, có khi em cũng phải chuyển giới như mợ để cuộc sống bớt khổ cực mới được :21::21::21::21::21:

binhauto

Xe tăng
cái "cô gái thái" ở sân bay ý!em nà em nghi nắm...

viso

Xe tải
Dưng sao mấy bác chuyển hệ vòng 1 trông to thế, mà mợ Pha Lê....?*-)

MayMan

Xe tăng
Cuối cùng bọn em dừng chân ở đây vì phía trên có mấy cô người Nga nhảy khiêu khích quá ạ

Em chỉ chụp lén được ít ảnh thế thôi vì khu này người ta không cho chụp ảnh, nếu chụp thì phải mất tiền cơ ạ. Với lại chụp mấy cái cô này cũng chẳng làm gì, mất công các bác lại đòi đi xem :)):)):))[/QUOTE]

Chỗ polo này ở dưới nhìn cũng được. mợ lên phi thẳng vào cũng có 1 bar, gái ngoại quốc bên tay trái. cả da đen đủ cả... hihi nhưng nói thật nó nhẩy đc 1 lúc là mình chán, chỉ muốn té thôi vì cứ xong nó lại nhẩy vào xin vài đô.

Bên Thái em thấy có Barcadi bán ở các bar uống rất hay mà VN chưa có, lần nào đi về em cũng cho vào vali vài chai mang về.

Pha Lê

Xe tải
ủa sao bài em vừa pót mà toàn bị đẩy lên trước cả comment của các bác thế? OF mấy hnay có vấn đề gì mà chập cheng dữ vậy?

murano_2009

Xe buýt
Sau khi em sang Thái Lan thì công ty em cũng kết hợp sang luôn để quay clip quảng cáo cho khu biệt thự Nam Á. Dưới đây là những người đi cùng em, em pót lên cho các bác đỡ đoán già đoán non (b)

Bọn em đang có mặt ở tòa nhà cao nhất Thái Lan 84 tầng, tên gì em...quên rùi T_T khó nhớ lắm ợ. Khách du lịch thường lên đây ăn buffet

Các cụ nhìn hình này có phát hiện ra nửa quả đầu trọc này của ai ko ạ, e thấy giống giống của mợ Kar quá. Ko thấy ai nói gì cả về ảnh này cả?(b)(b)(b)

murano_2009

Xe buýt
Mợ PL giải thích hộ e cái.:21::21::21:

Ho Cong

Xe buýt
Công nhận trong OF mình có kiều nữ đẹp nhỉ? thế mà lúc đầu em nghĩ chắc chỉ toàn "đực rựa" với nhau trong 4R này chứ.
Có phải ảnh mợ PL đang ngủ gật bị phóng viên vietnam123 chộp tại giải VLV ko nhỉ ?(vì nhìn thấy hơi giông giống)
http://lh5.ggpht.com/_RqnKe28tDks/SfM3xVF4nKI/AAAAAAAABTw/OJKULTA4QyA/s576/IMG_8218.JPG
Nếu ko phải thì cho nợ lời sorry nhé...
Nhưng thấy quả này thì em lăn cù quay rồi nè:
http://www.vnpressnet.com/2009/05/pha-le-va-ban-gai-o-bikini.html

Chỉnh sửa cuối:

ketpo

Xe điện
Công nhận trong OF mình có kiều nữ đẹp nhỉ? thế mà lúc đầu em nghĩ chắc chỉ toàn "đực rựa" với nhau trong 4R này chứ.
Có phải ảnh mợ PL đang ngủ gật bị phóng viên vietnam123 chộp tại giải VLV ko nhỉ ?(vì nhìn thấy hơi giông giống)
http://lh5.ggpht.com/_RqnKe28tDks/SfM3xVF4nKI/AAAAAAAABTw/OJKULTA4QyA/s576/IMG_8218.JPG
Nếu ko phải thì cho nợ lời sorry nhé...
ko phải đâu bác.
đấy là em họ của Pha Lê, làm trong ngành ô tô nên mới đi dự VLV:21:

vtthang

Xe tải
Em tiếp ợ...

Giờ là tới tiết mục đi chơi. Đầu tiên là lên trung tâm SIEM PARAGON
Đọc đến đây là em biết tiếng Anh của mợ thế nào rồi, siêu thế thì người ta làm sao hiểu được :)) :)):)) Thôi mợ nói tiếng Pháp đi nhé cho nó đúng chuyên ngành

Chỉnh sửa cuối:

nguyenkhoa

Xe buýt
@ Phê La: Cẩn thận không cười nhiều quá lại vãi ra nó đuổi xuống xe thì khổ .:))
Em sang chỉnh lại à ? Anh thấy hình như hơi lệch !:^)
Phải trái. trái phải. Phải thịnh, thì trái suy!:)):))

Pha Lê

Xe tải
Đêm cuối cùng ở Thái Lan

Sáng hôm sau...phải về rồi...:'(:'(:'(

Trong lúc làm thủ tục em pose tí ^^ Lúc đi có 1 vali mà về mua quá chừng đồ thành ra 2 vali ợ :41:

sân bay đẹp quá đi các bác ạ, bao giờ Việt Nam mới được như thế?

dân ở đây cực kì yêu quý và sùng bá vua Thái, đi đâu em cũng thấy hình của ông ấy kể cả trong nhà dân

Đây, em đang đứng ở chỗ mà cái bác gì trong OF cũng có ảnh trong thớt này ý ^^ hí hí...thế mà chẳng có duyên gặp nhờ, chỉ có duyên chụp ảnh giống thôi

Tạm biệt Thái Lan!

Kính thưa các bác phóng sự ảnh của em tới đây là hết ợ ^^ Cám ơn các bác đã quan tâm theo dõi. Mọi thứ góp ý xin gửi về Ban Câu chuyện các chuyến đi, đài phát thanh và truyền hình OF, địa chỉ otofun.com.mắm tôm. Chúc các bác cuối tuần vui vẻ và hạnh phúc! Xin chào và hẹn gặp lại trong những chuyến công tác lần sau!:6:(l)(k)

jolie2003

Xe tăng
Website
www.vicvietnam.com
Đi mà ko hỏi anh, anh chỉ cho chỗ ăn chơi ngon bổ rẻ ...............
Thế đã bơm vòng 3 xong chưa????? Đừng để chúng nó bơm nhầm vào vòng 2 thì 3bugi nó lại khạp khạp :)):)):)):)):))

bonbanh

Xe buýt
Khi nào em vào sài gòn , nhớ kêu anh nha . Thấy em xinh wá

vungocanhxd

Xe tăng
Mợ ơi thực ra thì người ta yêu quí mợ nên mới ném đá thế chứ thử hỏi xem có chàng nào từ chối khi có được cô gái đáng ui thế không chứ cái phóng sự nầy em thề là các cụ ấy vô đây nhìn mợ là chính chứ nhìn giề bên thái đâu các cụ ấy chẳng sang đó chán ra rùi (mối em là chưa sang hic) thế mợ định bao giờ ra album để em mua ủng hộ mợ nào
Chép chép lâu lắm rồi không về HP thèm canh rau rút quá ha
Các cụ có công nhận với em là con gái HP rất xinh không (Thu Phương, Thu Huyền, Pha Lê...) toàn hoa hậu cả em kiếm mĩ mà chẳng được cô nào chán thiệt chắc tại em nghèo quá đới mà