em đi từ Bỉm Sơn - Thanh Hóa đến Thanh Sơn - Phú Thọ ạ!

lacse_09

Xe tăng
Tình hình 01h sáng ngày 16/6/âm lịch tức ngày 23/7/2013 em phải làm xe hoa đi từ Bỉm Sơn - Thanh Hóa đến Thanh Sơn - Phú Thọ!
em đang dự tính có 2 cung đường đi:
1 là: Bỉm Sơn - Ninh Bình - Cầu Giẽ - Pháp Vân - cầu Thanh Trì - Đại lộ Thăng Long hoặc (đường 32) - Sơn Tây - cầu Trung Hà - Thanh Sơn
2 là theo bản đồ chỉ dẫn: Bỉm Sơn xong đi tắt lên đường Hồ Chí Minh - Xuân Mai - Sơn Tây - cầu Trung Hà - Thanh Sơn.
Vậy em xin các cụ cao niên giải ngố cho em đi đường nào thuận tiện???
Em đã rót riệu sẵn hầu các cụ rồi ạ.

Chỉnh sửa cuối:

U_OAT

Xe điện
16/7 cụ đi. Vậy quá ngày rồi đấy cụ nhé

vt2phuc

Xe điện
Tình hình 01h sáng ngày 16/7/2013 em phải làm xe hoa đi từ Bỉm Sơn - Thanh Hóa đến Thanh Sơn - Phú Thọ!
1 là: Bỉm Sơn - Ninh Bình - Cầu Giẽ - Pháp Vân - cầu Thanh Trì - Đại lộ Thăng Long hoặc (đường 32) - Sơn Tây - cầu Trung Hà - Thanh Sơn
2 là theo bản đồ chỉ dẫn: Bỉm Sơn xong đi tắt lên đường Hồ Chí Minh - Xuân Mai - Sơn Tây - cầu Trung Hà - Thanh Sơn.
Chắc cụ định đi 26. :). Nếu thế cụ đi tắt lên đường HCM cho nó nhanh. Xa hơn có tí. Em thiên về PA2 của cụ. (Em không biết Bỉm Sơn đi tắt lên hướng nào, nhưng hình như từ Tam Điệp có đường 21B đi lên đường HCM.)

Ba Chien

Xe đạp
Cụ đi theo PA1 là chuẩn đấy, nhanh hơn nhiều, toàn đường dễ đi.

lacse_09

Xe tăng
Chắc cụ định đi 26. :). Nếu thế cụ đi tắt lên đường HCM cho nó nhanh. Xa hơn có tí. Em thiên về PA2 của cụ. (Em không biết Bỉm Sơn đi tắt lên hướng nào, nhưng hình như từ Tam Điệp có đường 21B đi lên đường HCM.)
em cũng chưa biết nó đi thế nào, nhưng em xem bản đồ thì đoạn Tam Điệp có đường lên HCM ạ.
đường HCM thì ok nhưng em cũng lăn tăn đi vào đêm ko biết có chướng ngại j ko???

9630

Xe tăng
Phương án nào cũng được vì bác đi sớm thế cơ mà. Phương án 1 nếu vào ban ngày thì hơi đông, 2 phưong án đều gặp nhau ở Hòa Lạc mà.Bác đi đường HCM-Xuân Mai-Sơn Tây-Trung Hà-Tam Nông(Thanh Thủy)-Thanh Sơn. Từ Xuân Mai bác đi thẳng một mạch là đến cầu Trung Hà.Bác đến chỗ nào Thanh Sơn em chỉ đường gần nhất cho vì Thanh Sơn rất rộng đi qua Thanh Thủy hoặc Tam Nông đều được. Trên đường đi chú ý đoạn hết TX Sơn Tây gần chỗ ngã ba Đường Lâm rẽ đi Trung Hà xxx chuyên bắn tốc độ bắt đè vạch (cụ chú ý . Đi Tam Nông đến TT Hưng Hóa thì chuyên bắn tốc độ (nhà em ở đây ah).

Chỉnh sửa cuối:

lacse_09

Xe tăng
Phương án nào cũng được vì bác đi sớm thế cơ mà. Phương án 1 nếu vào ban ngày thì hơi đông, 2 phưong án đều gặp nhau ở Hòa Lạc mà.Bác đi đường HCM-Xuân Mai-Sơn Tây-Trung Hà-Tam Nông(Thanh Thủy)-Thanh Sơn. Từ Xuân Mai bác đi thẳng một mạch là đến cầu Trung Hà.Bác đến chỗ nào Thanh Sơn em chỉ đường gần nhất cho vì Thanh Sơn rất rộng đi qua Thanh Thủy hoặc Tam Nông đều được. Trên đường đi chú ý đoạn hết TX Sơn Tây gần chỗ ngã ba Đường Lâm rẽ đi Trung Hà xxx chuyên bắn tốc độ bắt đè vạch (cụ chú ý . Đi Tam Nông đến TT Hưng Hóa thì chuyên bắn tốc độ (nhà em ở đây ah).
cảm ơn cụ!
em chỉ biết về Thanh Sơn, hình như đi qua bến xe Thanh Sơn ạ.

9630

Xe tăng
Qua bến xe Thanh Sơn thì vẫn chưa biết được là nên đi đường nào gần hơn bác ah. Nhưng mà nếu bác nói thế thì theo em bác nên đi theo đường Tam Nông tức là qua cầu Trung Hà đi thẳng khoảng 30km là đến bến xe Thanh Sơn

Chỉnh sửa cuối:

thangvpro

Xe tải
Phương án 1 đi phải chuẩn chỉ về đường thì nhành
Phương án 2 đi đường HCM có vẻ vòng vèo để lên đường HCM hơn
theo e bác nên đi PA 1

WHITE TIGER

Xe container
Tình hình 01h sáng ngày 16/6/âm lịch tức ngày 23/7/2013 em phải làm xe hoa đi từ Bỉm Sơn - Thanh Hóa đến Thanh Sơn - Phú Thọ!

Đường đi tắt ra đường HCM không biết cụ tắt đường nào.Nhưng nếu cụ đi Nho Quan ra Hàng Trạm thì đường rất xấu 20km bò tốc 5 đến 10km/h.Đường từ Tam Điệp sang Cẩm thủy mới là đường cấp phối thì theo em cụ không nên đi

Nếu cụ đã muốn lên đường HCM thì cụ đi đường này

Bỉm Sơn-Tam Điệp-Ninh Bình-Phủ Lý-Đồng Văn-Rẽ trái sang đường 38 đi thẳng sang đường 21B hướng đi Chùa Hương-Đại Nghĩa-Chợ Bến(chỉ xấu 2km chỗ mỏ đá)-Xuân Mai-Sơn Tây-Tây Đằng-Hưng Hóa-Thanh Sơn

lacse_09

Xe tăng
hôm đó trời mưa to quá.
em đã đi theo phương án 1 cho nó lành rồi ạ.
xin cảm ơn các cụ đã chỉ giáo!