Em đố các cụ biết đây là cái giề

LuckyCar

Xe container
Em giật cái tít thế cho nó máu thôi, chứ thực ra thì em không biết nên phải mang lên đây hỏi các cụ.

Số là, tự nhiên một hôm em lại có hứng thú chui đầu vào ngó chỗ kín của vợ 2 (chỗ mà mọi lần mình chỉ đưa chân vào thôi ấy ạ) và phát hiện ra một cái giắc thò ra để chờ, như kiểu để đợi để mình cắm cái gì vào. Mà em thì ngây thơ trong trắng nên chả hiểu giề, em vác lên đây hỏi các cụ rằng thì mà là cái giắc đó để làm gì ạ, hay là vợ 2 em bị lắp thiếu cái giề ạ để em còn trang bị cho cô ấy.

Các cụ xem giúp em bên dưới chỗ dấu ??? màu đỏ ấy ạ.

Chỉnh sửa cuối:

now_what

Xe điện
Cái này để kết nối với máy tính, kiểm tra hệ thống điện tử trong xe. Em đoán thế vì một lần vợ 2 em cũng phải làm thế.

LuckyCar

Xe container
Cái này để kết nối với máy tính, kiểm tra hệ thống điện tử trong xe. Em đoán thế vì một lần vợ 2 em cũng phải làm thế.
Hóa ra là cái này để vợ kết nối với máy chứ không phải kết nối với mình à cụ. Cảm ơn cụ.

letrung2009

Xe buýt
Đúng rồi đấy! cái này để kết nối computer của hãng Chevrolet nhằm kiểm tra lỗi trong xe, các thiết bị nào cần thay thế hay kh

Sướng

Xe tăng
Bộ kết nối để trơ khấc như này liệu bụi ẩm nó có làm hỏng không nhể vì khí hậu mình nóng ẩm mà....:-o

Ng.Hoai

Xe buýt
Đọc văn của cụ LuckyCar mà e giật hết cả mềng X_X

LuckyCar

Xe container
Đọc văn của cụ LuckyCar mà e giật hết cả mềng X_X
Em tả thực thôi mà cụ, em không biết chỗ đó của vợ gọi là gì mà chỗ đó thì kín đáo nên em gọi là chỗ kín của vợ là chuẩn, với lại cụ chả ngày nào cũng thò chân vào chỗ kín của vợ còn giề, em có nói sai câu nào đâu. Em đọc comment của cụ mà cũng giật hết cửa (à cả) mình đấy. :)):)):))

cụ mà cắm cái của cụ vào chỗ đó thì ... tóc cụ chắc ko cần keo vuốt tóc :))
May quá, thiếu chút nữa tò mò quá em đã làm liều, comment của cụ làm em nhớ chuyện Vova có câu hỏi: tóc của phụ nữ ở đâu xoăn nhất :)):)):))

LuckyCar

Xe container
Đúng rồi đấy! cái này để kết nối computer của hãng Chevrolet nhằm kiểm tra lỗi trong xe, các thiết bị nào cần thay thế hay kh
Vậy, cụ ơi, em cũng có cùng câu hỏi như cụ Sướng, liệu mình có phải làm cái bao cho nó an toàn không cụ nhỉ.

Bộ kết nối để trơ khấc như này liệu bụi ẩm nó có làm hỏng không nhể vì khí hậu mình nóng ẩm mà....:-o

Ng.Hoai

Xe buýt
Vậy, cụ ơi, em cũng có cùng câu hỏi như cụ Sướng, liệu mình có phải làm cái bao cho nó an toàn không cụ nhỉ.
theo e dù cảu nhà thật đấy...nhưng đôi khi cũng cần cái bao cho nó lành cụ ạ....cứ để chân trần như thế ko phải lúc nào cũng tốt đâu. E là e phải đeo bao cho vợ e ngay, ko nhỡ ra.....

huong_endo

Xe đạp
Chân trần mới có cảm giác thực tế các cụ ạ

LuckyCar

Xe container
theo e dù cảu nhà thật đấy...nhưng đôi khi cũng cần cái bao cho nó lành cụ ạ....cứ để chân trần như thế ko phải lúc nào cũng tốt đâu. E là e phải đeo bao cho vợ e ngay, ko nhỡ ra.....
Chân trần mới có cảm giác thực tế các cụ ạ
Tổng hợp ý kiến hai cụ, trước tiên em cứ làm cái bao cho nó an toàn, lúc nào cần cảm giác chân thật thì em lại tháo ra, thế là chuẩn phải không ạ.