Em gái em bệnh vẩy nến nhiều và nặng. Có cách nào để chữa khỏi không ạ?

NgocMinh1905

Xe máy
Chao các cụ.
Em có đứa em gái, con gái mà bị bệnh vẩy nến thì đã là một thệt thoài.
BỊ nặng lại càng thiệt thoài hơn.
benh vay nen.jpg

Chứng bệnh làm nhỏ bi quan về cuộc sống, thu mình vào góc và không chịu giao tiếp với ai .
Các cụ có bài thuốc gì có thể hiệu quả không? Không hi vọng chữa khỏi, chỉ cần ngăn nó đừng phát triển thêm là em mừng lắm rồi.
Xin các cụ chỉ dạy giúp ạ.
Em chân thành cảm ơn

Hitman67

Xe tăng
cụ già mình trc cũng bị món này trc khi mất có chữa va sắc thuốc uống của 1 mợ dưới thường tín.thấy hiệu quả và đỡ nhiều
cụ thử llac xem.số mợ ấy vẫn lưu trong máy đây Ms Xuân anh 0438612829

nguyenlongthe

Xe tăng
Em nó bao nhiêu tuổi rồi?

Chỉnh sửa cuối:

Xecutkit2008

Xe điện
Khổ thân em nó, ông em trai em cũng bị, thấy nghe nhiều thầy mách thuốc này thuốc kia. .. Đợt rồi nghe ai uống thuốc thầy lang về nó nổi khắp người, mủa nó nổi lên ăn vào da non, phải vào da liễu trung ương nằm gần tuần dịu xuống rồi...Bệnh này nghe nói không hết được, nếu có điều kiện như ca sĩ tuấn hưng thì năm mất khoảng 200 triệu chu kỳ 3 tháng 1 tiêm một mũi sinh học, thì da dẻ như người bình thường luôn, ăn uống k phải kiêng khem gì cả ...

NgocMinh1905

Xe máy
Khổ thân em nó, ông em trai em cũng bị, thấy nghe nhiều thầy mách thuốc này thuốc kia. .. Đợt rồi nghe ai uống thuốc thầy lang về nó nổi khắp người, mủa nó nổi lên ăn vào da non, phải vào da liễu trung ương nằm gần tuần dịu xuống rồi...Bệnh này nghe nói không hết được, nếu có điều kiện như ca sĩ tuấn hưng thì năm mất khoảng 200 triệu chu kỳ 3 tháng 1 tiêm một mũi sinh học, thì da dẻ như người bình thường luôn, ăn uống k phải kiêng khem gì cả ...
em cảm ơn bác nhiều ạ