Em gái em bệnh vẩy nến nhiều và nặng. Có cách nào để chữa khỏi không ạ?

NgocMinh1905

Xe hơi
Thị trấn Đất Đỏ, huyện Đất Đỏ, Bà Rịa - Vũng Tàu
Website
datbaria.com.vn
Chao các cụ.
Em có đứa em gái, con gái mà bị bệnh vẩy nến thì đã là một thệt thoài.
BỊ nặng lại càng thiệt thoài hơn.
benh vay nen.jpg

Chứng bệnh làm nhỏ bi quan về cuộc sống, thu mình vào góc và không chịu giao tiếp với ai .
Các cụ có bài thuốc gì có thể hiệu quả không? Không hi vọng chữa khỏi, chỉ cần ngăn nó đừng phát triển thêm là em mừng lắm rồi.
Xin các cụ chỉ dạy giúp ạ.
Em chân thành cảm ơn

Hitman67

Xe tăng
cụ già mình trc cũng bị món này trc khi mất có chữa va sắc thuốc uống của 1 mợ dưới thường tín.thấy hiệu quả và đỡ nhiều
cụ thử llac xem.số mợ ấy vẫn lưu trong máy đây Ms Xuân anh 0438612829

Xecutkit2008

Xe điện
Khổ thân em nó, ông em trai em cũng bị, thấy nghe nhiều thầy mách thuốc này thuốc kia. .. Đợt rồi nghe ai uống thuốc thầy lang về nó nổi khắp người, mủa nó nổi lên ăn vào da non, phải vào da liễu trung ương nằm gần tuần dịu xuống rồi...Bệnh này nghe nói không hết được, nếu có điều kiện như ca sĩ tuấn hưng thì năm mất khoảng 200 triệu chu kỳ 3 tháng 1 tiêm một mũi sinh học, thì da dẻ như người bình thường luôn, ăn uống k phải kiêng khem gì cả ...

NgocMinh1905

Xe hơi
Website
datbaria.com.vn
Khổ thân em nó, ông em trai em cũng bị, thấy nghe nhiều thầy mách thuốc này thuốc kia. .. Đợt rồi nghe ai uống thuốc thầy lang về nó nổi khắp người, mủa nó nổi lên ăn vào da non, phải vào da liễu trung ương nằm gần tuần dịu xuống rồi...Bệnh này nghe nói không hết được, nếu có điều kiện như ca sĩ tuấn hưng thì năm mất khoảng 200 triệu chu kỳ 3 tháng 1 tiêm một mũi sinh học, thì da dẻ như người bình thường luôn, ăn uống k phải kiêng khem gì cả ...
em cảm ơn bác nhiều ạ

ambitious442

Xe tải
Bệnh này cứ dùng các loại thuốc mát và thanh lịc cơ thể, ăn kiêng các món nhiều đạm để giữ thôi, ko hết được như quảng cáo của các thày lang đâu.

NgocMinh1905

Xe hơi
Website
datbaria.com.vn
Bệnh này cứ dùng các loại thuốc mát và thanh lịc cơ thể, ăn kiêng các món nhiều đạm để giữ thôi, ko hết được như quảng cáo của các thày lang đâu.
em cũng hi vọng tìm được thuốc chữa bác à. Biết đâu trong dân gian mình có thuốc gì hay

trihoan

Xe tải
Bệnh này thuộc loại nhà giàu cũng ko chữa được.

langbatkyho

Xe tải
Mình cũng đang bị vảy nến. Bạn nên khuyên em gái chữa ở da liễu trung ương. Mình sẽ kiểm soát đc nó và sống chung với nó. Tin vào bài thuốc dân gian hay bọn lang băm là tiền mất, bệnh nặng hơn.
-nếu chỉ bị ở chân như vậy là quá nhẹ, quá dễ kiểm soát. Chỉ cần bôi 2 loại là Xamiol và Daivobet

nguyenx

Xe điện
Mẫu thân cháu bị, bệnh di truyền. năm nay bà gần 80. Điều trị tây y ở bv da liễu Hà nội(Nguyễn khuyến). Đợt lấy thuốc lá của cụ Sauken uống cùng. Giờ trên người lặn hết rồi, điều trị theo phác đồ bv có thuốc gì đó bs kê rất rẻ và nói uống trường kì. Kim miễn khang chẳng tích sự gì đâu.

Kojvotam

Xe tải
Mình biết 1 thuốc đặc trị bệnh vảy nến bảo đảm trị tận gốc nha bác. Cô gần xóm mình cũng bị như e bác rồi đi da liễu chữa trị rất nhiều nhưng k hết mà sau khi dùng thuốc này chưa hết 1 lọ thì hết hẵn nha bác. Nếu bác có cần thì nhắn tin mình để mình gửi ra cho bác 0779923858
Mình buôn bán à? Hay biết nơi bán?

Lacet_ti

Xe container
Em bị á sừng ở đầu. Thỉnh thoảng nó nhẩy 1 phát xuống tay , hoặc chân- thây kệ thôi. Cứ bôi Gentamicyl nó lại lặn. :)

PhễuKFC

[Tịch thu bằng lái]
Cụ bảo em nên sống lạc quan lên kiểu kệ mẹ nó đừng nghĩ đến nó theo kiểu buông bỏ vì nó là bệnh mãn tính khó chữa , trút bỏ hết thì 1 ngày đẹp trời nó biến mất, hôm lâu cách đây vài tháng e xem Trên kênh Dr Fit có Yogi Cameron chữa bệnh này cho 1 đại gia người mỹ bài thuốc e ko nhớ nhưng khỏi thấy có dầu thông dầu dừa.... xoa hàng ngày. Yogi cameron bậc thầy mẫu mực.

Kojvotam

Xe tải
Ng quen mình bán nha bác vì là thuốc gia truyền bác có thể dùng thử hoặc không ạ...bởi mình đã chỉ rất nhiều ng và họ đã hết chủ yếu mình muốn giới thiệu đến mọi ng ai đang bị tình trạng vậy thì có thuốc để chữa hết nhá.
Cụ cho em địa chỉ và sdt với. E cảm ơn

Dan du an

Xe cút kít
Bệnh này bản thân nó là bệnh của hệ miễn dịch nên muốn khỏi việc đầu tiên là tăng cường thể lực. Em chữa cho chính em vợ em giờ đã gần hết hẳn và mấy năm nay không bị lại. đi tập gym bình thường. Trước đây đến khổ cho gia đình em nó vì đi khám da liễu trung ương qua đủ các giáo sư...càng chữa càng bị thêm. Em quyết định cắt hết thuốc uống. Chỉ cho duy nhất một loại tăng cường khả năng miễn dịch. Thuốc bôi cũng dùng duy nhất một loại nhưng quan trọng nhất là bắt đi bộ ngày 3km. Lúc đầu ra mồ hôi ngứa cảm giác bệnh nặng lên nhưng chỉ sau một tuần bắt đầu thuyên giảm hẳn. Cụ nào mách kiểu thuốc lá thì theo em thôi đi ạ vì trừ khi là lấy lá rừng chứ thuốc kiểu thuốc nam thuốc bắc bây giờ nguyên liệu của họ đã không ổn rồi ạ, họ ngâm tẩm này nọ chống mốc, dùng vào hại người. Còn cái thuốc sinh học thì tỉ lệ 3 người mới có 1 người thuyên giảm thôi. Chính hãng thuốc đó cũng có nghiên cứu là phải phối hợp với tăng cường thể lực này nọ.... Mà đắt khủng khiếp, quá ảo luôn về giá.

A.qyn

Đi bộ
Cụ cho em địa chỉ và sdt với. E cảm ơn
0779923858
Đây nha cụ.Có gì cụ cứ nt nha thật sự thuốc này k phải đại trà trên thị trường quảng cáo rầm rộ như con buôn nên ng mua thuốc đa phần vì tin tưởng và cũng quan niệm "may thầy phước chủ" nhưng k ngờ nó cực kì hiệu quả ạ

Kojvotam

Xe tải
0779923858
Đây nha cụ.Có gì cụ cứ nt nha thật sự thuốc này k phải đại trà trên thị trường quảng cáo rầm rộ như con buôn nên ng mua thuốc đa phần vì tin tưởng và cũng quan niệm "may thầy phước chủ" nhưng k ngờ nó cực kì hiệu quả ạ
Dạ. E cảm ơn cụ

hilus

Xe máy
Chao các cụ.
Em có đứa em gái, con gái mà bị bệnh vẩy nến thì đã là một thệt thoài.
BỊ nặng lại càng thiệt thoài hơn.
benh vay nen.jpg

Chứng bệnh làm nhỏ bi quan về cuộc sống, thu mình vào góc và không chịu giao tiếp với ai .
Các cụ có bài thuốc gì có thể hiệu quả không? Không hi vọng chữa khỏi, chỉ cần ngăn nó đừng phát triển thêm là em mừng lắm rồi.
Xin cá
Nếu là mấy vết ở ống chân thì em chịu, còn nếu ở kẽ ngón chân thì em từng bị cách đây 25 năm, bị 5 năm bôi các kiểu thuốc không ăn thua, sau có bà chị đồng nghiệp mách cho cách vô cùng đơn giản là không đc để cho xà phòng, dầu gội... tất cả các chất tẩy rửa dính vào chân, không bơi ở bể bơi. Em kiêng đc 3 tháng thì khỏi. Sau đó em thử để xà phòng chảy xuống chân xem sao thì lại bị lại, em kiêng tiếp 2 năm, từ đó là khỏi hẳn ở kẽ ngón chân.

Sylvan Learning

[Tịch thu bằng lái]
Anh em cũng bị món này

Ducanh28

Xe buýt
Cụ vào trang yhoccotruyen.org để tìm hiểu nhé.
Có thể làm giảm triệu chứng, làm tăng thời gian tái phát..