[VHGT] Em gặp Chí Phèo ngay hồ Ngọc Khánh

manhbvht

Xì hơi lốp
Website
spacepc.vn
Tối qua em đi xe từ Nguyễn Công Hoan về Trung Yên, đến chỗ vòng xe quay đầu trước cửa đồn CA Ngọc Khánh thì có 1 chú đi wave lao nhẹ bánh xe máy của chú ấy vào đầu xe em. Vận tốc của hai xe lúc đấy chắc chỉ cỡ 1km/1h thôi các bác ạ (vì em đang phải dừng lại để nhường đường cho dòng xe ưu tiên mà). Thế mà chú đấy cũng dựng xe, xuống bắt em bồi thường mấy lít vì va chạm với chú ấy. Em đã thấy bực rồi nhưng vẫn nhỏ nhẹ xin lỗi nhưng thằng đấy nó không cho em đi, cứ đòi tiền.
Điên quá, em bảo thế thì vào đồn CA Ngọc Khánh giải quyết nhưng nó không chịu, nhùng nhằng mãi cuối cùng nó cũng vào theo em thì mấy đồng chí CA đuổi ra, bảo có vấn đề gì đâu mà hai ông làm ầm lên, dân tình họ đứng đó cũng chửi nữa chứ. Mọi người bảo em thôi đi đi nhưng nó đâu có chịu, cứ đòi tiền của em. Đến nước này em cũng không nhịn được nữa, quay ra em vả thẳng tay cho 1 phát, tiện tay em vớ ngay cái dùi cui của đồng chi dân phòng đứng gần đó định phang giữa mặt thằng đó mấy phát nữa nhưng đồng chí dân phòng giữ lại được, em bảo từ ngày mai mày bỏ ngay cái trò ăn vạ ngoài đường này đi nhé. (híc cũng may là đồng chí dân phòng giữ lại được chứ không thằng đó lĩnh mấy cái dùi cui thì em lại mất thêm nhiều time lắm ạ :)).
Thằng này thấy bảo làm xe ôm quanh quẩn khu vực đó, trông dặt dẹo lắm ạ. Các Bác có đi qua đó thì cẩn thận không lại mất thời gian và bực mình giống em nhé.
e thích cụ rồi :))

kienkid

Xe container
Gặp mấy anh chí phèo này thì vừa mất thời gian vừa rước bực vào người

shippou9x

Xe máy
ủng hộ cụ ! bọn này cứ phải ưa nặng.

Nguyễn Anh 91

Xe máy
Em cũng mới gặp nó này, nhưng em thanh niên đi 1 lũ đằng sau nên nó không dám cà, không thì nát bét, lấm lét chạy luôn các cụ ạ :))

Nguyễn Anh 91

Xe máy
Mà trên otf cũng hay có vụ săn người như này lắm mà haha