Em hỏi các bác cách mở taplo xe Getz

Cuong.HT

Xe máy
loa của cụ chỉ có hai dây nguồn thôi/dây xanh là dây khiển hay còn gọi là acc .còn dây mầu đỏ là dây dương từ ác quy dây lày cụ có thể lây điện ở gần hộm cầu chì trong xe ló sẽ có một dây nguồn to cụ trích ở đấy ra nhưng cụ phải nhớ là đấu qua cầu chì bảo vệ,còn dây tím nếu là loa gầm ghế thì ló tín hiệu từ hai vế loa của cụ đấu vào

vanchien1988

Xe đạp
thanhbinh auto lap chan lam bac a ! minh cung bi mot vo o do rui !

qmha

Xe tải
Cụ xìpam nó vừa thôi, cụ cũng là thợ đừng chê đồng bọn chứ

Cụ là đáng bị xịt lốp luôn
Em chẳng phải thợ thuyền gì đâu ạ. Nhưng nghe các cụ trong diễn đàn nói về ThanhBinhAUTO rồi ạ.
Mới chỉ qua đấy 1 lần, định mua cái CANA đoánh vết xước nhưng ở đó hết hàng. Tư vấn cho em mua cái gì gì đó em quên tên rồi. Về đánh mãi chẳng thấy gì.
Mà đánh xong chỗ đó khi đi mưa nó lại còn bám nước hơn so với các chỗ khác.
Vậy nên thôi, ^:)^ luôn.

poto

Xe tải
Website
www.ngocthuyjsc.com
"Sợ thì ở nhà với Vợ".Khó khăn lúc lắp vào thì các Bác cứ mang máy ảnh hay điện thoại ra chụp lại những j cần thiết xong việc thì lắp vào có ảnh đấy rùi sao phải sợ.cái j mà gãy thì ta đi hàn =))

ngochienkt

Xe hơi
Chuyện có thật 100% nhé cụ. 4 con xe Getz hội em lắp ở Thanh Bình Auto, về cả 4 chú phải chỉnh lại điều hòa vì lắp vào không đúng, loạn lung tung cả. Em chứng kiến tận mắt luôn
chính xác thợ của THANH BÌNH AUTO làm chán lắm toàn con nít đã có kinh nghiệm gì đâu mình lắp cái đầu DVD covan mà chúng lắp thế nào gãy hết cái lẫy chốt phía dưới của mặt dưỡng làm bây giờ nó cứ hở toác ngoác ra ấy gặp mấy thằng trẻ ranh nó làm là tiêu xe luôn nên mình ít lắp đồ thêm lắm mặc dù rất muốn. mình làm ở THANH BÌNH auto Đà Nẵng nhé toàn trẻ ranh chả có kinh nghiệm gì !

Yên hàn

Đi bộ
Tôi có xe huyndai click đời 2009 bị kẹt cốp sau không mở được. Thấy trên diễn đàn nói có nút mở cốp, nhưng tôi không tìm thấy.
Bác nào biết chỉ giúp với!
Xin trân thành cảm ơn

Matizbk

Xe tải
em can các cụ, xe mang ra thợ lắp audio mà còn mất nóng mất lạnh tùm lum lên. Bật lạnh thì thành nóng, thui hết cả người.
Vì mang ra thợ nó mới thế cụ ah. Mình biết tự làm tốt hơn thợ rất nhiều lần :D