Em hỏi dự án ở đường Lạc Long Quân

jojo_b

Xe tăng
Website
360.yahoo.com
:)) mợ có vẻ mất niềm tin vào các CĐT quá nhỉ. Theo em mợ nên cất kỹ xèng trong két cho an toàn !!! Bây giờ em thấy mấy cái condotel Vin , FLC nó chiết khấu ầm ầm 10%/10 năm.
Em cũng muốn tin lắm. Tiếc là em lại làm sâu cụ ạ.
Cụ tư vấn condontel làm gì cho khổ công type khi có khi chính cụ còn chả biết nó rõ bằng KH ;))

Chào các cụ! Em là người trực tiếp lo giấy tờ cho dự án này. Cụ nào ở trên of lâu chắc biết em không phải cò đất hay gì cả. Là em tham gia vào team xây dựng, phát triển dự án này từ những ngày đầu tiên. Em thấy các cụ có vẻ quan tâm quá nên em thông báo là toà nhà này do em cùng các anh em phát triển, các ý tưởng đều được bàn bạc kỹ lắm. Em hi vọng mọi người sẽ thích toà nhà này. Vì với em, nó vô cùng đặc biệt

InnoG

Xe buýt
Chào các cụ! Em là người trực tiếp lo giấy tờ cho dự án này. Cụ nào ở trên of lâu chắc biết em không phải cò đất hay gì cả. Là em tham gia vào team xây dựng, phát triển dự án này từ những ngày đầu tiên. Em thấy các cụ có vẻ quan tâm quá nên em thông báo là toà nhà này do em cùng các anh em phát triển, các ý tưởng đều được bàn bạc kỹ lắm. Em hi vọng mọi người sẽ thích toà nhà này. Vì với em, nó vô cùng đặc biệt
Thanks mợ đã còm, em chỉ hỏi là sau này xây xong thì đường vào là các ngõ ở Lạc Long Quân hay Võ Chí Công ợ vì Tây nó thuê thì quần thể dự án cũng là mối quan tâm lớn chứ không chỉ phòng ốc, dịch vụ,...

InnoG

Xe buýt
Quên hỏi thêm mợ là chủ đầu tư hiện là CTX hay Sun ợ, bên mợ có bán trực tiếp ko & giá nhiu, tks?!

Quên hỏi thêm mợ là chủ đầu tư hiện là CTX hay Sun ợ, bên mợ có bán trực tiếp ko & giá nhiu, tks?!
Chào cụ! Chủ đầu tư là công ty CTL, công ty dự án 100% vốn của CTX cụ ạ. Bên em đang cho phân phối qua 2 kênh là Sallvis và STDA. Về pháp lý và mọi thủ tục cụ cứ yên tâm ( èo em cảm giác như em đang bán nhà chuyên nghiệp)

hotrung

Xe đạp
Chào cụ! Chủ đầu tư là công ty CTL, công ty dự án 100% vốn của CTX cụ ạ. Bên em đang cho phân phối qua 2 kênh là Sallvis và STDA. Về pháp lý và mọi thủ tục cụ cứ yên tâm ( èo em cảm giác như em đang bán nhà chuyên nghiệp)
Thực tình thì em phải nói là căn hộ rất đẹp mợ ạ. Gần như không thấy tường ngăn mà phòng ngủ với phòng khách view rộng. Em là sâu nhưng em khen thiệt tình đó mợ

freethinker

Xe tăng
Đầu tư cho thuê ở HN ko bằng lãi NH đâu các cụ mệt làm gì :). Đà Nẵng, TP HCMC và các tỉnh phía Nam nhiều cơ hội hơn nhiều :). Các cụ/mợ cứ xem căn hộ 5 tỏi của Ciputra thuê được bao nhiêu? Căn hộ vườn đào cho thuê được bao nhiêu? Hồ tây bọn tây lông chỉ thích ở chỗ bán đảo và quảng an là chính vì chỗ đó view đẹp và không khí trong lành hơn.

Chỉnh sửa cuối:

zxczxc

Xe máy
Có thêm thông tin gì về bọn này không các cụ? dạo này thấy nó im ắng quá

phubmw02

Xe hơi
em cũng mới tập tành tham gia mảng này. Cũng chưa có nhiều kinh nghiệm. Lót dép ngồi hóng các cụ vậy
P/S: có cụ nào biết có căn chung cư nào khoảng 1,5tỷ mà ở nội thành mà cho phép trả góp k nhỉ
Hiện tại em mới có khoảng 700tr và nhu cầu muốn có ở Cầu Giấy quá :D
Khả năng cụ ra mạn Từ Liêm hợp lý

True liar

Xe tải
Dự án này có ổn k cụ? Nhân tiện các cụ có ai biết dự án D'el DOrado của Tân Hoàng Minh cũng ở Lạc Long Quân k ah? Em thấy quảng cáo rầm rộ ghê mà hoá ra chưa mở bán ah?

Mt6366

Xe buýt
Nãy có 1 chú sale bên Cen group chào giá căn hộ khoảng 50-60tr/m2 (chưa có giá chính thức vì cuối tháng này bên chủ đầu tư mới mở bán) không bít có cao không các cụ nhể?!
Nếu mà giá 60 view hồ Tây + thêm diện tích mezzanin thì rẻ quá nếu so sánh với cái Skylake nhìn ra cái ao bé tí của Vin.

khacdauhn

Xe đạp
Đã có lịch mở bán các cụ nhé . CỤ nào quan tâm nháy cho em phát em tư vấn ạ 0947 060 066 Mr Băng

vh2

Xe tải
Đầu tư cho thuê ở HN ko bằng lãi NH đâu các cụ mệt làm gì :). Đà Nẵng, TP HCMC và các tỉnh phía Nam nhiều cơ hội hơn nhiều :). Các cụ/mợ cứ xem căn hộ 5 tỏi của Ciputra thuê được bao nhiêu? Căn hộ vườn đào cho thuê được bao nhiêu? Hồ tây bọn tây lông chỉ thích ở chỗ bán đảo và quảng an là chính vì chỗ đó view đẹp và không khí trong lành hơn.
Thế có nên đầu tư thằng La Roi Soleil không cụ nhỉ vì nó chung cư duy nhat trên bán đảo Quảng An

Uỳnh

Xe tải
Chấm cái để update, e có 1 căn Pentstudio và 1 căn D Leroi Soleil, giá đẹp sẽ bán :)

Uỳnh

Xe tải
Bác kinh thế :) Em nhìn bảng giá của nó mà hốt hoảng mặc dù vị trí có 1 không 2 thật ....
Nước nổi bèo nổi, có gì kinh đâu cụ. E được vay đến khi nhận nhà :)

vh2

Xe tải
Nước nổi bèo nổi, có gì kinh đâu cụ. E được vay đến khi nhận nhà :)
Bác đánh giá chỗ đó ntn ạ cho e ý kiến.
Em đang định cố căn 88 hoặc 114m2 toà A để cho Tây thuê

Uỳnh

Xe tải
Bác đánh giá chỗ đó ntn ạ cho e ý kiến.
Em đang định cố căn 88 hoặc 114m2 toà A để cho Tây thuê
Chỗ đó cho thuê e nghĩ là ổn vì khu đó tập trung nhiều tây, căn hộ dịch vụ cũng chưa nhiều, để giữ tài sản cũng được vì có thể sử dung như chung cư thong thường để ở sau này. Lúc e mua thì giá thô đâu đó hơn 80, bên Sun Thụy khuê khi đó cũng bắt đầu khảo sát giá khoảng 90, watermark 70 còn bây giờ view đẹp giá gốc e là không còn. Cho thuê thì xác định chỉ được loanh quanh 5% thôi cụ ạ.

vh2

Xe tải
Chỗ đó cho thuê e nghĩ là ổn vì khu đó tập trung nhiều tây, căn hộ dịch vụ cũng chưa nhiều, để giữ tài sản cũng được vì có thể sử dung như chung cư thong thường để ở sau này. Lúc e mua thì giá thô đâu đó hơn 80, bên Sun Thụy khuê khi đó cũng bắt đầu khảo sát giá khoảng 90, watermark 70 còn bây giờ view đẹp giá gốc e là không còn. Cho thuê thì xác định chỉ được loanh quanh 5% thôi cụ ạ.
Giá bây giờ vẫn loanh quanh 80 bác ạ, nhưng đúng là căn đẹp hết sạch nên em cung băn khoăn, nhìn bảng hàng thì còn khoảng 20%.
Cũng lo lo ông chủ đầu tư THM nhưng thấy tiến độ đến giờ khá đảm bảo, chả hiểu giữa chừng có hết tiền không
Bác có thông tin gì bọn nào vận hành không bác ???