Em hỏi về du lịch Nha Trang ạ?

cuchuoilaixe

Xe tải
Tuần tới gia đình em có ý định vào Nha Trang nghỉ dưỡng nhưng vì chưa đi lần nào nên cũng ko rành về Nha Trang lắm.Cụ mợ nào đi rồi cho em một tí thông tin với ạ.Nếu ở resort thì nên ở đâu ạ.em thắc mắc là nếu ở resort trên đảo thì buổi đêm muốn lên đất liền đi chơi được ko ạ

HongHa

Xe điện
không biết cụ định ở phòng tầm bao xiền, các resort ở Nha trang khá đắt, KS trên bờ giá phòng tầm trên dưới 1tr/đêm cũng đẹp

cuchuoilaixe

Xe tải
em định ở Vinperl cụ ở? em cũng đọc qua một số bài của một số cụ em dự kiến là ở trên thành phố tầm 2 ngày 1 đêm, sau đó vào Vinperl ở 3 ngày 2 đêm.cụ có phòng nào ko ạ

matizac

Xe tăng
Theo em thì nên ở TP, chỉ nên ra Vinpearl chơi thôi!

4953

Xe tăng
Theo em cụ ở Vinpearl như vậy là hơi nhiều, cụ có thể ở trong TP lâu hơn vì trong đó giá cả vừa phải, có nhiều sự lựa chọn. Cụ có thể ở KS trung bình giá mùa này cỡ từ 600k đến 1000k, KS lớn 4 tầm trên 2 triệu.
Ở vinpearl giá phòng tầm trên 5 triệu. Như vậy cụ có thể ở ngoài VP 1 ngày đêm (lưu ý nhận phòng sớm, trả trước 12h hôm sau nhưng có thể chơi đến tối.
Cụ có thể tham khảo bài của mợ Hoahue hoặc cụ Thantai.
Chúc cụ có chuyến đi vui vẻ!

minh0942461234

Xe tải
Website
baohiempro.vn
cụ ở trong TP hay hơn đấy, có nhu cầu thì ra Vinpearl chơi ban ngày thôi

cuchuoilaixe

Xe tải
Theo em cụ ở Vinpearl như vậy là hơi nhiều, cụ có thể ở trong TP lâu hơn vì trong đó giá cả vừa phải, có nhiều sự lựa chọn. Cụ có thể ở KS trung bình giá mùa này cỡ từ 600k đến 1000k, KS lớn 4 tầm trên 2 triệu.
Ở vinpearl giá phòng tầm trên 5 triệu. Như vậy cụ có thể ở ngoài VP 1 ngày đêm (lưu ý nhận phòng sớm, trả trước 12h hôm sau nhưng có thể chơi đến tối.
Cụ có thể tham khảo bài của mợ Hoahue hoặc cụ Thantai.
Chúc cụ có chuyến đi vui vẻ!
em chưa đi lần nào nên cũng ko rõ cách ăn ở trong đây,cảm ở cụ đã cho ý kiến.chắc em sẽ ở VP 1 ngày 1 đêm và dành thời gian ở trên bờ ạ

4953

Xe tăng
1 ngày có chơi hết được VP ko cụ?em lại thích tắm biển nếu ở trên bờ thì bãi nào tắm thích nhất cụ
Bãi biển ở Nha Trang chạy dài dọc trục đường Trần Phú là đường dài nhất Nha Trang nên giống nhau cụ à. Nước trong, sóng lớn, bãi cát trắng nhưng không phẳng mà rất hẫng.
Muốn tắm biển vừa đẹp, vừa sạch, sóng nhỏ thì cụ ra bãi của Vinpearl. Ngoài VP có đến gần 10 cái bể bơi, 02 bãi tắm biển đẹp.

Còn ăn Nha Trang giá cực hạt dẻ luôn cụ à. Cụ có thể ăn ở Lạc Cảnh: 44 Nguyễn Bỉnh Khiêm hoặc Mười đô.
Ngoài VP cụ được ăn chơi trọn gói trong giá phòng rồi.

Chỉnh sửa cuối:

kevin.caovu

Xe tải
Vinperl chán chít. em thích nghỉ dưỡng hem thích ồn ào

bocun

Xe buýt
Cụ chỉ cần ở VP 2 ngày 1 đêm là chơi thoải mái rồi. NT là điểm DL nên đến, các điểm vui chơi gần nhau đi lại rất thuận tiện. Chúc gia đình cụ đi chơi vui vẻ nhé

Thần Tài

Xe điện
Cụ chỉ cần ở VP 2 ngày 1 đêm là chơi thoải mái rồi. NT là điểm DL nên đến, các điểm vui chơi gần nhau đi lại rất thuận tiện. Chúc gia đình cụ đi chơi vui vẻ nhé
Em cũng thấy là cụ nên ở Vinpearl, chi phí không thể nói là đắt nếu so với dịch vụ mình được hưởng. 24/24 cụ đều có thể đi vào bờ và quay lại bằng tàu cao tốc miễn phí của Resort. Vào thành phố chơi chán lại ra đảo, cụ có thể đi n lần trong ngày nếu có sức. Cứ 3 ngày 2 đêm ở đó là thoải mái thăm thú hết các điểm chính ở Nha Trang, vừa rồi em ở NT 2 ngày hơi ít.
Cụ có thể tham khảo thông tin trong thớt của em, em vừa mới đi cuối tháng.

HongHa

Xe điện
em định ở Vinperl cụ ở? em cũng đọc qua một số bài của một số cụ em dự kiến là ở trên thành phố tầm 2 ngày 1 đêm, sau đó vào Vinperl ở 3 ngày 2 đêm.cụ có phòng nào ko ạ
như vậy bác sẽ ở Nha trang tầm 4 ngày 3 đêm, ngày đầu bác ở VP bơi rồi chơi các trò chơi cho thoải mái, 2 ngày sau bác nên ở trên bờ, có KS Yasaka giá phòng tầm 1tr trở lên tí, 2 ngày đầy bác đi thuyền ra đảo hòn Mun mà lặn biển đẹp lắm và bác đi tắm bùn khoáng, chọn gói Vip tí để có bùn đặc nóng và thơm, ngoài ra đi ăn các quán hải sản binh dân như các bác đã tư vấn, ở VP tầm 4-5tr/ngày bao gồm ăn 3 bữa, có gì bác cho em ngày đi cụ thể em báo giá phòng và vé MB chính xác ạ

chuotlang

Xe lừa
Em thấy phòng Yasaka hơi có mùi ẩm mốc, 70-80$ mà KS 4 sao gì mà nhìn cực lởm, đc cái ăn sáng Ok outdoor thoáng mát

Nói chung ở Yasaka mà ko vì các em dưới quán Bar tầng -1F cho tiện lợi thì tốt nhất ko nên ở ;)

Ở mấy KS mini khu Salling ý, rẻ hơn mà ra bãi biển khu đó đẹp, toàn tây thích, tối Bar lại vui, khuya

Chỉnh sửa cuối:

max100

Xe máy
Cụ thử tham khảo rresort annamandra ngay mặt biển. E toàn thấy khoai tây ở.

cuchuoilaixe

Xe tải
Em cũng thấy là cụ nên ở Vinpearl, chi phí không thể nói là đắt nếu so với dịch vụ mình được hưởng. 24/24 cụ đều có thể đi vào bờ và quay lại bằng tàu cao tốc miễn phí của Resort. Vào thành phố chơi chán lại ra đảo, cụ có thể đi n lần trong ngày nếu có sức. Cứ 3 ngày 2 đêm ở đó là thoải mái thăm thú hết các điểm chính ở Nha Trang, vừa rồi em ở NT 2 ngày hơi ít.
cụ cho em hỏi trên VP ngoài các dịch vụ trò chơi thì cái món mô tô nước và dù bay có ko ạ

cuchuoilaixe

Xe tải
như vậy bác sẽ ở Nha trang tầm 4 ngày 3 đêm, ngày đầu bác ở VP bơi rồi chơi các trò chơi cho thoải mái, 2 ngày sau bác nên ở trên bờ, có KS Yasaka giá phòng tầm 1tr trở lên tí, 2 ngày đầy bác đi thuyền ra đảo hòn Mun mà lặn biển đẹp lắm và bác đi tắm bùn khoáng, chọn gói Vip tí để có bùn đặc nóng và thơm, ngoài ra đi ăn các quán hải sản binh dân như các bác đã tư vấn, ở VP tầm 4-5tr/ngày bao gồm ăn 3 bữa, có gì bác cho em ngày đi cụ thể em báo giá phòng và vé MB chính xác ạ
Vinh đi nha trang có vé ko cụ8-| em đi tàu hỏa cụ ạ.chứ chỗ em lấy đâu ra mấy bay tới nha trang

cuchuoilaixe

Xe tải
cụ ơi cho em xin ít địa chỉ một số quán ăn ở Nha Trang với ạ/

vietau2012

Xe điện
303-A12 KTTVPCP, Phương Mai, Đống Đa, Hà Nội
cụ ơi cho em xin ít địa chỉ một số quán ăn ở Nha Trang với ạ/
E có góp nhặn được một số điểm ăn ngon có tiếng tại NT gửi cụ phòng thân nhé:

1. Các nhà hàng hải sản:
a. Thanh Huyền - đường Phạm Văn Đồng
b. Gió Biển - 10 đường Phạm Văn Đồng
c. Còn nếu muốn view đẹp, ăn ngon thì chọn nhà hàng Nha Trang View. Nhà hàng nằm phía Nam chân cầu Trần Phú chứ không có địa chỉ rõ ràng.

2. Các quán bán đặc sản NT:
a. Bò nướng Lạc Cảnh - 44 Nguyễn Bỉnh Khiêm
b. Ăn nem nướng Ninh Hòa. Nổi tiếng nhất là quán nem Đặng Văn Quyên ở 16A Lãn Ông & 02 đường Phan Bội Châu
c. Nhà hàng Yến Sào - đường Nguyễn Thiện Thuật ( gần khách sạn C30 ).

3. Nếu nhớ cơm nhà thì vào đây nhé: quán Bình Minh trên đường Hoàng Văn Thu, hoặc quán cơm Hiền Vi

4. Còn mê cafe thì vô đây: Uống cafe ngắm biển ở Lousiana, Cafe Bốn Mùa, Cafe Hòn Chồng