Em Hỏi Về Xe Win 100 ạ. Muốn mua 1 em

HoMinhHuy

Xe hơi
Phục cụ quá. Cụ đi đến đâu cố gắng share ảnh đến đó để mọi người cùng chiêm ngưỡng cụ nhé.
Dạ , yêu quá ạ, thật ra tey balo đi suốt cụ ạ, hehe, đợt trước em về quê ( 250km ) gặp ông tei đi win cũng tạt đầu vào chém gió bla bla, hehe, win vẫn là lựa chọn số 1 của các anh tei balo vì giá xe tàu nó tốt, và ngồi khá thoải mái ạ.
Cụ yên tâm em sẽ share hihi

HoMinhHuy

Xe hơi

HoMinhHuy

Xe hơi
Cháu hôm trước mới mua được cái đồng hồ zin và cùm công tắc zin, cần số, combo 500k, thật ra cháu cũng không nặng nề chuyện zin lô lắm, nhưng mấy cái này phải đồ zin thì nhìn nó mượt con mắt và dùng cũng thích ạ, ( cần số lô rất khó gãy )

Sau đây là bài hướng dẫn nhỏ cho cccm cắt chìa khoá cho bình xăng cho nắp xăng của em nó ạ :

Trình Milano

Xe hơi
Website
keaudio.vn
Dạ , yêu quá ạ, thật ra tey balo đi suốt cụ ạ, hehe, đợt trước em về quê ( 250km ) gặp ông tei đi win cũng tạt đầu vào chém gió bla bla, hehe, win vẫn là lựa chọn số 1 của các anh tei balo vì giá xe tàu nó tốt, và ngồi khá thoải mái ạ.
Cụ yên tâm em sẽ share hihi
Ngàn like tặng cụ!

Trình Milano

Xe hơi
Website
keaudio.vn
Cháu hôm trước mới mua được cái đồng hồ zin và cùm công tắc zin, cần số, combo 500k, thật ra cháu cũng không nặng nề chuyện zin lô lắm, nhưng mấy cái này phải đồ zin thì nhìn nó mượt con mắt và dùng cũng thích ạ, ( cần số lô rất khó gãy )

Sau đây là bài hướng dẫn nhỏ cho cccm cắt chìa khoá cho bình xăng cho nắp xăng của em nó ạ :
Cụ chịu mầy mò nhỉ? Video rất hữu ích . Thanks cụ.

HoMinhHuy

Xe hơi
Cụ chịu mầy mò nhỉ? Video rất hữu ích . Thanks cụ.
Gọi cụ cháu tổn thọ chết ạ :( cháu 9x đời cuối, giờ ngót nghét 20 thôi ạ hihi, cháu nghịch nên share cho cccm cùng xem hy vọng sẽ hữu ích ạ. Thật ra có góc bé bé này trò chuyện cũng vui.

HoMinhHuy

Xe hơi
Cụ sếp em có 1 em, thi thoảng em lấy đi công nhận xe thái đi vẫn sướng dù bao năm hiuhiu
Dạ cụ, hihi em xin edit lại chút là xe nhật đi vẫn sướng dù bao nhiêu năm hihi, vì win chỉ sản xuất ở indo với tiêu chuẩn của honda nhật bản, đời càng sau thì nội địa hóa càng nhiều ạ ( như honda vn mình bây giờ ý ạ ) theo hiểu biết thiện cận của cháu thì chỉ biết qua qua thôi ạ. cơ mà đồ ông nhật thì siu bền rồi ạ.

HoMinhHuy

Xe hơi
Xe cháu mấy hôm nay bị rỉ xăng các cụ ạ :( , rỉ từ chế ra vòi thoát ạ ( cháu chưa biết chính xác cái vòi này gọi là gì ) theo như cháu tìm hiểu thì là do mạt sắt trong bình lâu ngày rỉ, chạy xuống chế gây rỉ xăng, cách khắc phục thì xúc bình xăng và xúc chế, kèm theo đó là lắp thêm cái lọc xăng bé bé ạ ( báo hiệu cái bình của cháu cũng sắp lủng huhu).
Cháu đang ngâm cứu xem thử có chế được cái chống rỉ bình như chống rỉ trong tàu thủy hay trong bình nóng lạnh có thanh magie hay không, cháu sẽ cố gắng tìm hiểu xem, và biết đâu trong tương lai gần các cụ đi win hem phải lo lủng bình nữa hihi.
Cháu cảm ơn cccm đã đọc những thứ cháu chọt chọt chọt hihi

Trình Milano

Xe hơi
Website
keaudio.vn
Xe cháu mấy hôm nay bị rỉ xăng các cụ ạ :( , rỉ từ chế ra vòi thoát ạ ( cháu chưa biết chính xác cái vòi này gọi là gì ) theo như cháu tìm hiểu thì là do mạt sắt trong bình lâu ngày rỉ, chạy xuống chế gây rỉ xăng, cách khắc phục thì xúc bình xăng và xúc chế, kèm theo đó là lắp thêm cái lọc xăng bé bé ạ ( báo hiệu cái bình của cháu cũng sắp lủng huhu).
Cháu đang ngâm cứu xem thử có chế được cái chống rỉ bình như chống rỉ trong tàu thủy hay trong bình nóng lạnh có thanh magie hay không, cháu sẽ cố gắng tìm hiểu xem, và biết đâu trong tương lai gần các cụ đi win hem phải lo lủng bình nữa hihi.
Cháu cảm ơn cccm đã đọc những thứ cháu chọt chọt chọt hihi
Chúc cụ sớm tìm ra thành công và lúc đó nhớ chia sẻ cho anh em cùng biết với cụ nhé.

Mr.Coong

Xe máy
Em ủn lên giúp cụ, chúc cụ sớm tìm dc xe ưng ý.

ngô tới

Xe máy
Lãng tử 1 thời các cụ nhể!