Khoe xe Em khoe con xe tàu Z8

em đang đi vios thôi nhưng có cái nhìn thế này: xe tàu này phân khúc xe lớn, lắp máy misu là ok rồi cũng giống như xe hàn lắp máy mec vd(Ssangyong Rexton) ý các cụ à, chẳng qua hệ thống bảo dưỡng, độ phổ biến, sự kỳ thị thôi. Lên ít người dám mạo hiểm mua em nó, khi con xe là tài sản lớn, còn em thấy đẹp. không phải xe phổ thông lên họ cũng đầu tư chăm chút do đó độ bền thì cũng ngang xe hàn thôi, nhưng độ mất giá thì khỏi phải bàn vì đi vài năm cực khó bán. còn loại xe tàu nhỏ đẻ đi taxi giá rẻ thì các cụ thấy mất hút hết rồi. ủn cho cụ mạo hiểm

namson229

Xe điện
cụ mới chạy 3.000Km, phải 3 năm mới biết "giá trị xe tàu" - thay đồ và hỏng vặt và lúc bán lại.....

hungbia

Đi bộ
ở vn đầy cụ chạy trên 10v lâu rồi chả sao cả. đầm hơn con phò của mấy bố cuồng toy là chắc, chê chê cái ****. đồ rẻ nhiều op xe tốt sơn còn ngon hơn khối con cẩm ly

ILIKEMU81

Xe đạp
Chỗ em có 1 em màu đỏ, nhìn khá đẹp, hôm đầu nhìn ko biết xe gì, Long lanh luôn, nhìn cứ nghĩ xe Âu Mỹ ...rẻ đẹp, công nghệ miên man, bền thì phải qua vài năm mới biết đc

jan23

Xe hơi
Em thấy có nhiều mẫu tương tự mẫu xe này, chắc trong thời gian tới sẽ có loại mới hơn cho các cụ lựa chọn, nhưng phải nói đi cái này chắc cũng sướng cái con người hơn mấy cái tầm tiền.

mazda.quynhluu

Đi bộ
Phía trước xe thiết kế thể thao, mạnh mẽ nhưng vẫn không kém phần sang trọng với lưới tản nhiệt hình lục giác cỡ lớn khác biệt :-bd

malenh12

Xe tải
em đang đi vios thôi nhưng có cái nhìn thế này: xe tàu này phân khúc xe lớn, lắp máy misu là ok rồi cũng giống như xe hàn lắp máy mec vd(Ssangyong Rexton) ý các cụ à, chẳng qua hệ thống bảo dưỡng, độ phổ biến, sự kỳ thị thôi. Lên ít người dám mạo hiểm mua em nó, khi con xe là tài sản lớn, còn em thấy đẹp. không phải xe phổ thông lên họ cũng đầu tư chăm chút do đó độ bền thì cũng ngang xe hàn thôi, nhưng độ mất giá thì khỏi phải bàn vì đi vài năm cực khó bán. còn loại xe tàu nhỏ đẻ đi taxi giá rẻ thì các cụ thấy mất hút hết rồi. ủn cho cụ mạo hiểm
Viết thì ngọng líu ngọng lô còn hay viết. Xe tầu các ông bán hàng hô là máy misubishi nhưng có ông nào chứng minh thông số của misubishi đâu. Đi qua 2 năm phần điện nó hỏng ngồi đấy mà gọi cứu hộ nơi đâu.

thanh1991

Xe buýt
ông nào chê xe tàu thì xem clip này
giá bên trung quốc cho bản đắt nhất theo hãng công bố hơn 500tr thôi , con này mà bố nào mở mồm ra chê được thì tôi xin quỳ luôn .

thanh1991

Xe buýt
Viết thì ngọng líu ngọng lô còn hay viết. Xe tầu các ông bán hàng hô là máy misubishi nhưng có ông nào chứng minh thông số của misubishi đâu. Đi qua 2 năm phần điện nó hỏng ngồi đấy mà gọi cứu hộ nơi đâu.
hãng nó công bố hẳn hoi vào web hãng mà xem nó đã dám ghi thông số trên web chả nhẽ ghi điêu để bọn mitsu nó kiện cho vỡ mặt à , đầu tư cả một nhà máy dây chuyền lắp ráp ô tô rẻ chắc , nó làm xe lởm để phá sản à .

malenh12

Xe tải
hãng nó công bố hẳn hoi vào web hãng mà xem nó đã dám ghi thông số trên web chả nhẽ ghi điêu để bọn mitsu nó kiện cho vỡ mặt à , đầu tư cả một nhà máy dây chuyền lắp ráp ô tô rẻ chắc , nó làm xe lởm để phá sản à .
Thế hả? Captiva của hãng đến từ mỹ đấy, còn dở chứng nói j đến xe tầu. Tất cả chỉ là mỹ từ thôi, thực tế khác xa lắm. Của rẻ là của ôi. Rẻ khi mà chất lượng tương đương với hãng khác và cái giá nó rẻ hơn dc gọi là rẻ. Hãng gì mấy thằng tầu, rẻ thì vật liệu nó rẻ, mà hỏng lúc nào thì ko ai biết, đang đi nó hỏng mà gọi cứu hộ nằm đường thì nhục vì mang tiếng có tiền đi xe nằm được. Cứ mua xe thương hiệu lâu năm cho lành.

thanh1991

Xe buýt
Thế hả? Captiva của hãng đến từ mỹ đấy, còn dở chứng nói j đến xe tầu. Tất cả chỉ là mỹ từ thôi, thực tế khác xa lắm. Của rẻ là của ôi. Rẻ khi mà chất lượng tương đương với hãng khác và cái giá nó rẻ hơn dc gọi là rẻ. Hãng gì mấy thằng tầu, rẻ thì vật liệu nó rẻ, mà hỏng lúc nào thì ko ai biết, đang đi nó hỏng mà gọi cứu hộ nằm đường thì nhục vì mang tiếng có tiền đi xe nằm được. Cứ mua xe thương hiệu lâu năm cho lành.
chưa đi mà phán như thánh thế cụ , còn trong hội xe trung quốc nhiều cụ đi xe tàu từ 2015-2016 rồi có thể tham khảo nhé

hunterAXN

Xe đạp
Cap chất lượng Hàn thôi cụ.

Con này mà rẻ gì, nội địa bán 15 vạn tệ thì hoàn toàn không rẻ, xe nội địa của nó rẻ chỉ có 5-6v tệ thôi. Mang về VN hơn 700tr thì lại bị kêu là rẻ, dân mình bị bóc lột quá nên cứ nghĩ xe phải trên tỏi mới là xịn ạ? Máy mitsu có logo, có mã máy ở trên hình em có up.

Con này em cũng chưa mua nhưng tìm hiểu khá kỹ, bền thì không bằng đức, nhật chứ cũng phải tiệm cận thằng hàn rồi.

malenh12

Xe tải
Cap chất lượng Hàn thôi cụ.

Con này mà rẻ gì, nội địa bán 15 vạn tệ thì hoàn toàn không rẻ, xe nội địa của nó rẻ chỉ có 5-6v tệ thôi. Mang về VN hơn 700tr thì lại bị kêu là rẻ, dân mình bị bóc lột quá nên cứ nghĩ xe phải trên tỏi mới là xịn ạ? Máy mitsu có logo, có mã máy ở trên hình em có up.

Con này em cũng chưa mua nhưng tìm hiểu khá kỹ, bền thì không bằng đức, nhật chứ cũng phải tiệm cận thằng hàn rồi.
Máy misu sản xuất rồi bán thành phẩm 100 % sang mới tin cụ ah. Ngay 1 hãng nổi tiếng sản xuất thì ngon nhưng khi đặt sang mới tin cụ ah. Với em chỉ là mị dân mà thôi, ngay đến hệ thống an toàn dùng hàng rẻ, mịa nó hỏng lúc nào *** biết, phi ầm ầm lúc ý mất hệ thống an toàn rồi thì chỉ có tèo, lúc này mua bảo hiểm còn ý nghĩa gì đâu. Con xe nếu biết điều khiển nếu ko biết điều khiển nó là cỗ máy giết người. Người ta đi mua cái bảo hiểm cho con người và cái an toàn, bỏ tiền ra đi mà nơm nớp lo sợ thì mua làm gì. hàng tầu chỉ mua loại nào dùng ko cần thiết, cứ liên quan đến tính mạng và sk là tránh xa thằng tầu ra. Đơn giản như cái đt bọn tầu nó sản xuất thôi rẻ ư. Màn hình kém, định vị sau 1 thời gian ko chuẩn, tóm lại cùng 1 chất lượng, cùng 1 số lượng nếu giá mà rẻ hơn thì được gọi là rẻ. Mịa 1 con xe không tên tuổi mà đi so với xe thương hiệu lâu năm mà cũng gọi là rẻ, đúng ko cụ?

malenh12

Xe tải
chưa đi mà phán như thánh thế cụ , còn trong hội xe trung quốc nhiều cụ đi xe tàu từ 2015-2016 rồi có thể tham khảo nhé
đm có tiền cũng *** đi xe tầu nói chi là phán, hỏng xe nằm đường lúc nào *** biết. Đến mấy bố đi xe matiz còn khen xe ngon, huống chi đến xe tầu. Nói thật 1 câu đm muốn xe tầu chứng minh được thì tốt nhất làm 1 con xe cho chạy tới 6 vạn ( thuê 1 đôi thẩm định) xe sức bền vật liệu của xe như thế nào hãy khen xe tầu. 1 con xe đơn giản chạy đến 10 vạn còn như mới nhé.

thanh1991

Xe buýt
đm có tiền cũng *** đi xe tầu nói chi là phán, hỏng xe nằm đường lúc nào *** biết. Đến mấy bố đi xe matiz còn khen xe ngon, huống chi đến xe tầu. Nói thật 1 câu đm muốn xe tầu chứng minh được thì tốt nhất làm 1 con xe cho chạy tới 6 vạn ( thuê 1 đôi thẩm định) xe sức bền vật liệu của xe như thế nào hãy khen xe tầu. 1 con xe đơn giản chạy đến 10 vạn còn như mới nhé.
xin lỗi chứ cái tiêu chuẩn an toàn của tàu nó còn hơn gấp mấy lần tiêu chuẩn an toàn của việt nam đấy mô phỏng theo tiêu chuẩn an toàn của châu âu đấy , bên nó tiêu chuẩn khí thải 5 rồi mình vẫn có 4 thế mà vẫn mở mồm chê được thì chịu , đi mấy hãng lớn của nó đi không kém xe hàn vs nhật đâu , nó mua lại nhiều hãng xe châu âu nên dùng chung công nghệ là bình thường .