[Funland] Em kiện VPBank mời các cụ tư vấn thêm

Kokomij

Xe hơi
e muốn kiện mấy bên bán bảo hiểm dc ko :))))

khai

Xe hơi
Chắc cụ có giao dịch gì nên bị bán thông tin cho VPbank rồi. E thì không có bên nào điện luôn, thi thoảng có gọi điện mời gì đó cho F1

tunggiang185

Xe tăng
em ủng hộ cụ. Nhưng ở VN thì mấy vụ thế này thụ lý lâu, lại hay hòa giải. Mất thời gian và mệt mỏi lắm cụ à.
Đúng là tòa khó thụ lý vụ này vì chả đâu vào đâu. Nhưng em rảnh em cứ tập hợp cho nó 1 phát.

SanHoBien

Xe container
Nếu như vậy chắc e sẽ phải kiện nhiều đây: Bảo hiểm, Bất động sản, Ngân hàng v,v,,, :P

khanhtx8

Xe tăng
D i ssssssssssssssssssssssssssss cụ bọn VPbank.

Cụ nào chỉ em cách xử lý bọn này với. Trước giờ em đăng ký với ngân hàng bằng 1 số, sử dụng nghe gọi bằng 1 số điện thoại khác. Nhưng hôm vừa rồi em có ngu dại chơi với bọn VPbank bằng đúng số của em, và rồi ngon ngọt đăng ký 1 cái thẻ Master của nó vì thấy bẩu cho rút tiền ATM hạn mức cao.

Từ sáng đến giờ em bị hết bọn bảo hiểm đến kỳ nghỉ nó hiếp dâm điện thoại em, hỏi gạ gẫm thì tổ sư bố bọn nó bảo lấy thông tin từ bọn thẻ quốc tế, em mới bảo anh làm chó có thẻ, thì nó bảo anh có 1 cái thẻ VPbank còn gì -> thế này thì ko bọn VPbank tuồn thông tin thì còn ai trồng khoai đất này. D ị t cả lò chúng nó.

/Số chính của em ngoài người thân còn phải nghe số máy lạ nên có phương án nào chặn bọn này, chứ ko thì đm chúng nó chết với em

Chỉnh sửa cuối:

datnt1107

Xe điện
Như tiêu đề ạ. Em mấy hôm nay áp lực nên nghỉ ở nhà. Nhân lúc rảnh em tính sẽ nộp đơn kiện VPBank ra tòa với tội quấy nhiễu phiền hà gây tổn thất đến bản thân em.
Em không nợ nần vay mượn gì VPBank cũng như bạn bè em. Họ gọi suốt ngày đêm mời vay tiền với mua trả góp thôi ạ.
Các dữ liệu của em bao gồm các cuộc ghi âm, lịch sử các cuộc gọi....
Giờ em chỉ cần chứng minh tổn thất thôi ạ. Các cụ tư vấn cho em nên như thế nào ạ.
Cảm ơn các cụ.
Em thì chỉ chém gió thôi chẳng giúp gì dc cụ.

garungrobi

[Tịch thu bằng lái]
Đúng là tòa khó thụ lý vụ này vì chả đâu vào đâu. Nhưng em rảnh em cứ tập hợp cho nó 1 phát.
Đâu vào đâu là thế nào cụ. Chúng nó khủng bố dt kinh khủng. Còn ghép ảnh với người nợ để đòi tiền. Mất dạy lắm. Nhưng luật dân sự VN như kẹt. Đành kệ tụi nó thui.

tunggiang185

Xe tăng
Đâu vào đâu là thế nào cụ. Chúng nó khủng bố dt kinh khủng. Còn ghép ảnh với người nợ để đòi tiền. Mất dạy lắm. Nhưng luật dân sự VN như kẹt. Đành kệ tụi nó thui.
Đang nói trường hợp của em cơ. Vì giờ em phải chứng minh mấy số quấy nhiễu đó là của VIPBank.