[Thảo luận] Em lạy mấy anh đi xe máy kiểu này!

kachiusavn

Xe đạp
Chuyện thường ngày em gặp, đã vừa nghe ĐT vừa tạt đầu ... Có lần bực quá (vì suýt nữa ...) hạ kính chửi bậy, gấu dạy ngay ông ko nên thế, gặp phải bọn khùng nó lại xiên cho phát - khổ.
Vừa đi vừa nghe đt là bình thường cụ ạ, nhiều thành phần vừa đi vừa nhắn tin mới khốn nạn, cứ làm như mỗi mình chúng nó có đt. Nghênh nga nghênh ngang cứ như đường nhà chúng nó, nhiều khi bực em cũng chỉ muốn nhảy xuống oánh nhau :D

opel_vectra

Xe đạp
Cụ không phải lậy.Lần sau gặp những thằng đi xe máy ẩu vậy thì cho nó thăng luôn đi,có vậy trật tự GT mới ổn được.

JrFox

Xe hơi
Cụ không phải lậy.Lần sau gặp những thằng đi xe máy ẩu vậy thì cho nó thăng luôn đi,có vậy trật tự GT mới ổn được.
Nếu như em tự viết ra luật thì em cũng làm như cụ dạy. Dưng mà xe lớn đền xe bé nên em toàn ngồi chửi cái vô lăng, chả biết chửi ai.

pooka

Xe container
Nếu như em tự viết ra luật thì em cũng làm như cụ dạy. Dưng mà xe lớn đền xe bé nên em toàn ngồi chửi cái vô lăng, chả biết chửi ai.
Vodka 1 ly cho cụ Hạ nhiệt
Nhà cháu còn gặp trường hợp đang đi trên đường , có một số cô chú choai choai đi xe 2b dàn hàng ra đường ô tô , còi mãi mà không thấy tụi nó đi gọn vào làn xe máy , thế mà phải chịu chờ mất mấy phút tụi nó mới đi gọn vào đấy
Lúc ấy cụ nào mà nổi cáu lên có khi lao lên chèn cho mấy đứa trẻ trâu đó bắn vào lề đường cũng nên

nnperav

Xe tăng
Cụ lạy người ta cũng chả tha, vẫn đầy đường. Sống chung với lũ thôi cụ ạ!

ngaynha

Xe tăng
Bắt lỗi clip 1 cụ chủ đè vạch :))

Muon_biet

Xe cút kít
Tình huống 1: 2b đi ngờ u nhất quả đất nhưng vẫn còn lịch sự bật xi-nhan --> bỏ qua đi cụ.
Tình huống 2: Phổ cập rồi, bực làm gì cho mệt đầu ! Em gặp nhiều, còn chả thèm còi, nhỡ 2b giật mình ngã nhào thì lại mệt :D.
Chuẩn đó cụ. Cứ bình tĩnh xử lý và đi qua coi như chưa có gì xảy ra cho đỡ bực mình.