[Funland] Em mạnh dạn tìm bạn đời đây. :))

Trạng thái
Thớt đang đóng

Dan du an

Xe cút kít
Chắc cụ này chỉ quen xem ảnh photoshop và ảnh chụp cam 360. Ảnh chụp bình thường chị em nào được như này là ngon rồi cụ ơi. Em theo trường phái mộc mạc như mợ chủ nên em thấy tuổi này được như mợ chủ là đẹp, mà quan trọng nhất nhìn mợ ấy đơn giản, nhẹ nhõm, tạo cảm giác tin cậy. Mợ chủ chỉ cần bôi thêm tí son em đảm bảo khác hẳn luôn.
Cụ này chắc gái theo không dưới một bàn tay. Chém vội mà đã nét như này. Cụ nào có người yêu làm cùng cơ quan cụ này thì chuyển việc cho người yêu gấp. Tuy nhiên cá nhân em thì thấy cụ kia nói đúng ạ. Cụ ấy nói thô nhưng hợp với em nghĩ.

Mss AN TÂM

Xe điện
Cụ này chắc gái theo không dưới một bàn tay. Chém vội mà đã nét như này. Cụ nào có người yêu làm cùng cơ quan cụ này thì chuyển việc cho người yêu gấp
Đây là mợ đấy ạ :D

Mss AN TÂM

Xe điện
Thớt hot quá, chúc mợ chủ sớm tìm dc ng đàn ông tử tế, đáng tin cậy

duongphong

[Tịch thu bằng lái]
Cụ ơi, khi cụ nói em nên đi “PTTM = phẫu thuật thẩm mỹ” một xíu, có nghĩa là cụ thích vẻ đẹp giả tạo ở một người phụ nữ.
Mà cái gì đã giả tạo thì với em, nó không thật. Em lại là người thích sự thật.
Sự thật nó đẹp không tỳ vết trong tâm hồn cao cả của những người thiện lương, ngay như nếp nhăn trên trán hay khuôn mặt của bao bà mẹ, em thấy rất đẹp. Bởi vẻ đẹp đó là vẻ đẹp của đức hy sinh.
Tóm lại, cụ còn non và xanh, thì cụ đừng nghĩ là cụ có thể lên lớp người khác, cho dù, em ví dụ, cụ có giàu có hay có địa vị như thế nào trong xã hội đi chăng nữa, thì ngoài kia, nước khác, có rất nhiều người Việt Nam, tài giỏi và khiêm tốn hơn cụ.
Em cảm ơn câu cuối cùng mà cụ chúc em, cụ nhé! 🙏😊
Tìm chồng chốn 3 quân. Chúc mợ may mắn.

dung.nv

[Tịch thu bằng lái]
Giờ em mới nghĩ tới ý đó ạ.
Về cơ âm đạo của phụ nữ thì ta có thể luyện cho nó co giãn đàn hồi theo xu hướng như mình mong muốn một cách tự nhiên được, cụ/mợ à.

Hoá ra nhiều cụ nghĩ: mợ nào lấy tây rồi thì âm đạo sẽ rộng sao? 🤣🤣🤣
Để em mời Chính chủ câu nói vào Lấp chỗ trống cho đúng mạch chuyện

laixecutkit

Xe tải
Tuổi nào cũng cần tình yêu và gua đình cả. Vì thế ủn hộ mợ. Ofer hợp tuổi mợ có mà đầy, chỉ là mợ đừng nghe chúng bốc phét thôi. Kiểu 1h 20cm ấy thì mợ cứ cưa 4 ra lấy 1 phần là ổn. Biết đủ là đủ là đủ mợ à.

E biết có cô hơn tuổi mợ ấy mà vẫn hấp dẫn cực. Trai 9x bay vào ầm ầm. À nhưng bạn ấy giám đốc bank cấp tỉnh nên nó cũng có chút khác.
Khác gì hả cụ, em tò mò không hiểu?

langthangnoidau

Xe buýt
Đồng ý với mợ. Theo khuyến cáo của bên Y khoa thì trên 37 tuổi không nên sinh nở nữa. Mà đã sang tập 2 ở tuổi trên 40 thì chỉ đến với nhau và cùng tận hưởng những gì có thể, vì đa phần tuổi này đều có con cái hết rồi. Nếu con cái đã trưởng thành thì càng tuyệt vời.
Trao đổi quan điểm với vài ng bạn độc thân, mấy ông ý gì mà vẫn còn quan điểm giờ tập 2 là phải có đứa con, cho kết nối giữa 2 người, ông tuổi 4x hay 5x vẫn còn nghĩ vậy. Em nghe mà hết cả hồn. Kết nối giữa 2 người nên là do chính 2 người tạo ra chứ không phải vì đứa con. Tập 1 có con rồi đấy mà có kết nổi đâu. Nên em chắc chắn ko sinh con nữa.

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Em góp ý chân thành mợ thuê 1 anh thợ ảnh có tâm chút

quả doạ ma này chắc 99,9% đàn ông họ cụt hết hứng
Tung lên quả ảnh đẹp để nhận được các ib có lời lẽ tung hô ảo tung chảo hả cụ? Trong khi mợ thớt muốn tìm một mqh nghiêm túc thì em thấy càng thật càng hợp lý :))

p/s : hợp lý ở đây là sự tối ưu với lựa chọn còn quan điểm cá nhân em sẽ không có bất cứ sự nghiêm túc nào (chính xác là cực kỳ thấp) trong hoàn cảnh mọi thứ được công khai ở những chốn ảo lòi ntn :))

cokimi

Xe điện
Em cảm ơn mợ nhé! Em đoán cokimi là mợ, không biết đúng không ạ? 😊
Vâng, em là mợ ạ, ko biết nếu sau em nhỡ mà có nhu cầu giống mợ thì liệu có dám mở thớt như này ko 😂. Thôi, bọn em cứ ngóng cuối năm nhận được tin vui từ mợ là mừng rồi :D

quy la tien

Xe điện
Nhanh thật, mới 1 ngày mà cao hơn tòa của a Điếu cày, có tý thính thơm khác hẳn.

pk2018

Xe tải
Chúc mợ tìm được người vừa ý biết đâu lại gặp được anh nào kiểu như anh Emmanuel Macron.

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Vâng, em là mợ ạ, ko biết nếu sau em nhỡ mà có nhu cầu giống mợ thì liệu có dám mở thớt như này ko 😂. Thôi, bọn em cứ ngóng cuối năm nhận được tin vui từ mợ là mừng rồi :D
Mở đi Sư vào làm chân gỗ cho, đảm bảo giành giật vì mấy lão kia ghét Sư lắm :))

cokimi

Xe điện
Tung lên quả ảnh đẹp để nhận được các ib có lời lẽ tung hô ảo tung chảo hả cụ? Trong khi mợ thớt muốn tìm một mqh nghiêm túc thì em thấy càng thật càng hợp lý :))

p/s : hợp lý ở đây là sự tối ưu với lựa chọn còn quan điểm cá nhân em sẽ không có bất cứ sự nghiêm túc nào (chính xác là cực kỳ thấp) trong hoàn cảnh mọi thứ được công khai ở những chốn ảo lòi ntn :))
Sư ko thấy mợ ấy rất nghiêm túc và cởi mở hay sao, vậy tại sao lại ko thể có các cụ cũng nghiêm túc, chân thành. Em tin trên OF này có nhiều CM có nhu cầu tương tự, chỉ là còn e ngại chưa dám mở thớt như mợ ấy. Mọi thứ đều có thể xảy ra, biết đâu một ngày đẹp giời Sư sẽ thấy thớt này thật hữu ích :P

Trạng thái
Thớt đang đóng