Em muon dan kinh va lap DVD cho xe Venza....mong cac bac nem' đá

azzaro

Xe đạp
TÌnh hình là hôm e mua xe hơi sai lầm nên đã chọn CD chứ không chọn DVD cho xe.Giờ đi hỏi mấy nơi mà lắp DVD hơi khoai.Hoặc bác nào biết chính xác loai DVD cho xe e xài được loại nào thig giúp e phát
Tiếp theo em nên dán khoang lái và kinh trước loại nào là ok.Dán 3m ở huỳnh thúc kháng được không?

belancer

Xe buýt
Nếu em nhớ không nhầm thì màn DVD nếu có của venza chỉ là màn Navi và camera lùi (chuyển từ cái màn nhỏ phía trên xuống) chứ không xem DVD được. Để xem DVD thì nó có option lắp riêng trên trần để phục vụ hàng sau, màn 9", dùng tai nghe- mà nếu đã có panorama roof thì cũng không lắp được. Nếu cụ để ý các xe cao cấp thì DVD chỉ phục vụ hàng ghế sau. DVD trên tablo chỉ đẹp là chính và phản khoa học vì lái xe thì không được xem (nguy hiểm), mà hàng sau thì rất khó xem, ngẹo đầu mỏi mắt, nhất là ban ngày thì càng khó xem. Nên cân nhắc cụ ah, lắp để demo thôi chứ giá trị không có, con xe trước của em có cũng chả bao giờ dùng.

VENZA with available rear-seat DVD entertainment system

TÌnh hình là hôm e mua xe hơi sai lầm nên đã chọn CD chứ không chọn DVD cho xe.Giờ đi hỏi mấy nơi mà lắp DVD hơi khoai.Hoặc bác nào biết chính xác loai DVD cho xe e xài được loại nào thig giúp e phát
Tiếp theo em nên dán khoang lái và kinh trước loại nào là ok.Dán 3m ở huỳnh thúc kháng được không?

Chỉnh sửa cuối:

MinhKhoiTài khoản đã xác minh

Thành viên sáng lập
Website
dochoixedap.com
Xe Toyota Venza có gì đâu mà khoai
Nếu là bản CD thì thay cái mặt dưỡng vào rồi lắp loại DVD nào cũng vừa
Nếu CD kèm màn hình thì lắp thêm cái DVD changer 6 đĩa dùng thoải mái luôn
Dán kính thì có 2 lự chọn tốt là Vkool và LLuma,nếu bác chọn LLumar thì qua CH em dán cho (b)(b)(b)(b)

azzaro

Xe đạp
thanks bác belancer rất nhiều.đúng như bác phân tích.có thì nhiều khi tiện.nghe nhạc cũng thích.thêm khoản camera lùi nhìn vật cản cho thích

vietvoiz

Xe container
Website
www.vietvoiz.com
Xe Toyota Venza có gì đâu mà khoai
Nếu là bản CD thì thay cái mặt dưỡng vào rồi lắp loại DVD nào cũng vừa
Nếu CD kèm màn hình thì lắp thêm cái DVD changer 6 đĩa dùng thoải mái luôn
Dán kính thì có 2 lự chọn tốt là Vkool và LLuma,nếu bác chọn LLumar thì qua CH em dán cho (b)(b)(b)(b)
Em xin được cái đầu CD theo Altis 2009 này, nhưng chả thấy nó in sơ đồ giắc gì để biết mà đấu vào xe chuồng gà của em, bác có sơ đồ chân của nó cho em xin với ạ

dtngu_info

Đi bộ
Tôi đang thừa đầu DVD của Camry 2.0. Anh xem lắp vừa thì alo cho tôi 0979266866

16H-6073

Xe đạp
Mọi người tham khảo qua cái DVD theo xe này, lắp vừa khít rất đẹp

hanoi_part

Xe đạp
Đầu DVD cho con nay thi có nhiều loại lắm, còn tùy thuộc vào option của xe nữa
Còn film cách nhiệt thì em đang có hàng này rất ngon vừa dán cho vợ 2 Hilux vừa mát, vừa thật mắt cấu hình như sau:
1. Kính mặt Sun-Gard Diamond 50
2. Kính xườn và hậu dán Sun-Gard 35
Film Sun-Gard mới ra của tập đoàn Solamatrix bên Mỹ chuyên sản xuất film dán kính nhà, kính ô tô bác có thể tham khảo thêm thông tin, mã màu tại đây:
http:\\www.sun-gard.kr
có đầy đủ thông số kỹ thuật, độ cách nhiệt, chống tia UV.
Bác thấy hợp lý thì alo cho em DT:0974436769 từ giờ đến tết Tân Mão bác nào qua làm nội thất sẽ được hưởng khuyến mại lớn từ 10 đến 20% các sản phẩm film kính, điện tử, đặc biệt là ghế da, nhà em chuyên làm đệm da các loại. Kính mời các bác qua tham quan.
Địa chỉ D7 tổ 58 Dịch Vọng Hậu (bác nào đi từ đường Phạm Hùng hỏi tòa nhà FPT nhà em đối diện luôn, bác nào đi đường Xuân Thủy thì rẽ đường Trần Thái Tông - Nguyễn Phong Sắc khéo dài, hỏi Ký túc xá Thăng Long là thấy nhà em ngay.

hanoi_part

Xe đạp

chua chom

Xe tải
trông ghế nhà cụ ngon quá, tiếc là em ở HP ko cung qua cụ bọc lại cho vợ già