Em muốn rửa xe chỗ nào sạch mà uy tín

Tunghang

Xe tải
Chả là em hay rửa xe nên muốn hỏi xem có chỗ nào rửa sạch mà uy tín không?Đây là lần đầu em viết bài nên mong mọi người thông cảm bỏ qua cho em ah.

ilovelove

Xe tăng
cứ gần nhà dùng thôi còn muốn sạch dùng nước rửa thì lên chỗ phủ tây hồ
( đặng thai mai)

Chỉnh sửa cuối:

liquimolyvn

Xe tải
Ở HN này thì ít điểm rửa chuẩn lắm cụ ạ chỉ có 1 số điểm dùng hàng có thương hiệu thì có trách nhiệm hơn ,cụ tự sướng ở nhà và dùng hóa chất xịn là ngon nhất

Tunghang

Xe tải
Thanks các cụ đã cho ý kiến ah, vì gần nhà toàn hàng rửa bẩn nên bây giờ em toàn lên Thuỵ Khuê rửa cho sạch ah.

cuongez

Xe tăng

Tunghang

Xe tải
Cụ có biết trường cấp 3 Chu Văn An không ở ngay đầu ThuỵKhuê đấy. Chỗ đấy nằm bên tay trái đường bên phải là cổng trương.Thấy chỗ đấy là công ty công viên cây xanh,rửa sạch mà đông lắm toàn cả biển xanh của các bộ trưởng cũng rửa ở đấy hết.Rửa sạch mà lau toàn bằng khăn sạch thôi chứ bẩn là nó lại đem đi giặt và dùng cái khác chứ k như các hàng khác nhìn khăn nó lau đã xước hết xe của mình rồi bác ah.

Viettel

[Tịch thu bằng lái]
Cụ có biết trường cấp 3 Chu Văn An không ở ngay đầu ThuỵKhuê đấy. Chỗ đấy nằm bên tay trái đường bên phải là cổng trương.Thấy chỗ đấy là công ty công viên cây xanh,rửa sạch mà đông lắm toàn cả biển xanh của các bộ trưởng cũng rửa ở đấy hết.Rửa sạch mà lau toàn bằng khăn sạch thôi chứ bẩn là nó lại đem đi giặt và dùng cái khác chứ k như các hàng khác nhìn khăn nó lau đã xước hết xe của mình rồi bác ah.
Rửa ở đây bao nhiêu tiền một lần hả cụ?

Tunghang

Xe tải
Mình không nhớ lắm hình như cả hút bụi là 70 nghìn còn rửa chỉ tầm 40 hay 50 gì đấy. Vì mình hay cho thêm thằng cu rửa ở đấy 10 nghìn, moị người rửa cùng nó lau xong rồi nhưng nó lại lau tiếp cho sạch hẳn nên mình rất thích.

xe365vn

Xe container
Nhà cụ ở đoạn nào mới đc
Theo e cứ chuột bạch loanh quanh nhà vài lần se có chỗ ngon ;;)

DH_Altis07

Xe tải
Nếu có sân bãi thì cụ mua đồ về tự sướng, còn mấy hàng rửa xe nhỏ lẻ đừng rửa khó chịu mà hỏng hết xe mình cụ ạ. Còn địa chỉ rửa xe dùng hóa chất xịn với quy trình chuẩn thì có Sonax Đặng Thai Mai, Autospa chỗ cụ Tuấn trọc (quanh khu vực công viên cầu giấy), ngoài ra thấy mấy chỗ như Báo đỏ, long thịnh cũng dùng sonax nhưng em chưa thử nên hok rõ thế nào.

dongnat84

Xe đạp
Em hay rửa xe ở 16c hàn thuyên gần cây xăng trần hưng đạo toàn thấy xe xịn rửa xe ở đây nghe nói nước máy nên ok

meguiars

Xe tải
Mình không nhớ lắm hình như cả hút bụi là 70 nghìn còn rửa chỉ tầm 40 hay 50 gì đấy. Vì mình hay cho thêm thằng cu rửa ở đấy 10 nghìn, moị người rửa cùng nó lau xong rồi nhưng nó lại lau tiếp cho sạch hẳn nên mình rất thích.
Cụ là chủ bãi rửa xe đó đúng không ạ, đúng thì tự tin giới thiệu
1. quy trình rửa xe
2. Xà phòng rửa xe loại gì
3. Cách thức, dụng cụ chăm sóc xe
Tại sao cú phải núp bóng khách hàng để quảng cáo làm gì?

usernames78

Xe buýt
E đã đi rửa nhiều nơi kể cả những nơi có tiếng mà các cụ nói trên này, cuối cùng chốt lại là e về nhà tuấn trọc ở Trần Thái Tông, cạnh quán Mường Bi ý, cứ 2-4 tuần e mới phải đi rửa 1 lần, cơ mà nói chung là chuyên nghiệp, các cụ cứ phàn nàn về nước rủa xe này nọ, chứ e nói thật nước thì đa phần ở đâu chẳng như đâu, xịt nước bên ngoài thì chỉ tí là xong, cái chính là bên trong nội thất kìa, ở những chỗ khác làm bên trong rồi các hốc , khe cửa ... Rất là ẩu, chứ như cỗ nhà Tuấn này làm rất tinh vi và chuyên nghiệp, đảm bảo 1 mẩu móng tay rớt xuống sàn lọt vào cái khe bé tí cũng sẽ đc moi ra, rửa thế mới là rủa chứ còn cứ dội qua hàng nước nhìn bên ngoài thì sạch còn bên trong thì chỉ ào ào trên bề mạ là e cho loại luôn.
Xe e có thể bùn đất bên ngoài bắn tung tóe nhưng bên trong e nói thật từ cái bụi tàn thuốc cũng k có , chưa kể lần nào rửa xe họ chuyên nghiệp nên đều dùng hóa chất để tẩy và lau ghế da cho mình, thế nên lợi cái là nếu mình thường xuyên rửa ở đây thì khỏi cần phải làm cái gói chăm sóc spa noiij thất hay dưỡng ghế da làm qué rì, he he,
Nhà này có trong gian hàng kinh doanh đó, cụ tự tìm, hội mer nhất là hội GLK thì hầu như toàn rủa ở đây đấy,
E PR tí cho nhà tuấn trọc nhé, cơ mà cũng cóc biết e là ai đâu

emeraldflagon

Xe buýt
E đã đi rửa nhiều nơi kể cả những nơi có tiếng mà các cụ nói trên này, cuối cùng chốt lại là e về nhà tuấn trọc ở Trần Thái Tông, cạnh quán Mường Bi ý, cứ 2-4 tuần e mới phải đi rửa 1 lần, cơ mà nói chung là chuyên nghiệp, các cụ cứ phàn nàn về nước rủa xe này nọ, chứ e nói thật nước thì đa phần ở đâu chẳng như đâu, xịt nước bên ngoài thì chỉ tí là xong, cái chính là bên trong nội thất kìa, ở những chỗ khác làm bên trong rồi các hốc , khe cửa ... Rất là ẩu, chứ như cỗ nhà Tuấn này làm rất tinh vi và chuyên nghiệp, đảm bảo 1 mẩu móng tay rớt xuống sàn lọt vào cái khe bé tí cũng sẽ đc moi ra, rửa thế mới là rủa chứ còn cứ dội qua hàng nước nhìn bên ngoài thì sạch còn bên trong thì chỉ ào ào trên bề mạ là e cho loại luôn.
Xe e có thể bùn đất bên ngoài bắn tung tóe nhưng bên trong e nói thật từ cái bụi tàn thuốc cũng k có , chưa kể lần nào rửa xe họ chuyên nghiệp nên đều dùng hóa chất để tẩy và lau ghế da cho mình, thế nên lợi cái là nếu mình thường xuyên rửa ở đây thì khỏi cần phải làm cái gói chăm sóc spa noiij thất hay dưỡng ghế da làm qué rì, he he,
Nhà này có trong gian hàng kinh doanh đó, cụ tự tìm, hội mer nhất là hội GLK thì hầu như toàn rủa ở đây đấy,
cụ cho e cái địa chỉ chính xác, hum nào e qua thử keke

X-ray

Xe hơi
Em cũng hay rửa ở đây, nhưng rửa thì chỉ có rửa chứ làm gì có "dùng hóa chất để tẩy và lau ghế da cho mình" hả cụ. Em cũng công nhận là rửa sạch.

pdaht

Xe tải
Chả là em hay rửa xe nên muốn hỏi xem có chỗ nào rửa sạch mà uy tín không?Đây là lần đầu em viết bài nên mong mọi người thông cảm bỏ qua cho em ah.
Cụ ra 21 Lê Văn Lương (đi thẳng vào phía trong cổng sắt), em toàn rửa ở đây. Rửa bằng dung dịch Sonax, khăn rủa xe cũng chuẩn luôn. Trước em cũng rửa lung tung xước hết xe. Từ ngày rửa ở đây OK luôn. Sạch, bóng và không bị xước. Các cụ nhìn đúng số 21 có cái cổng sắt nhé, trước em tìm mãi vòng đi vòng lại 2 lần.

usernames78

Xe buýt
Em cũng hay rửa ở đây, nhưng rửa thì chỉ có rửa chứ làm gì có "dùng hóa chất để tẩy và lau ghế da cho mình" hả cụ. Em cũng công nhận là rửa sạch.
Tại cụ k để ý đó, nếu trên taplo hay ghế của cụ có tí bẩn , ít thôi nhé, thì mấy cụ lau nội thất sẽ chủ động dùng tí hóa chất lau cho cụ , còn tất nhiên nhiều thì cụ fai dùng gói spa riêng, e rủa quen nên lần nào cũng vậy e lại nhắc chú e lau nội thất hôm thì chỉ chỗ này hôm chỉ chỗ khác, cứ mỗi hôm 1 tí bằng cái ngón tay thôi thành ra nội thất xe e chắc chắn khỏi cần fai đi bảo dưỡng spa , hjhj

usernames78

Xe buýt
cụ cho e cái địa chỉ chính xác, hum nào e qua thử keke
Chính là cái nhà megadius gì đó, e đọc méo cả miệng, ngay trên comment của e đó,
K biết cái nhà này kiểu gì để cái tên cũng k có lại đi để cái tên tiếng mán đọc méo cả miệng cốc biết tả thế nào, khuyên nhà cụ. Tuấn trọc là nên đặt 1 cái tên cho xưởng autospa của mình một cái tên tiếng việt nhé, gần gũi đơn giản thân thiện và mng cũng sẽ dễ nói và kể vs nhau hơn là giờ éo biết gọi của hàng nhà chú là cái tên gì nữa, nhìn cái hãng khỉ gì của nhà chú cứ như bia sa mi geo vậy, méo cả miệng

usernames78

Xe buýt
E bị lặp 2 commen liền , ad xóa hộ, thanks ad