[Funland] Em thề không bao giờ dùng LG nữa.

Trạng thái
Thớt đang đóng

tietchikhiem

Đi bộ
Em cạch bọn này lâu rồi
Trước em mua cho con điện thoại V10 dùng đúng đến tháng 13 thì tèo. Mang đến hãng thì bảo hỏng main, thay thì gần = tiền máy mới, e vứt tủ luôn
Lần thứ 2 thử dùng cái điều hoà LG, cũng xài được tầm 2,5 năm lăn ra chết, gọi thở ktra báo hỏng cục nóng, sửa cũng gần = cái đh mới
Em cạch luôn tất cả bnj có chữ lg
Số cụ nhọ quá, nhà em dùng 2 con LG inverter gần 4 năm nay nói chung vẫn rất hài lòng, nhà ông bạn dùng 1 con LG cũng gần chục năm vẫn chạy tốt

hoanc

Xe tải
nhà em toàn LG, thấy BH cũng ok. có thể chỗ cụ chủ bọn BH có vấn đề. nói chung đồ LG rẻ và dùng lành hơn SS

T91

Xe container
Dạ em chửi um lên, văng toé loe và đc bảo hành rồi cụ.
Sau vài hôm thì trạm gọi xin lỗi vì mấy em đợt trc đã nghỉ rồi
Cụ gọi lên tổng đài của hãng phản ánh xem.
Em trước cũng bảo hành cái tivi ở quê bị lỗi màn, cũng khá bực vì đã có bảo hành điện tử mà bọn đến bảo hành cứ đòi giấy bảo hành.
Sau bọn bảo hành chi nhánh phải gọi cho em xin lỗi năn nỉ để nếu hãng có gọi thì nói nhẹ cho bọn nó.

--Lamborghini--

Xe lăn
Dạ em chửi um lên, văng toé loe và đc bảo hành rồi cụ.
Sau vài hôm thì trạm gọi xin lỗi vì mấy em đợt trc đã nghỉ rồi
Thế là cụ giống em rồi, e bực gọi cho tổng đài của LG, hôm sau thằng nv xuống bh không ý kiến gì nữa (Nhà có phụ nữ nên nó bắt bí).
Hôm sau bọn BH ở huyện gọi điên xin lỗi rồi rít vì hãng sẽ gọi cho em để xác nhận việc bảo hành nếu em phản ánh không tốt sẽ ảnh hưởng đến bọn nó.

khanhnguyen09

Xe container
chắc cụ nhầm; daikin e mới mua đồng cả mối nối nhé, cần mai e chụp ảnh cho xem :))
nchung LG thì trừ điều hoà ra thì các cái khác ok hết, em làm nạn nhân 3 cái LG rồi
Chẳng qua thương hiệu Nhật ăn sâu vào óc quá nên mới cảm giác như vậy, vỏ nó cũng bằng đồng luôn ấy. Trước em cũng nghe cụ nào phán thế nên loại LG luôn, nhưng đợt vừa rồi lắp mơdi tìm hiểu thì hãng éo nào mà chẳng ống đồng, cánh tản nhiệt bằng nhôm? Thương hiệu nó dưới mấy thằng kia mà vật liệu với tính năng lại kém thì bán cho hổ à?

G810

[Tịch thu bằng lái]
Trước con bồ em nó gọi thợ đến đập cái hệ thống điều hòa cũ và thay mới LG cho cái căn cccc của nó để bọn em làm tình đỡ ra mồ hôi vì cái hệ điều hòa nguyên gốc nó dùng ống nhôm thay vì ống đồng thành ra nóng vãi chưởng mà toàn nhỏ nước, bồ em nó cứ chửi bỏ cả ~$300k ra mua căn hộ đếu ai ngờ được nó lắp ống nhôm cho mềnh xong ỉm cmnl. ;))

Lắp được cũng lâu lâu rồi bọn em chia tay một thời gian, bồ em nó tính lấy chồng ngoại cuốc dưng lại bị thằng kia nó phẹ xong đú, hết nhiệm kỳ nó té cmn về nước mà trong nhiệm kỳ nó đến nhà bồ em ở đấy luôn, giờ con trai bồ em đã vào lớp một.

Hôm rồi đúng đợt nắng nóng em gặp lại bồ, bọn em lại làm tình trên cái giường ý, điều hòa mát rượi. Em hỏi bồ "Thằng ngoại cuốc nó không thay nổi cái điều hòa à" bồ em bảo "Có hỏng gì đâu mà thay cưng, từ hồi ý đến giờ gần tám năm rồi em chả sờ gì vào, chỉ bật tắt thôi".

Điều hòa LG tốt thật, hơn hẳn cái gì đang định sắp ra. :D

cuongdiv

Xe container

cuncon

Xe điện
Chẳng qua thương hiệu Nhật ăn sâu vào óc quá nên mới cảm giác như vậy, vỏ nó cũng bằng đồng luôn ấy. Trước em cũng nghe cụ nào phán thế nên loại LG luôn, nhưng đợt vừa rồi lắp mơdi tìm hiểu thì hãng éo nào mà chẳng ống đồng, cánh tản nhiệt bằng nhôm? Thương hiệu nó dưới mấy thằng kia mà vật liệu với tính năng lại kém thì bán cho hổ à?
cụ chọn daikin là chuẩn, e chúc mừng cụ; em lắp 5 năm rồi k dưới 20 cái điều hoà cho cty và nhà e mới xây;
như e mới lắp thêm 1 cái pana cho phòng khách, cảm nhận vẫn bị khô môi, còn daikin in ở phòng ngủ thì không bị; còn LG Sharp Midea em chỉ dám dùng ở cty chứ ngủ thì em chịu luôn

indexthanh

Xe máy
Em dùng LG thấy tốt, chắc cụ thớt số đen thôi

HUMMER H2 SUV

Xe container
Tivi thì em thấy samsung thân thiện, dễ dùng. Máy giặt thì em cũng cạch lg. Điều hòa thì em kết funniki (mãi chưa hỏng để sửa :D)

Thanhtranbk

Xe buýt
Dàn lạnh bằng nhôm hay bằng đồng thì liên quan gì đến die hả bạn? Vô lý vậy. Điều hòa thì không phải tự nhiên thằng LG nó bán chạy số 1 thế giới đâu
Giàn lạnh nhôm thì khỏi sửa luôn, đồng thì thợ hàn lại được khi bị bục

ubisapro

Xe trâu
hãng nào cũng phốt tùm lum. Tóm gọn: hợp mắt con nào mua con đó @@

.Đệm Lò Xo_BJ.

[Tịch thu bằng lái]
Trước con bồ em nó gọi thợ đến đập cái hệ thống điều hòa cũ và thay mới LG cho cái căn cccc của nó để bọn em làm tình đỡ ra mồ hôi vì cái hệ điều hòa nguyên gốc nó dùng ống nhôm thay vì ống đồng thành ra nóng vãi chưởng mà toàn nhỏ nước, bồ em nó cứ chửi bỏ cả ~$300k ra mua căn hộ đếu ai ngờ được nó lắp ống nhôm cho mềnh xong ỉm cmnl. ;))

Lắp được cũng lâu lâu rồi bọn em chia tay một thời gian, bồ em nó tính lấy chồng ngoại cuốc dưng lại bị thằng kia nó phẹ xong đú, hết nhiệm kỳ nó té cmn về nước mà trong nhiệm kỳ nó đến nhà bồ em ở đấy luôn, giờ con trai bồ em đã vào lớp một.

Hôm rồi đúng đợt nắng nóng em gặp lại bồ, bọn em lại làm tình trên cái giường ý, điều hòa mát rượi. Em hỏi bồ "Thằng ngoại cuốc nó không thay nổi cái điều hòa à" bồ em bảo "Có hỏng gì đâu mà thay cưng, từ hồi ý đến giờ gần tám năm rồi em chả sờ gì vào, chỉ bật tắt thôi".

Điều hòa LG tốt thật, hơn hẳn cái gì đang định sắp ra. :D
Nhất cụ còn gì ;)).

baodem

[Tịch thu bằng lái]
Dàn lạnh bằng nhôm hay bằng đồng thì liên quan gì đến die hả bạn? Vô lý vậy. Điều hòa thì không phải tự nhiên thằng LG nó bán chạy số 1 thế giới đâu
He he, cụ xem cái dòng bán chạy nhất thế giới của LG nó có ghi chú gì không nhé.

viaipi

Xe hơi
em thì vẫn thích tv LG, chỉ dùng tv LG thôi, còn đồ khác thì ko dùng LG :D

TrinhHong

Xe tải
cụ chủ cũng nên thông cảm vì mỗi hãng có 1 thế mạnh riêng mà. Chứ LG em thấy Tivi, máy giặt cũng ok mà. Dòng điều hòa thì cụ cứ daikin, pana vs naga mà phết. Chứ cụ nóng thế lại tội cho tv máy giặt LG quá hehe

Trạng thái
Thớt đang đóng