Em tìm mua thuốc Bristopen

Meow

Xe điện
Hic, em đang cần mua thuốc Bristopen 0,5g cho em gái em, cần lắm ý.
Em đã tìm ở những chỗ hay mua thuốc như Quang Trung, Hai Bà Trưng, Quốc Tử Giám nhưng đều hết hàng or ko có :(
Em cần 30 viên thôi ạ, chắc trc mắt dùng hết liều này đã.
Bác nào bít chỗ bán chỉ giúp em với. Thank n n ạ :-*

Meow

Xe điện
Ôi từ hwa đến giờ mà ko ai giúp em vụ nài ah? :((

TOMDUY

Xe điện
Website
www.bacsygiadinhhn.vn
Xin báo cáo với cô em thân yêu là thuốc này không nhập nữa ạ, chắc do hết Visa nhà nhập khẩu không nhập thêm, nó không có hàng cách đây khá lâu. Mà hãng BRISTOL - MYERS SQUIBB tại VIETNAM lại ko xs loại này.
Vui lòng dùng các laọi sẵn có đầy trên TT, hiệu quả và tác dụng tưiowng đương: Augmentin625mg, Curam 1g.
Liều như Bris.
(Lần sau nếu cần gì về y tế PM cho tớ nhé, ko cần lập thớt ngồi chờ đâu nhé!)ke ke ke

Meow

Xe điện
Xin báo cáo với cô em thân yêu là thuốc này không nhập nữa ạ, chắc do hết Visa nhà nhập khẩu không nhập thêm, nó không có hàng cách đây khá lâu. Mà hãng BRISTOL - MYERS SQUIBB tại VIETNAM lại ko xs loại này.
Vui lòng dùng các laọi sẵn có đầy trên TT, hiệu quả và tác dụng tưiowng đương: Augmentin625mg, Curam 1g.
Liều như Bris.
(Lần sau nếu cần gì về y tế PM cho tớ nhé, ko cần lập thớt ngồi chờ đâu nhé!)ke ke ke
Chuẩn man! :D
Em vào hiệu thuốc ở VD cũng run out rùi. Nhưng em thấy cái Augmentin vs Curam có chuyên trị cái viêm, nhiễm khuẩn tụ cầu thế ko ah? Đổi sang cũng okie chứ anh?
Hic, lần sau PM nhở, ko mở thớt thế nài cổ vừa dài lại tốn tài nguyên OF nữa. Thank anh nhá :-*

++Bear++

Xe hơi
Cụ thử hỏi Clopencil 500mg của cty Dược phẩm Vinh Gia xem!

Gamechip

Xe điện
Hãng BMS rút văn phòng khỏi Vn nên đa số thuốc của nó chuyển sang Diethelm phân phối, tuy nhiên một số thuốc thì ngừng phân phối luôn rồi :) . Cứ thay KS như cụ TomDuy tư vấn là ổn ạ :D