Em tổ chức chương trình dã ngoại đầu năm dành cho Box, mời các cụ cùng tham gia!

HuyArt

Xe lăn
Chương trình hay quá mà nhà em không tham gia được. Cô Tô mùa này đẹp lắm đây, chúc cả nhà chuyến đi đầu xuân vui vẻ

giaophuong

Xe điện
Như vậy thành đi 2 đêm mất rồi, nhiều người ko đi được thế cụ ah. Đến tận 7h mình mới ăn tối nên em nghĩ thời giao thăm đảo khoảng 3-4 tiếng là ổn.

Em đã vào danh sách cụ nhé.
Thì 2 đêm,mà đêm thứ 6 ở HN thì cũng ngủ và hồi hộp chờ đến sáng chứ làm gì? Cụ cứ tham khảo mọi người đi,thực tế là mình sẽ không có được 2,5 tiếng đâu,mà ở Đảo 17h đã bắt đầu tối rồi,không ngắm ,chụp ..gì được đâu.BTC nên khuyến cáo mọi người mang Phao cá nhân (loại áo Ghi lê) hoặc BTC thuê thì tốt vì tính An toàn của Nhà tầu kém.

cụ chủ thớt ơi, 10 ngày nữa sao mà tắm biển được hả cụ! e cũng thích bon chen vụ này
Ko tắm được biển thì mình tắm tiên mà, cụ lo gì.. Ngoài ra ở đó còn nhiều chỗ đẹp, hoang sơ để khám phá nữa.

Cuc cu

Xe tải
Chương trình hay quá để em về bàn với gấu có gì em con phơn ngay.

Thì 2 đêm,mà đêm thứ 6 ở HN thì cũng ngủ và hồi hộp chờ đến sáng chứ làm gì? Cụ cứ tham khảo mọi người đi,thực tế là mình sẽ không có được 2,5 tiếng đâu,mà ở Đảo 17h đã bắt đầu tối rồi,không ngắm ,chụp ..gì được đâu.BTC nên khuyến cáo mọi người mang Phao cá nhân (loại áo Ghi lê) hoặc BTC thuê thì tốt vì tính An toàn của Nhà tầu kém.
Về phần phao thì em sẽ hỏi kỹ nhà tàu. Còn về thời gian thì em cũng đã họp và quyết định thời gian như vậy là hợp lý. Phần di chuyển là chủ động nên cụ nào có thể đi trc cũng được, miễn sao tối hôm đó gặp mặ nhau trên đảo là vui rồi.

giaophuong

Xe điện
Lần trước ,em dẫn mọi người đi,13h bắt đầu ra cổng thuê xe máy (50k) ,đi Hải đăng ,2 Bãi biển ,vài điểm đẹp...mà đến tận 18h mới về (vì em bắt về)...còn thòm thèm đấy.Cả nhà khách UB và Cô Tô L. đều xa các Bãi biển.

An_An

Xe đạp
Cell của em: 097817 tám một chín không
Name: An
Phương tiện: Bám càng các cụ

Cell của em: 097817 tám một chín không
Name: An
Phương tiện: Bám càng các cụ
Vậy mợ là hàng xóm của em rồi. E đã cập nhật thông tin của mợ.

THHOME

Xe đạp
em đi quan lạn đẹp thích rồi cũng muốn đi CÔ TÔ nhưng có lẽ bây h không phải thời điểm thích hợp
chúc các cụ vui vẻ nha

Caterpillar

Xe tăng
Tàu Cao Tốc ra Cô Tô vẫn làm ăn kiểu chợ búa thì phải, nên các cụ chú ý có mặt tại bến tàu sớm không đủ người nó chạy mất đấy.

em đi quan lạn đẹp thích rồi cũng muốn đi CÔ TÔ nhưng có lẽ bây h không phải thời điểm thích hợp
chúc các cụ vui vẻ nha
Cảm ơn cụ.
Tàu Cao Tốc ra Cô Tô vẫn làm ăn kiểu chợ búa thì phải, nên các cụ chú ý có mặt tại bến tàu sớm không đủ người nó chạy mất đấy.
Cảm ơn cụ đã nhắc nhở, em sẽ lưu ý việc này.

Em vừa thay đổi giờ khởi hành sang 7h30 sáng chứ không phải là 8h các cụ nhé. Nên các cụ cố gắng bố trí có mặt sớm giúp em vì mình đi đến Vân Đồn thì cũng khoảng ~ 200km.

Ngong_Hankang

Xe tăng
Lần trước em đi cũng vậy.Lịch trình như cụ chủ.Tốt nhất là đến đảo, lấy phòng rồi khẩn trương đi ra bãi Vàn Chải vì hướng hoàng hôn xuống là ở hướng này.Nếu thời tiết đẹp thì đi lịch trình như này là hợp lý. Tàu chạy ngoài đảo vào cũng tầm trưa nên sáng hôm sau sẽ đi hải đăng.Hướng Hải đăng là hướng mặt trời mọc nên chụp bình minh.Đoàn có thể thuê xe máy hoặc thuê luôn xe điện đi đc khoảng 7 người/xe. Em ko biết tên bãi Hồng Vân là bãi nào vì trước em đi dân ở đó toàn gọi tên cũ.Có phải bãi Hồng Vân là ở ngay sau Cô Tô Lodge ko? Để em hỏi thử xem dịch vụ bên Cô Tô Logde có BBQ ở bãi Vàn Chải và đốt lửa trại ở đó thì tuyệt nhất. Nếu tời tiết đẹp thì bãi Vàn Chải là bãi chụp tuyệt đẹp cả cho mẫu và cho Lanscape:x

đi cô tô mùa này lạnh lớmX_Xtắm tiên trong nhà thì còn đc :">
Tắm tiên phải ở ngoài biển mới thích chứ trong nhà còn gì là thú vị nữa.. :D

Chương trình hay quá để em về bàn với gấu có gì em con phơn ngay.
Vâng cụ con phơm sơm sớm giúp em nhá.

Lần trước em đi cũng vậy.Lịch trình như cụ chủ.Tốt nhất là đến đảo, lấy phòng rồi khẩn trương đi ra bãi Vàn Chải vì hướng hoàng hôn xuống là ở hướng này.Nếu thời tiết đẹp thì đi lịch trình như này là hợp lý. Tàu chạy ngoài đảo vào cũng tầm trưa nên sáng hôm sau sẽ đi hải đăng.Hướng Hải đăng là hướng mặt trời mọc nên chụp bình minh.Đoàn có thể thuê xe máy hoặc thuê luôn xe điện đi đc khoảng 7 người/xe. Em ko biết tên bãi Hồng Vân là bãi nào vì trước em đi dân ở đó toàn gọi tên cũ.Có phải bãi Hồng Vân là ở ngay sau Cô Tô Lodge ko? Để em hỏi thử xem dịch vụ bên Cô Tô Logde có BBQ ở bãi Vàn Chải và đốt lửa trại ở đó thì tuyệt nhất. Nếu tời tiết đẹp thì bãi Vàn Chải là bãi chụp tuyệt đẹp cả cho mẫu và cho Lanscape:x
Thời tiết vào thời điểm đó rất đẹp vì bắt đầu từ thứ 3 tuần sau là nắng ấm lên rồi.

Anewday

Xe tải
hị hị; mùa này đi tắm biển thích lắm ạ:D

Máu Lạnh

Xe đạp
Website
me.zing.vn
Nhà cháu rất máu giao lưu vui chơi cùng các cụ các mợ nhưng hèn nỗi là dân mới còn lớ ngớ không hiểu luật lệ. Cho nhà cháu hỏi gà vịt 1 chút là chi phí đóng góp thế nào ạ :D

Gamechip

Xe điện
Nhà cháu rất máu giao lưu vui chơi cùng các cụ các mợ nhưng hèn nỗi là dân mới còn lớ ngớ không hiểu luật lệ. Cho nhà cháu hỏi gà vịt 1 chút là chi phí đóng góp thế nào ạ :D
Chả có luật lệ gì ngoài yêu cầu là phải ăn chơi hết mình cụ ạ! Kinh phí do vương quốc Campuchia tài trợ!