[Funland] Em vừa lấy em wigo... xin logo of

xxcodaixx

Xe buýt
Chúc mừng cụ :)... cụ chắc chắn là ‘fan of toy’ :).
Với 410 củ và xe mt thì nhìu lựa chọn tốt hơn cái hộp bé xíu wigo :).
Chúc sự nghiệp mỡ nó rán nó của cụ tiến triển tốt.
cá nhân em coi cái xe chỉ là tăng cường cái chân của mình thôi nên càng bền càng tốt... cảm giác lái với những thứ xa hoa đối với e ko quan trọng lắm... với cả chả hiểu sao mỗi hãng toy cho vay 8 năm còn những hãng khác chỉ 6 năm thôi nên em chọn toy cụ ạ.. cụ có thông tin logo of tư vấn giúp em với ạ. em cảm ơn cụ

chauc

Xe hơi
cá nhân em coi cái xe chỉ là tăng cường cái chân của mình thôi nên càng bền càng tốt... cảm giác lái với những thứ xa hoa đối với e ko quan trọng lắm... với cả chả hiểu sao mỗi hãng toy cho vay 8 năm còn những hãng khác chỉ 6 năm thôi nên em chọn toy cụ ạ.. cụ có thông tin logo of tư vấn giúp em với ạ. em cảm ơn cụ
Cụ cho em hỏi là cụ trả trước bao nhiêu và mỗi tháng bao nhiêu ạ? Em cũng đang có ý định như cụ :)

Hoàng Trang

Xe ngựa
Đã xin còn đòi bản limited, lại còn bằng đồng nữa ^:)^

congagia2016

Xe tăng
Chúc mừng cụ chủ có xe mới, nhưng có vẻ sự nghiệp mỡ nó rán nó để sau 5 năm xe là của cụ thì em thấy có gì đó sai sai, lúc đầu mua đc xe thì húng chạy dịch vụ full T7, CN thế thôi, dù sao cũng chúc cụ vững niềm tin, vững tay lái.

vietran

Xe ba gác
Sau bao nhiêu năm đi ké xe bm, các bác người thân trước tết em vừa mới lấy được con wigo số sàn tổng thiệt hại là 410tr...
1, nội thất chả có gì... 2 túi khí, 1 bộ nghe nhạc pioner có blutooth.. dây an toàn chắc chắn. cá nhân em thấy thế là đủ vô lăng đánh rất chuẩn. xăng ăn đường hn là 1.3k/km còn chạy cao tốc nb-lc vòng tua khoảng 2k5 80km/h đều thì khoảng 1k/km tắc đường ko tính tiền
2, bốc có vẻ thật chân hơn lại tự động, xe e mới chạy được 1k nhưng em thích số sàn vì lúc vượt các thứ nó không bị ì như số tự động
3. em làm vp nên chắc sẽ chạy grab các thứ 7 cn buổi tối để tháng kiếm ra 5tr để xe tự nuôi nó 5 năm sau là xe của e.
chắc e sẽ đi sân bay buổi tối hoặc đón sân bay lúc đêm đêm. hy vọng sẽ có dịp đưa đón cụ nào đọc đúng thớt này hi hi
phần cuối là Em muốn hỏi các cụ là ko biết kiếm logo of ở đâu ạ :( em thích loại bằng đồng có chữ li mít tưt e dít sừn ạ
Cảm ơn các cụ ạ!
Con này đi sân bay thì hành lý buộc lên nóc à cụ

MoonInCar

Xe tải
Em nghĩ mãi chưa ra 410tr thì mua được xe gì ngoài mấy con be bé Wigo ở cái đất hn này vậy ạ?

Nợ đời 2

[Tịch thu bằng lái]
Cái logo otofun là cccj vậy? Dán nó vào thì xe tăng thêm mấy ngựa ah? Hay xe nó ăn ít xăng hơn?

a_bờ_cờ

Xe tải
Hôm qua em vừa ngắm chân cẳng anh anh Wigo này. Cảm nhận của em là Toy quá cẩu thả trong thiết kế.
Cấu trúc xe kiểu hộp thịnh hành của Nhật mang tới cảm giác rất cao, thoáng cả với người cao tới tầm 1m7. Nhưng dạng hộp lại làm cộng hưởng âm từ mặt đường, đặc biệt lớn ở băng ghế sau.
Con ưigo có hệ thống treo khá lởm. Em lái chèn qua hòn sỏi bằng ngón tay thôi mà cảm giác xóc truyền lên volant vẫn y nguyên.
Nội thất cực xấu, bo chi tiết nhựa bên ghế phụ trông như xe đồ chơi của thằng con nhà em. Không bố trí arm rét, hộc để đồ nên khoảng giữa 2 ghế trước là 1 cái khe sâu hoắm có cái phanh tay cắm vào :))
Bên ngoài, có mỗi cái mặt tạm tạm còn chẳng được cái gì cả. Nắp bình xăng to bằng đúng cái bánh chưng. Chắc là cho nó ton sur ton với kiểu vuông vuông của đít xe.
Túm lại là nếu bỏ ra 480 giá lăn bánh của bản AT thì có đầy lựa chọn tốt hơn.

Chúc mừng cụ chủ. Chí lớn hơn e òy :))

Goyave

Xe buýt
Hôm qua em vừa ngắm chân cẳng anh anh Wigo này. Cảm nhận của em là Toy quá cẩu thả trong thiết kế.
Cấu trúc xe kiểu hộp thịnh hành của Nhật mang tới cảm giác rất cao, thoáng cả với người cao tới tầm 1m7. Nhưng dạng hộp lại làm cộng hưởng âm từ mặt đường, đặc biệt lớn ở băng ghế sau.
Con ưigo có hệ thống treo khá lởm. Em lái chèn qua hòn sỏi bằng ngón tay thôi mà cảm giác xóc truyền lên volant vẫn y nguyên.
Nội thất cực xấu, bo chi tiết nhựa bên ghế phụ trông như xe đồ chơi của thằng con nhà em. Không bố trí arm rét, hộc để đồ nên khoảng giữa 2 ghế trước là 1 cái khe sâu hoắm có cái phanh tay cắm vào :))
Bên ngoài, có mỗi cái mặt tạm tạm còn chẳng được cái gì cả. Nắp bình xăng to bằng đúng cái bánh chưng. Chắc là cho nó ton sur ton với kiểu vuông vuông của đít xe.
Túm lại là nếu bỏ ra 480 giá lăn bánh của bản AT thì có đầy lựa chọn tốt hơn.
Con này có phải con đẻ của toy đâu cụ, là của daihatsu nhờ toy nhận con nuôi thôi mà lừa được ối người.

vietsonxp

Xe tăng
Cá nhân em thấy con xe này nó xấu kinh khủng. MT mà 410 củ thì đến chịu

tienaka

Xe điện
410 củ con xe này e cứ thấy nó vướng vướng ở đâu ấy

xe mất phanh

Xe container
Cá nhân em thấy con xe này nó xấu kinh khủng. MT mà 410 củ thì đến chịu
Đc 2 cái là logo toy vs xe mới.
Người mua xe lần đầu dễ bị 2 điều này mê hoặc...
Còn với 400 củ mà đi xe cũ 2-5 niên thì k thiếu lựa chọn tốt hơn.
Dù sao phụ thuộc vào người tiêu dùng.

vietsonxp

Xe tăng
Đc 2 cái là logo toy vs xe mới.
Người mua xe lần đầu dễ bị 2 điều này mê hoặc...
Còn với 400 củ mà đi xe cũ 2-5 niên thì k thiếu lựa chọn tốt hơn.
Dù sao phụ thuộc vào người tiêu dùng.
Đúng vậy. Với 400 củ e mua mẹ xe cũ còn ngon hơn. E thấy con này bé tý mà mỏng manh ọp ẹp lắm

vintq

[Tịch thu bằng lái]
Em mà dùng mua xe 400 thì xúc con K3 MT second hand cho ló ha oai, có chạy Grab cũng hoành hơn :D