[Thảo luận] em xin báo cáo chiến công

Carro

Xe máy
Cụ máy bay đừng say vodka mà loạng choạng nhé.

nam-misu

Xe điện
Hoan hô cụ chủ thớt đã có tinh thần anh hùng kíu mỹ car. E mà có ở đó sẵn sàng chịu hộ cụ nửa trái đấm!:-bd

Xecong

Xe buýt
Hoan hô tinh thần của bác, em hèn chắc chỉ dám đánh hôi thôi.

haininh_baichay

[Tịch thu bằng lái]
Cái bọn ăn trộm, em mà gặp thì em cũng như bác.

nvm_dtt

Xe tải
báo cáo chiến tích đầu năm mới,tin mừng cho những cụ nào bị vặt mất tai vợ hai.
chuyện là thế này,trưa nay 11-2 e đưa bà già đi ăn giỗ ở nhà bà bác khu Định Công,ăn xong muốn hút điếu thuốc nhưng trong nhà nhiều trẻ nhỏ nên e xuống đường làm chén nước,vừa đưa chén nước lên *** định uống thì có hai thằng di xe máy đỗ cạnh chiếc Camry bên kia đường ( xe e đỗ sau chiếc Camry nên e mới để ý) thằng ngồi sau ngó trước ngó sau rồi nó nhảy xuống xe,e thấy nó dùng chân phái lên gối một phát rất mạnh....chà chà...tai trái e Cam lủng lẳng liền,mớ dây điện nó ko cắt các bác ạ mà e thấy nó lấy đà rồi giật một phát thế là rời,kể thì chậm nhưng lúc đó sự việc diễn ra nhanh lắm nên e ko hề có tí phản ứng nào khi bọn nó phóng xe đi rồi e mới kịp có chút phản ứng là đứng bật dậy,độ 3 phút sau khi đang ngồi bàn tán chuyện vừa xảy ra với bà bán nước thì 2 thằng ôn vật đó quay lại,nó đỗ xe đúng vị trí cũ thằng ngồi sau vòng sang bên kia định chơi nốt tai còn lại thì đúng lúc đó chủ xe từ chung cư xuống nên hô toáng lên,hai thằng ôn vật nhảy lên xe định chạy,thú thật với các bác lúc đó e hành động như theo quán tính mà chả hiểu sao lại chính xác vậy nữa,khi thấy hai thằng vừa chạy dc độ vài mét e vớ vội cái ghế băng bằng ghỗ phi thẳng ra trước đầu xe bọn nó.......và rồi nghe đánh doành,chúng nó vội đứng dậy định dựng xe chạy thì e và chủ xe chạy tới....cha chủ xe thì nhặt vội cái gương bị bẻ lúc trước rồi ôm khư khư còn e thì ôm ngang lưng một thằng....hu hu hu thằng còn lại mừng tuổi đầu xuân cho e một phất đấm như trời giáng giữa gò má...ức lòi mắt éo phải chuyện của mình mà lại bị ăn đấm còn bố chủ xe thì vẫn đứng ôm cái gương nhìn e ăn đấm,e liền buông tay và chửi ông còn đứng nhìn cái đ.é.o gì,ngó trước ngó sau e vớ dc cái ghế khi nãy lia ra làm một phát hết sức vào đúng ống đồng một thằng,e thấy nó cà nhắc dc hai bước rồi nằm hẳn xuống đất,đúng lúc đó có vài thanh niên nữa chạy đến,người thì cầm điếu cày người thì chai coca,có lẽ thấy đông quá nên thằng còn lại bỏ đồng bọn và xe máy chạy mất.
kết thúc câu chuyện là e thấy dân gọi dt cho 113,còn thằng ôn vật kia vẫn nằm dưới đất và ăn thêm độ chục phát đá hội động vào chân dung.
Bố chủ xe thì vẫn ôm khư khư cái tai trái cảm ơn e làm e điên tiiết chửi cho một trận.
giờ gò má e vẫn sưng một cục tím ngắt,cả nhà ai cũng chửi e là ....đồ ngu...khà khà
Phục bác chủ thớt wa, chúc bác mau lành nhá

dungnt161

Xe buýt
Website
www.http
Chúc mừng và hoan hô tinh thần dũng cảm của cụ! Em nghĩ cụ nên sử dụng cái này: gọn, nhẹ, dễ dùng mà ko bị coi là hàng nóng!

Chỉnh sửa cuối:

cyanure111

Xe tải
Ủng hộ MBBG, nhưng đọc xong 11 trang thấy cũng nhiều ng trong này suy nghĩ chỉ lo bản thân mình đứng ngoài kiểu này thấy cũng buồn, đời sống được nhiêu, mà cứ để sợ cái này cái kia
Hay những người đó suy nghĩ theo logic từ bé là đi cứ phải cúi xuống nhìn đường cho đỡ ngã mà ko biết rằng ngẩng mặt lên còn nhiều thứ đẹp hơn
Tất nhiên làm j cũng nên cẩn thận, nhưng có những lúc như cụ chủ ko tính hết sự cẩn thận được chứ ngồi đấy mà suy tính thiệt hơn

Boing767

Xe điện
Rất mong đc nhiều người như cụ chủ , cho mấy thằng vặt vẽo ốm đòn ,mag oánh bỏ mợ nó đi cụ nhề ...

Mhai0379

Xe máy
Đề nghị min, mod tuyên dương hành độg Lục Vân Tiên của bác chủ thớt trên forum OF nhé =D>

BVH0509

Xe tải
Cụ được đấy. Em mà là girl thì ôm chầm lấy cụ. Ôi! Người anh hùng nghĩa hiệp của đời mình đây rồi. Vote cụ nhé.

muonmuaxe

Xe tăng
ngượng mộ cụ quá, dạo này trong định công tình trạng mất tai nhiều quá. Em vừa bị quả cay đắng hôm mùng 4 tết. Vodka cụ cái

zinferro

Xe hơi
Min mod phải cử ngay 1 em xinh tươi đến xoa má cho cụ chủ chứ nhỉ ;;)

Matizcoi

Xe cút kít
Thế mới là hảo hớn ... giá kể ko ăn quả thôi sơn vầu má có khi niềm vui trọn vẹn hơn cụ chủ thớt nhể

MrYellow

Xe máy
haha quá tuyên dương tinh thần bác.mời bác 1 ly nhé

NPV_AUTO

Xe máy
thằng đấm cụ chủ thớt là thằng chạy thoát hay thằng bị hội đồng ạ, dạ xin nhiệt liệt hoan nghênh tinh thần chiến đấu của cụ, mà cái ông đi Cam rát thế

1cent

Xe tải
Hâm mộ cụ quá.
Em hy vọng cú quăng ghế vào ống đồng thằng kia sẽ làm nó gãy xương cho chết *** nó đi

thangdk

Xe đạp
khổ bác quá.......................

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Đề nghị min, mod tuyên dương hành độg Lục Vân Tiên của bác chủ thớt trên forum OF nhé =D>
Ghi nhận đề xuất của bác, em đề nghị mọi người cùng vote trừ chủ xe Camry và hai thằng ăn cắp/cướp. :))

doimayti

Xe hơi
em cũng thay mặt bác chủ xe cám ơn cụ cái vì hành động đẹp