[Thảo luận] em xin báo cáo chiến công

tiencutit

Xe máy
báo cáo chiến tích đầu năm mới,tin mừng cho những cụ nào bị vặt mất tai vợ hai.
chuyện là thế này,trưa nay 11-2 e đưa bà già đi ăn giỗ ở nhà bà bác khu Định Công,ăn xong muốn hút điếu thuốc nhưng trong nhà nhiều trẻ nhỏ nên e xuống đường làm chén nước,vừa đưa chén nước lên *** định uống thì có hai thằng di xe máy đỗ cạnh chiếc Camry bên kia đường ( xe e đỗ sau chiếc Camry nên e mới để ý) thằng ngồi sau ngó trước ngó sau rồi nó nhảy xuống xe,e thấy nó dùng chân phái lên gối một phát rất mạnh....chà chà...tai trái e Cam lủng lẳng liền,mớ dây điện nó ko cắt các bác ạ mà e thấy nó lấy đà rồi giật một phát thế là rời,kể thì chậm nhưng lúc đó sự việc diễn ra nhanh lắm nên e ko hề có tí phản ứng nào khi bọn nó phóng xe đi rồi e mới kịp có chút phản ứng là đứng bật dậy,độ 3 phút sau khi đang ngồi bàn tán chuyện vừa xảy ra với bà bán nước thì 2 thằng ôn vật đó quay lại,nó đỗ xe đúng vị trí cũ thằng ngồi sau vòng sang bên kia định chơi nốt tai còn lại thì đúng lúc đó chủ xe từ chung cư xuống nên hô toáng lên,hai thằng ôn vật nhảy lên xe định chạy,thú thật với các bác lúc đó e hành động như theo quán tính mà chả hiểu sao lại chính xác vậy nữa,khi thấy hai thằng vừa chạy dc độ vài mét e vớ vội cái ghế băng bằng ghỗ phi thẳng ra trước đầu xe bọn nó.......và rồi nghe đánh doành,chúng nó vội đứng dậy định dựng xe chạy thì e và chủ xe chạy tới....cha chủ xe thì nhặt vội cái gương bị bẻ lúc trước rồi ôm khư khư còn e thì ôm ngang lưng một thằng....hu hu hu thằng còn lại mừng tuổi đầu xuân cho e một phất đấm như trời giáng giữa gò má...ức lòi mắt éo phải chuyện của mình mà lại bị ăn đấm còn bố chủ xe thì vẫn đứng ôm cái gương nhìn e ăn đấm,e liền buông tay và chửi ông còn đứng nhìn cái đ.é.o gì,ngó trước ngó sau e vớ dc cái ghế khi nãy lia ra làm một phát hết sức vào đúng ống đồng một thằng,e thấy nó cà nhắc dc hai bước rồi nằm hẳn xuống đất,đúng lúc đó có vài thanh niên nữa chạy đến,người thì cầm điếu cày người thì chai coca,có lẽ thấy đông quá nên thằng còn lại bỏ đồng bọn và xe máy chạy mất.
kết thúc câu chuyện là e thấy dân gọi dt cho 113,còn thằng ôn vật kia vẫn nằm dưới đất và ăn thêm độ chục phát đá hội động vào chân dung.
Bố chủ xe thì vẫn ôm khư khư cái tai trái cảm ơn e làm e điên tiiết chửi cho một trận.
giờ gò má e vẫn sưng một cục tím ngắt,cả nhà ai cũng chửi e là ....đồ ngu...khà khà
ofe là phải thế bác nhỉ . em vốt bác rồi nhé :-bd

dtl01

Xe tăng
Hoan hô bác _MBBG_! Nhưng mà mấy thằng ăn trộm này (chắc là nghiện) chắc CA cũng chỉ phạt vớ vẩn rồi thả thôi mà. Rồi sau vài bữa bọn nó lại đi ăn trộm tiếp thôi.

Tung.DaVy

Xe tăng
Website
www.facebook.com
nó đi ăn trộm tiếp hay không thì ko nói trước được, cứ cho 1 trận thế đã. Em ngưỡng mộ hành động của cụ chủ thớt, mời cụ 1 ly cho đỡ tím mặt nhá :))
Mà cụ phản ứng thế cũng nhanh đấy, hôm trước có cụ đi altis đen lùi phát vào cột điện ngay cạnh em mà nhanh quá em chỉ kịp ú ớ, toàn thân vẫn ngồi im, ko kịp phản ứng gì, chả hiểu lùi gì mà húng thế ko biết.

lemdao

Xe buýt
Đã vodka cho cụ chủ thớt, cụ thật dũng cảm. Lần sau cụ đổi chiến thuật nhé, đừng có ôm mà nốc ao luôn, cụ cứ đeo vòng sắt tập đấm bao cát hàng ngày thì 3 phát là nó gục, nhưng cẩn thận hàng chúng nó.

phung

Xe đạp
Vote kụ chủ thớt phát!
Kinh nghiệm gặp bọn này là cứ phải oánh phủ đầu cho nó nằm hoặc là bị bắt sống luôn, chứ ko là nó vả mình chết.

powerlife

Xe tải
em thì chỉ hành động đến đoạn "vớ vội cái ghế băng bằng ghỗ phi thẳng ra trước đầu xe bọn nó" thôi rồi trả tiền nươc về nhà với vợ. Vodka cụ

billbill

Xe buýt
vodka cụ chủ. Đầu năm đã lập công.

rgvmen

Xe container
Hoan hô cụ chủ, em dự rằng cụ định vặt logo OF của bác CAM nhưng bị 2 thằng kia ra tay xơi cái tai nên bị động, cụ akay nên mới chơi chúng nó chứ gì :))

kinhnhi

Xe tải
Em chưa có xe, nên cũng chưa bị mất tai:)), nhưng em thấy hành động của cụ thật là đáng quý, bj ngày càng ít hành động như cụ, Em cũng chưa bao giờ vót cho ai từ khi tham gia dd, em vót mở hàng cho cụ

xulu

Xe tăng
Website
vn.360plus.yahoo.com
Hoan hô cụ. nhưng trách bác chủ xe quá. vote cụ một ly

stinger

Xe điện
Website
www.punbb-hosting.com
Vote bác chủ thớt vì tinh thần quyết chiến quyết thắng. Nhưng đúng là phi công thì ko oánh như lính chiến được :P
Bác đã hạ được 2 thằng rồi thì dùng cái ghế đấy phang vào ống đồng hoặc mắt cá chân thì đảm bảo loại cả thằng tại chỗ luôn. Chứ có thân thiết gì đâu mà ôm :D còn phải đề phòng nó mang theo đồ nữa chứ!

auto_nd

Xe tăng
cái thằng cha chủ camry sao cụ không mừng tuổi hắn mấy phát vào mẹt?

Phương Minh

Xe hơi
Website
www.facebook.com
Hoan hô cụ chủ, em dự rằng cụ định vặt logo OF của bác CAM nhưng bị 2 thằng kia ra tay xơi cái tai nên bị động, cụ akay nên mới chơi chúng nó chứ gì :))
em thì dự là cụ chủ lần thứ nhất thấy 2 thằng đó vặt gương em Camry đó dễ quá nên định ra làm thử cái còn lại, nhưng mờ 2 thằng kia lại quay lại vớt hàng nhanh quá nên... tranh chấp xảy ra ý mà =))
vuốt cho tinh thần của cụ. em té \m/

Robinair

Xe tải
Vodka cụ. Mong rằng hành động này được anh em OF dũng cảm nhân rộng

huhasg

Xe đạp
Hầy, đúng là ông chủ xe quý của hơn người, thật đáng trách. Đáng lẽ phải vứt mọi thứ đấy mà hợp lực với bác cho bọn kia một trận. Các bác đừng bảo tại nó bất ngờ quá nên chủ xen ko biết làm sao. Thực ra chỉ những lúc như thế mới thể hiện chính xác bản chất con người , như bác chủ Thớt lúc đó hành động tức thì ko suy tính. Hoan hô bác

Chỉnh sửa cuối:

cun

Xe buýt
Ngưỡng mộ hành động của cụ chủ thớt. em tặng cụ 1 ly uống cho nó giảm đau..:))

Vodka_Zelka

Xe đạp
Hoan hô cụ, hành động của cụ thành đáng nói. Hiện giờ nhiều thằng lưu manh dám làm vợ 2 của mình đau mà không sao xử được. Nhưng nghe mà bực với cái thằng chủ xe kia, chắc nó mừng quá nên chả biết làm gì. Thôi cụ thông cảm mà bỏ qua đi, anh em chúc cụ 1 chén mừng chiến công.

halfwheel

Xe tải
HOan hô cụ. Xã hội giờ những người như cụ hiếm lắm. Em trách ông lái xe Cam kia, người ta xả thân vì tài sản của ông mà ông đứng ôm cái tai kệ cho người ta nguy hiểm. E mà là ông ấy thì sẽ cảm ơn cụ rất nhiều và cử ngay 1 vài em chân dài đến chườm chỗ sưng cho cụ đến bao giờ hết sưng thì thôi ;)