[Thảo luận] em xin báo cáo chiến công

kochit

Xe tải
Cụ rất hay, nhưng lần sau nếu gặp như vậy thì phải bụp ngay(trong vòng 3 nút nhạc) nếu nó không đo đường thì té ngay... Vuốt cụ.

supra

Xe container
Tinh thần của bác đúng là hiệp sĩ, đến đoạn phi ghế ngã xe thì chuẩn nhưng đoạn ôm thằng chó kia thì bác phải cẩn thận hơn nếu bọn nó có ...đồL-)
Vote bác!!!

aq79

Xe container
vote cụ, hơi bị được đấy.

chutieu

Xe tăng
1 ly vodka mời kụ chủ thớt. ^:)^

Wakeup

Xe điện
Mấy thằng đi ăn hàng vừa ngu, vừa tham. Cố mà ăn cái gương thứ 2 nữa.
Gặp bác hiệp sĩ MBBG thì tèo luôn.

@ MBBG: Lần sau cụ nên thận trọng hơn tí nữa đề phòng bọn chúng có hàng, tiện cái ghế trên tay, cụ cứ lê cho chúng nó vài phát đã rồi hãy tính chuyện.

Dịch Vụ Công Chứng

[Tịch thu bằng lái]
tội nghiệp cụ....cha nội kia thì yêu của hơn người nên bác thông cảm đê

occon

Xe máy
Bác camry bị bât ngờ nên không kịp phản ứng gì.Cụ chủ thớt đừng để bụng nhé.

30x-FUNX

Xe hơi
Bác hành động đúng quá, mời bác 1 ly nhá :-bd

omerta77

Xe điện
vot cụ. chúc cụ va gia đình năm mới mạnh khỏe và lập thêm nhiều chiến công nữa

o0atulao0

Xe tăng
bác này phải nói là có máu anh hùng nhưng nghĩ kỹ lại bị cả nhà mắng cho là đúng. thằng chủ xe nó chẳng làm gì thì thui mình lại lăn xả ra vì nó. thế lỡ lúc đấy thằng bạn nó k tặng bác cái đấm mà nó tặng bác 1 nhát dao bấm thì sao nhỉ ??? nhưng dù sao vẫn hoan nghênh tinh thần lăn xả của bác mình chỉ lưu ý tý là nếu có lần sau nữa thì thấy đông đông hẵng làm nhá bác chứ đừng làm anh hùng 1 m dân ta vốn có truyền thống đoàn kết mà nên cứ đông thì ta lăn xả còn 1 m thì e đành làm nhân chứng vậy :))

HUNGSMUN

Xe container
Bắt sống thằng trộm, bị nó cho một đấm nhưng vẫn lại quả cho nó một chày vào ống đồng...hoan hô bác...sau khi bắt được nó rồi bác có khuyến mại cho nó thêm mấy phát nữa vào alô không?
Mời bác!

adco

Xe điện
Hoan hô máy bay bà già . Bác "đi" bao nhiêu 1 suất để em ủng hộ ạ ( em zọt)

New_Carens

Xe điện
báo cáo chiến tích đầu năm mới,tin mừng cho những cụ nào bị vặt mất tai vợ hai.
chuyện là thế này,trưa nay 11-2 e đưa bà già đi ăn giỗ ở nhà bà bác khu Định Công,ăn xong muốn hút điếu thuốc nhưng trong nhà nhiều trẻ nhỏ nên e xuống đường làm chén nước,vừa đưa chén nước lên *** định uống thì có hai thằng di xe máy đỗ cạnh chiếc Camry bên kia đường ( xe e đỗ sau chiếc Camry nên e mới để ý) thằng ngồi sau ngó trước ngó sau rồi nó nhảy xuống xe,e thấy nó dùng chân phái lên gối một phát rất mạnh....chà chà...tai trái e Cam lủng lẳng liền,mớ dây điện nó ko cắt các bác ạ mà e thấy nó lấy đà rồi giật một phát thế là rời,kể thì chậm nhưng lúc đó sự việc diễn ra nhanh lắm nên e ko hề có tí phản ứng nào khi bọn nó phóng xe đi rồi e mới kịp có chút phản ứng là đứng bật dậy,độ 3 phút sau khi đang ngồi bàn tán chuyện vừa xảy ra với bà bán nước thì 2 thằng ôn vật đó quay lại,nó đỗ xe đúng vị trí cũ thằng ngồi sau vòng sang bên kia định chơi nốt tai còn lại thì đúng lúc đó chủ xe từ chung cư xuống nên hô toáng lên,hai thằng ôn vật nhảy lên xe định chạy,thú thật với các bác lúc đó e hành động như theo quán tính mà chả hiểu sao lại chính xác vậy nữa,khi thấy hai thằng vừa chạy dc độ vài mét e vớ vội cái ghế băng bằng ghỗ phi thẳng ra trước đầu xe bọn nó.......và rồi nghe đánh doành,chúng nó vội đứng dậy định dựng xe chạy thì e và chủ xe chạy tới....cha chủ xe thì nhặt vội cái gương bị bẻ lúc trước rồi ôm khư khư còn e thì ôm ngang lưng một thằng....hu hu hu thằng còn lại mừng tuổi đầu xuân cho e một phất đấm như trời giáng giữa gò má...ức lòi mắt éo phải chuyện của mình mà lại bị ăn đấm còn bố chủ xe thì vẫn đứng ôm cái gương nhìn e ăn đấm,e liền buông tay và chửi ông còn đứng nhìn cái đ.é.o gì,ngó trước ngó sau e vớ dc cái ghế khi nãy lia ra làm một phát hết sức vào đúng ống đồng một thằng,e thấy nó cà nhắc dc hai bước rồi nằm hẳn xuống đất,đúng lúc đó có vài thanh niên nữa chạy đến,người thì cầm điếu cày người thì chai coca,có lẽ thấy đông quá nên thằng còn lại bỏ đồng bọn và xe máy chạy mất.
kết thúc câu chuyện là e thấy dân gọi dt cho 113,còn thằng ôn vật kia vẫn nằm dưới đất và ăn thêm độ chục phát đá hội động vào chân dung.
Bố chủ xe thì vẫn ôm khư khư cái tai trái cảm ơn e làm e điên tiiết chửi cho một trận.
giờ gò má e vẫn sưng một cục tím ngắt,cả nhà ai cũng chửi e là ....đồ ngu...khà khà
Lần sau đừng dại ôm thằng ăn cắp cụ nhé, nó có đồ là cụ đi luôn đấy. Cứ vớ cái gì mà phạng. Vốt cho cụ rồi, xã hội rất cần những người như cụ.

crod

Xe tăng
e thấy sao ông Cam kia bị dở hơi thì phải, chắc tiếc của và chưa oánh ai bao giờ??

Coltplus2008

Xe điện
bác này phải nói là có máu anh hùng nhưng nghĩ kỹ lại bị cả nhà mắng cho là đúng. thằng chủ xe nó chẳng làm gì thì thui mình lại lăn xả ra vì nó. thế lỡ lúc đấy thằng bạn nó k tặng bác cái đấm mà nó tặng bác 1 nhát dao bấm thì sao nhỉ ??? nhưng dù sao vẫn hoan nghênh tinh thần lăn xả của bác mình chỉ lưu ý tý là nếu có lần sau nữa thì thấy đông đông hẵng làm nhá bác chứ đừng làm anh hùng 1 m dân ta vốn có truyền thống đoàn kết mà nên cứ đông thì ta lăn xả còn 1 m thì e đành làm nhân chứng vậy :))
Vì nhiều người nghĩ như bác này nên giờ xã hội mới loạn.

Em votka bác chủ thớt ngay. Xã hội cần nhiều người như bác để cho những chủ xe hèn (như em chả hạn) được nhờ.

Chỉnh sửa cuối:

diennuocxaydung

Xe buýt
Khen cho hành động của bác, nhưng cũng chê vì chiến thuật của bác không phù hợp.
Nói dại, nếu thằng kia không dùng nắm tay mà có gì đó hỗ trợ thì có phải bác chịu thiệt thòi quá không. Đối với chúng nó là phải mạnh, chứ không chỉ ôm ợ.
đúng , em cũng nhất trí với cụ này phải vậy, giã 1 thằng và phải làm nhanh thằng còn lại, sao cụ chủ đã giã thằng kia ghế vào chân rồi còn để thằng phi xe máy chạy được nhể.