Hết hạn Em xin phép rao lại chiếc bmw x5

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
299,000,000 VNĐ

Bắc GàHN

Xe tải
Do em đã mua được chiếc khác nên em muốn bán lại chiếc bmw x5 đã gắn bó cũng khá lâu với em . Xe đã được em cho đi khắp mọi nơi , về chất lượng xe em có thể đảm bảo . Xe ngon không tai nạn không bơi lội gì cả , em bán giá 299tr cụ nào đến xem thiện chí em ra lộc thêm cho vui vẻ .
phonto 2.png
phonto 3.png
phonto 4.png
phonto 5.png
phonto 8.png
phonto 7.png
phonto 6.png
phonto 9.png
phonto 10.png
phonto 11.png
phonto 12.png
phonto 13.png

BMW6688

Xe máy
Ủn BMW nào. Em thấy ghế lái chắc cụ chủ hay ngồi 2 người nhún nhảy nhiều quá nên nhàu ko thể nhàu hơn đc

inovavgj

Xe container
xe sang , to cao rộng rãi , đời bn cụ nhỉ , cụ cũng gần chỗ em

Bắc GàHN

Xe tải
E trả lời hộ....con này khoảng đời 2007 nhé !
xe sang , to cao rộng rãi , đời bn cụ nhỉ , cụ cũng gần chỗ em
Xin cám ơn cụ
Ủn BMW nào. Em thấy ghế lái chắc cụ chủ hay ngồi 2 người nhún nhảy nhiều quá nên nhàu ko thể nhàu hơn đc
e thấy ghế bmw với mer đời này thì con nào cũng nhăn . Cụ nào thích chơi thêm thì bỏ ra 7 củ lên bộ ghế da napa mới cứng

eng.ngoc

Xe hơi
Xe đẹp và rẻ vậy

vandatAT

Xe container
Dòng Đức đời sâu nó bị lửng lơ ở giữa:
Người có tiền thì ko bao giờ mua.
Người ít $ có thể muốn mua nhưng sợ chi phí nuôi, sửa chữa nên mặc dù thích thì da số vẫn chọn xe Nhật, Hàn chứ ít người dám nhảy hố vôi.

BMW6688

Xe máy
Người ít $ có thể muốn mua nhưng sợ chi phí nuôi, sửa chữa nên mặc dù thích thì da số vẫn chọn xe Nhật, Hàn chứ ít người dám nhảy hố vôi.
Nói thật nhiều cụ chưa chơi dòng BMW mà cứ ta đây phán như kiểu ăn cơm ngô nói chuyện quốc tế ấy. Cứ chơi đi rồi phán nhé. Dòng Bỉm đời sâu mà muốn chơi thì phải am hiểu chút.

Ruby Rain

Xe hơi
Nói thật nhiều cụ chưa chơi dòng BMW mà cứ ta đây phán như kiểu ăn cơm ngô nói chuyện quốc tế ấy. Cứ chơi đi rồi phán nhé. Dòng Bỉm đời sâu mà muốn chơi thì phải am hiểu chút.
Thì cụ ấy nói đúng r còn j nữa cụ. Xe Đức đời sâu chính xác chỉ dành cho a e đam mê sưu tầm là chính chứ ko coi nó là phương tiện đi lại hàng ngày nữa. Ng ít tiền thì chắc chắn ko dám đụng r. Còn ng giàu thì bận cũng ko có time chăm xe nữa. Nên xe này chỉ dành cho 1 nhóm nhỏ vs đam mê cháy bỏng thôi cụ

handukims

Xe buýt
Thì cụ ấy nói đúng r còn j nữa cụ. Xe Đức đời sâu chính xác chỉ dành cho a e đam mê sưu tầm là chính chứ ko coi nó là phương tiện đi lại hàng ngày nữa. Ng ít tiền thì chắc chắn ko dám đụng r. Còn ng giàu thì bận cũng ko có time chăm xe nữa. Nên xe này chỉ dành cho 1 nhóm nhỏ vs đam mê cháy bỏng thôi cụ
Đúng là phải có tiền khá chút ( mua xe 300 nhưng ví lúc nào cũng phải tầm 150 triệu ) , nhiều thời gian và hơn hết là niềm đam mê nữa ạ.

Cụ nào mua, cứ qua thử các chỗ chuyên sửa BMW , rồi xem họ tháo con xe này thế nào rồi quyết định tiếp. Nhìn thấy số lượng chi tiết phụ tùng mà hoảng luôn .

Đúng là phải có tiền khá chút ( mua xe 300 nhưng ví lúc nào cũng phải tầm 150 triệu ) , nhiều thời gian và hơn hết là niềm đam mê nữa ạ.

Cụ nào mua, cứ qua thử các chỗ chuyên sửa BMW , rồi xem họ tháo con xe này thế nào rồi quyết định tiếp. Nhìn thấy số lượng chi tiết phụ tùng mà hoảng luôn .
Nghe nói ví dụ xe Nhật có 30 ngàn chi tiết, thì xe Đức cùng hạng có 50 ngàn chi tiết. Nên đương nhiên xe Đức có nhiều cái để hỏng hơn. Và việc bảo dưỡng sửa chữa cũng rất phức tạp lắt léo, không dễ dàng như xe Nhật. Vậy nên xe Đức 10 năm tuổi là Tây nó cho đi nghiền, tái chế lấy vật liệu, được tia nào hay tí ấy!

BAOVEVANLONG

Xe tăng
Nghe nói ví dụ xe Nhật có 30 ngàn chi tiết, thì xe Đức cùng hạng có 50 ngàn chi tiết. Nên đương nhiên xe Đức có nhiều cái để hỏng hơn. Và việc bảo dưỡng sửa chữa cũng rất phức tạp lắt léo, không dễ dàng như xe Nhật. Vậy nên xe Đức 10 năm tuổi là Tây nó cho đi nghiền, tái chế lấy vật liệu, được tia nào hay tí ấy!
Việc cụ nói xe từ 10 năm tuổi là Tây cho đi nghiền là nói xàm, đừng chém linh tinh thế.

temuchin

Xe tải
Việc cụ nói xe từ 10 năm tuổi là Tây cho đi nghiền là nói xàm, đừng chém linh tinh thế.
Ngày bé, năm 1997, khủng hoảng kinh tế, Đức nó kích cầu, khuyến khích ai có xe 7 năm tuổi thì mang đi nghiền, mua xe mới được trợ giá. Cuối cùng cũng kích thích đc kinh tế hồi phục trở lại.

BAOVEVANLONG

Xe tăng
Ngày bé, năm 1997, khủng hoảng kinh tế, Đức nó kích cầu, khuyến khích ai có xe 7 năm tuổi thì mang đi nghiền, mua xe mới được trợ giá. Cuối cùng cũng kích thích đc kinh tế hồi phục trở lại.
Chính sách cho 1 giai đoạn ko nói lên cách tiêu dùng của dân Tây là xe 10 năm là họ bỏ, hay Nhà nước cấm dùng xe trên 10 năm, theo e biết chưa nước nào cấm xe trên 10 năm, cũng như chưa dân nước nào xe cứ 10 năm là bỏ, nếu có nó chỉ là số ít có điều kiện thì họ thay xe mới, nâng đời khi xe đã đi lâu, mà cái này thì ở VN vẫn có những ngươig có điều kiện cũng thay xe như vậy.

Bắc GàHN

Xe tải

xe e vẫn đang phủ bạt đợi chủ mới

catthienphong

Xe tải
Website
lionstravel.net
Chính sách cho 1 giai đoạn ko nói lên cách tiêu dùng của dân Tây là xe 10 năm là họ bỏ, hay Nhà nước cấm dùng xe trên 10 năm, theo e biết chưa nước nào cấm xe trên 10 năm, cũng như chưa dân nước nào xe cứ 10 năm là bỏ, nếu có nó chỉ là số ít có điều kiện thì họ thay xe mới, nâng đời khi xe đã đi lâu, mà cái này thì ở VN vẫn có những ngươig có điều kiện cũng thay xe như vậy.
Cụ nói chuẩn. Em chưa đi Tây, nhưng xem phim thì cũng thấy đầy cái xe chắc cũng đến 15-20 tuổi chứ nói gì đến 10 tuổi ạ :D
Em cực thích X5+X6 đời 2007, 2008. Gía cả thì giờ cũng rẻ lắm rồi, mà do kinh tế cũng còn eo hẹp, thời gian thì có hạn, khu vực sống thì lại ko có các gara đủ tầm nên vẫn chưa dám nhấn. Lần nào thấy các cụ bán X5+X6 2007-2008 cũng vào xem đi xem lại mà lý trí vẫn ko cho quyết. Nghĩ ít tiền cũng khổ thật. :((

Mazda 929

Xe điện
Tây nào 10 năm cho đi nghiền vậy? Tôi sang Mỹ, sang Đức vẫn chạy đầy đường các xe tuổi đời Mẹc tuổi đời trên 15 năm, chỉ là một số nước có mức khuyến khích mua xe mới và thông thường đi xe cũ bên đó sẽ tốn kém chi phí bảo hiểm, bank, phí môi trường này nọ dẫn đến người có điều kiện sẽ đổi xe nhường lại phân khúc xe có đó cho đối tượng có mức thu nhập thấp hơn, phù hợp hơn. Một con mẹc S đời 95-97 bên Mỹ, canada,... nếu xe đẹp vẫn có giá 30-50k USD, còn bên Tây mang đi nghiền như cụ nói thì phải mất thêm tiền chứ đừng nói là được tý nào hay tý đấy! Các cụ nói rồi : Ko biết thì dựa cột mà nghe, đừng phán ẩu làm ảnh hưởng đến người khác.

BMW_X7

Xe điện
cụ nói chuẩn, đúng là nghèo nghèo mua được nhưng nuôi thì toi luôn, nên phân khúc rất kén khách

Trungtroc

Xe điện
Tây nào cho xe 10 năm tuổi đi nghiền thế cụ?

Trạng thái
Thớt đang đóng