[Funland] Em xin sự giúp đỡ ạ

Trạng thái
Thớt đang đóng

AXEGA

Xe tăng
{Salon Chợ xe}
{Kinh doanh chuyên nghiệp}

lairai

Xe lăn
Website
www.facebook.com
Bạn cho mình điện thoại và địa chỉ cụ thể ở Vũng tàu mình nhờ bạn qua xác minh rồi gửi cho bạn 1 chiếc xe cũ còn tốt để bạn có thể dùng đi lại và công việc.
Giờ anh về khách sạn Prague số 338 Trương Công Định.
Em nhắn số điện thoại cho anh. Chuẩn bị sẵn giấy tờ tuỳ thân của em và mẹ em. Anh sẽ gặp em rồi nhờ CA địa phương xác minh rõ nhân thân (20p là xong). Xác định đúng người, gặp gỡ trực tiếp đúng hoàn cảnh, anh sẽ chia sẻ cùng em.
Ok thì làm luôn. Chiều anh có việc ở 171 rồi.
Hai cụ tuyệt vời quá ạ.
Rất mong 2 cụ giúp được đúng nơi và đúng người cần giúp.
Trân trọng.

AXEGA

Xe tăng
{Salon Chợ xe}
trước cũng có mấy cậu mở thread xin tiền rồi đâu toàn lừa đảo cả :))
Mỗi người mỗi cảnh ko phải ai xin tiền cũng giống nhau. Chỉ khi xác minh cụ thể mới biết được , Cụ nói vậy nhiều khi lại làm tổn thương những trường hợp họ cần giúp đỡ thật sự.

Chỉnh sửa cuối:

PhongFood

Xe điện
Bạn cho mình điện thoại và địa chỉ cụ thể ở Vũng tàu mình nhờ bạn qua xác minh rồi gửi cho bạn 1 chiếc xe cũ còn tốt để bạn có thể dùng đi lại và công việc.
Giờ anh về khách sạn Prague số 338 Trương Công Định.
Em nhắn số điện thoại cho anh. Chuẩn bị sẵn giấy tờ tuỳ thân của em và mẹ em. Anh sẽ gặp em rồi nhờ CA địa phương xác minh rõ nhân thân (20p là xong). Xác định đúng người, gặp gỡ trực tiếp đúng hoàn cảnh, anh sẽ chia sẻ cùng em.
Ok thì làm luôn. Chiều anh có việc ở 171 rồi.
Cứ phải rõ ràng thế này cụ. Cái gì nó cũng phải đúng nơi, đúng chỗ.

maimaubinhyen

Xe tải
Một miếng khi đói, cuộc sống ai cũng có lúc rơi vào cùng cực mà chỉ cần ít tiền hoặc sự động viên để vượt qua được. Nếu trong khả năng thì ai cũng sẵn sàng thôi, chỉ cần giúp đúng người đúng lúc!

dungkis

Xe hơi
Cảm ơn 2 cụ AXEGA Ông Lão Đánh_Cá . Ấm lòng

HH1993

Xe điện

cantona

Xe container
Có ai ck cho tiền giúp đỡ mẹ bạn chưa? Sao ko ra phường sở tại xin trợ cấp nhà neo đơn, vài đồng cũng đáng quý.

thonvang

Xe tải
Cụ chủ cho thêm thông tin,số điện thoại,địa chỉ và những giấy tờ khám chữa bệnh ít nhiều có cụ trong đó xác mình thì sẽ có hướng.
Chứ em không nói đâu xa,vừa rồi em gặp cu cậu như sinh viên vào buổi tối em đi chạy bộ đoạn Hoàng Đạo Thuý,Lê Văn Lương.Mình đi qua cứ cậu vịn lại kể lể bảo vừa đi xin việc bị lừa,giờ đi bộ ra bến xe Giáp Bát để về mà hết tiền,hỏi mình có ít nhiều hỗ trợ tiền vé và ăn.Thấy đi bộ thương thương,thế là dẫn vào CircleKey mua cho cái bánh mỳ và chai nước,xong đưa một ít bảo bắt xe,cũng cảm ơn rối rít.Vài hôm sau lại chạy bộ tối Trần Duy Hưng,Hoàng Đạo Thuý lại thấy thanh niên ra vẫn luẩn quẩn khu này chưa về được,và chắc vãn chiêu bài cũ vịn xịn những người đi bộ,tập vào buổi tối.Rồi mình cũng chỉ biết chẹp miệng và chạy tiếp thôi.

nguyentuanvt

Xe đạp
Dạ vừa có 1 anh bạn của anh Ông lão đánh cá vào xác minh và chụp giấy tờ của em rồi ạ.
Giờ chờ họ thôi ạ.

nguyentuanvt

Xe đạp
Mình nhờ người xác minh rồi nếu đúng sẽ gửi Cụ 1 chiếc xe cũ để cụ đi lại.
Dạ vâng anh, vừa nãy có 1 anh là bạn của anh ông lão đánh cá có vào xác minh và chụp hình,dắt em ra tiệm cầm đồ... xác minh rồi anh ạ.

PhongFood

Xe điện
Cụ chủ cho thêm thông tin,số điện thoại,địa chỉ và những giấy tờ khám chữa bệnh ít nhiều có cụ trong đó xác mình thì sẽ có hướng.
Chứ em không nói đâu xa,vừa rồi em gặp cu cậu như sinh viên vào buổi tối em đi chạy bộ đoạn Hoàng Đạo Thuý,Lê Văn Lương.Mình đi qua cứ cậu vịn lại kể lể bảo vừa đi xin việc bị lừa,giờ đi bộ ra bến xe Giáp Bát để về mà hết tiền,hỏi mình có ít nhiều hỗ trợ tiền vé và ăn.Thấy đi bộ thương thương,thế là dẫn vào CircleKey mua cho cái bánh mỳ và chai nước,xong đưa một ít bảo bắt xe,cũng cảm ơn rối rít.Vài hôm sau lại chạy bộ tối Trần Duy Hưng,Hoàng Đạo Thuý lại thấy thanh niên ra vẫn luẩn quẩn khu này chưa về được,và chắc vãn chiêu bài cũ vịn xịn những người đi bộ,tập vào buổi tối.Rồi mình cũng chỉ biết chẹp miệng và chạy tiếp thôi.
Chuẩn cụ.

nunachuoi

Xe tăng
Có phải thằng cu trông gầy gầy, tóc tai trông hơi nghệ sỹ, đeo cái ba lô không cụ, nếu đúng thì cháu nó "hành nghề" cũng mấy năm rồi cụ ạ, trước em hay đỗ xe ở Nguyễn Thị Định cũng gặp rồi cho nó mấy chục k, sau lại thấy nó em cũng không để ý, sau lại thấy tiếp thì để ý mới phát hiện ra trò của cháu nó, vẫn bài đi bộ ra bến xe và vẫn loanh quanh chỗ Trung Hà Nhân Chính.

tridaulau

Xe tăng
Hy vọng cụ chủ trân trọng những gì các cụ đã giúp. Mong bà và chủ thớt mạnh khoẻ, chăm chỉ không phụ lòng tốt của các cụ hảo tâm

Trạng thái
Thớt đang đóng