[Funland] [EPL] 21h tối nay (18/9) : 3 đại za Arsenal, Liverpool, Man City cùng ra sân...cccm ai xem ko?

Gangnam

Tầu Hỏa
Người OF
Thôi xong. Bóng mới chả bánh😂
Bóng đá để vui, thấy không vui thì né, căng thẳng chỉ khổ mình trước cụ à. Như cụ em thấy hay, không thích là không thèm quan tâm luôn cho nó nhẹ cái đầu.

Lam__Phương

Xe điện
Bóng đá để vui, thấy không vui thì né, căng thẳng chỉ khổ mình trước cụ à. Như cụ em thấy hay, không thích là không thèm quan tâm luôn cho nó nhẹ cái đầu.
Vầng cụ bđ là để giải trí miễn sao CLB nó mang ngôi sao về mình xem là sướng rồi chứ hơn thua làm gì cho mệt đầu có được gì đâu:D

OMNIAK

Xe tải
Hihi… thế mới thấy độ cay cú của Mân tộc ;))
Ôm 1 nỗi niềm cay cú, hậm hực cả chục năm qua. Cay quá, cay quá :))
Ăn nói mất dạy thế kg xì lốp hơi phí, thế mà cụ còn bênh được. Kg biết tay đấy là fan đội nào chứ đội đấy mà họ biết có fan như thế chắc cũng kg thèm nhận

vừa đi vừa láii

Xe container
Ăn nói mất dạy thế kg xì lốp hơi phí, thế mà cụ còn bênh được. Kg biết tay đấy là fan đội nào chứ đội đấy mà họ biết có fan như thế chắc cũng kg thèm nhận
Cũng tại anh tại ả thôi.;))
Cụ IP man em thấy cũng hay, phân tích có cơ sở số liệu đàng hoàng chứ không hoắng cảm tính như fan các đội khác :))

IQ Man

Xe tải
Gớm chết, đến giờ mà sống ảo thế. Có mỗi cái nick chém gió có gì mà húng hoắng lên.
Ko có nick này thì dùng nick khác. Không chém diễn đàn này thì buôn ở nhóm khác, có phải mà xoắn :))
Ở diễn đàn này chỉ trêu Mân tộc là vui thôi, tuần nào cũng có giải trí :))

OMNIAK

Xe tải
Gớm chết, đến giờ mà sống ảo thế. Có mỗi cái nick chém gió có gì mà húng hoắng lên.
Ko có nick này thì dùng nick khác. Không chém diễn đàn này thì buôn ở nhóm khác, có phải mà xoắn :))
Nick thì ảo, bao nhiêu cái chả đc nhưng đằng sau nick là con người thật, là phông văn hoá thật, là sự "được giáo dục" thật, kg che giấu đc. Kg lộ ra ở chỗ này thì cũng lộ ở nơi khác và trả giá như nhau thôi! Ở đây cụ ấy nói thế thì chỉ bị xì lốp, ra ngoài mà nói người khác thế thì kg chắc còn tay mà cào phím kg?
Ơ, hay cụ với nick đó là 1 ah? Em thấy na ná giống nhau, kể cả văn phong. Nếu đúng vậy thì..chẹp chẹp... lãng phí quá

IQ Man

Xe tải
Nick thì ảo, bao nhiêu cái chả đc nhưng đằng sau nick là con người thật, là phông văn hoá thật, là sự "được giáo dục" thật, kg che giấu đc. Kg lộ ra ở chỗ này thì cũng lộ ở nơi khác và trả giá như nhau thôi! Ở đây cụ ấy nói thế thì chỉ bị xì lốp, ra ngoài mà nói người khác thế thì kg chắc còn tay mà cào phím kg?
Ơ, hay cụ với nick đó là 1 ah? Em thấy na ná giống nhau, kể cả văn phong. Nếu đúng vậy thì..chẹp chẹp... lãng phí quá
Ôi sợ quá… Mân tộc cũng yêng hùng quá nhể, ra ngoài đời mà được cam đảm thế thì đã ko phải sống kiếp loser, bấu víu vào những giá trị ảo nhể ;))
Mà thịt người tanh lắm, cho ăn cũng deck nhai được đâu ;))

thanhvinhckgtcc

Xe điện
Mân tộc là đội nào hả bác?

Lam__Phương

Xe điện
Tot đi hẳn rồi bán thằng Kane thì k bán nhìn nó lững thững như zombie.

Warren Buffet

[Tịch thu bằng lái]
Xem Chè xanh nó vẫn khác hẳn. Tot không có 1 tí cửa tấn công nào

Lam__Phương

Xe điện
Xem Chè xanh nó vẫn khác hẳn. Tot không có 1 tí cửa tấn công nào
Xem Tot đá còn k bằng thời Mou khi cầu thủ nó chơi như k có ý tưởng gì hết lẽ ra nên bán thằng Kane đi lấy tiền tân trang đội hình thì cố sống chết giữ lại.

Năm nay chè với liv tranh nhau là chính, 2 bạn man tranh 34 là đẹp :))

hoangduc.sbr

Xe container
Thằng cha đấy nó còm bốc mùi ntn cụ tả lại em nge sơ sơ đc ko. Qua đến giờ em mới vào thì thấy cái còm bị xóa của hắn là còm quote lại em:))
Em đoán chắc là mấy câu chửi vô học l.quan đến Sir Alex và fan Mu:)). Nếu vậy thì cũng ko lạ lắm với mấy thằng fan cuồng Liv. Vào cái topic Liv trong mục thể thao mới thấy lắm thằng ngoài Quán thì còm b/thường, nhưng về ổ chúng nó ăn nói mất dạy lắm:))
Em đương chờ có 1 thằng Liv cuồng c.bị vào quất tiếp còm này của em đây;))

Chỉnh sửa cuối: