ESCAPE lắp thêm đồ chơi tý, độ tý, nghịch tý... cùng chia sẻ kinh nghiệm tý nào

Trạng thái
Thớt đang đóng

thich tieu tien

Xe buýt
chào các ae bà chị mình mới mua lại được 1 em ếch(mình lái chủ yếu ) đăng kí tháng 12 năm 03 hơn 13 vạn số tự động 2 cầu chủ cũ mới thay bộ lốp sau khi chạy hơn 1000 km về xong thấy là xe chạy còn rất chất êm đầm chắc chắn cách âm tốt hơn hẳn ỈN và FF chạy trước đây nói chung là rất tuyệt nhưng có mỗi vấn đề là đi chậm thì tiếng máy nghe ngằn và uống hơn 15l đường trường
theo các cụ em phải bảo dưỡng những gì và có nên tháo cầu trước ra như có người khuyên thế hay là chuyện bt nhờ các cụ tư vấn giúp còn nữa là muốn mua bộ kích và dụng cụ tháo lốp có cụ nào biết chỉ luuôn hộ=((=((=((=((=((=((=((=((=((=((=((=((=((=((

vietvoiz

Xe container
Website
www.vietvoiz.com

Mắt Kính

Xe điện
Tam Hoa city: Hoa Phượng, Hoa Hậu và...Hoa Cải
chào các ae bà chị mình mới mua lại được 1 em ếch(mình lái chủ yếu ) đăng kí tháng 12 năm 03 hơn 13 vạn số tự động 2 cầu chủ cũ mới thay bộ lốp sau khi chạy hơn 1000 km về xong thấy là xe chạy còn rất chất êm đầm chắc chắn cách âm tốt hơn hẳn ỈN và FF chạy trước đây nói chung là rất tuyệt nhưng có mỗi vấn đề là đi chậm thì tiếng máy nghe ngằn và uống hơn 15l đường trường
theo các cụ em phải bảo dưỡng những gì và có nên tháo cầu trước ra như có người khuyên thế hay là chuyện bt nhờ các cụ tư vấn giúp còn nữa là muốn mua bộ kích và dụng cụ tháo lốp có cụ nào biết chỉ luuôn hộ=((=((=((=((=((=((=((=((=((=((=((=((=((=((
Cụ có nick sợ quá, em dịch không ra=P~
Cụ đừng nghe xui dại mà tháo nhé.

Maybach Tàu

Xe container

khoat_gia

Xe buýt
Nhà Củ từ hôm nọ đi vòng loại có soi đc chân bác HuynhC240 xỏ giày j ko? Hỏi bác ấy ở bên thớt kia chả thấy trả lời j

Cứ Từ Từ

OF vì cộng đồng
Nhà Củ từ hôm nọ đi vòng loại có soi đc chân bác HuynhC240 xỏ giày j ko? Hỏi bác ấy ở bên thớt kia chả thấy trả lời j
MT thì chắc roài, còn loại gì thì CN nì cụ với em ra kiểm tra cụ thể :D
Vẫn lăn tăn thì chủ nhật lên xem và..tháo :)
Em đang tính là họ nhà ếch phải thuê 1 đội 1 như nì nên cổ vũ cho cụ Huynh cho nó hoành:

Chỉnh sửa cuối:

NAM VŨ

Xe container
Website
www.namvu.com.vn
Huỳnh chắc vẫn lắp bộ lốp Kumho A/T thôi bác ạ, hạng stock ko dc lắp M/T.

Ngoc Phan XLS

Xe container
Các cụ ếch ngày mai tập trung tại ford long biên vào buổi sáng nhé!

đã có contact person gọi cho em để fix và tổ chức lịch cho anh em mình!

Em sẽ có mặt bên đó tầm 8:30am.

Mong gặp đầy đủ các cụ để bia bọt và chém gió cho sướng!:D

khoat_gia

Xe buýt
Mai e vẫn phải đi làm, ko lang thang với các cụ đc. Các cụ nhớ chụp ảnh để report cho a e nhá

Ngoc Phan XLS

Xe container
Có thêm chương trình mới!

Trưa mai OFF xong Chủ Tịt và em sẽ đi cùng đội VOC của cụ ấy lên thăm trường thi!
Các cụ nếu rảnh thì phi lun cho dzui nhé!:D

Ngoc Phan XLS

Xe container
Em nhắc lại lần nữa các cụ Ếch nhớ tập trung đông đủ sáng ngày mai nhé!:D

Song Hong

Xe buýt
Báo cáo các bác, e vừa bị cướp ESC iu quí, tên cướp cũng trên OF này, hắn cầm vũ khí là mấy bọc 500k đến nhét vào túi em, ép e phải rao xe cho hắn, e chưa được tụ với hội ESC, cũng mấy lần muốn gia lưu thì ko được biết. Hí hửng cả tuần để gặp gỡ giao lưu với hội tốn xăng với rớt giá thì hôm nay bị sự vụ vậy. Em bán cho bác Minh Quốc đá cùng đội FFFC bên box thể thao, vì bán cho anh em trong đội nên e cũng bớt buồn vì tuần nào cũng nhìn e nó, em dù đã mua Triton( công việc của e thỉnh thoảng phải chở hàng) nhưng e luôn nghĩ với tầm tiền đó ESC quả là 1 sự lựa chọn tuyệt vời. Thôi ko còn Ếch nữa e xin chúc anh em trong hội ta luôn mạnh khỏe, may mắn, đoàn kết, ngày càng đông vui.

Meow

Xe điện
Báo cáo các bác, e vừa bị cướp ESC iu quí, tên cướp cũng trên OF này, hắn cầm vũ khí là mấy bọc 500k đến nhét vào túi em, ép e phải rao xe cho hắn, e chưa được tụ với hội ESC, cũng mấy lần muốn gia lưu thì ko được biết. Hí hửng cả tuần để gặp gỡ giao lưu với hội tốn xăng với rớt giá thì hôm nay bị sự vụ vậy. Em bán cho bác Minh Quốc đá cùng đội FFFC bên box thể thao, vì bán cho anh em trong đội nên e cũng bớt buồn vì tuần nào cũng nhìn e nó, em dù đã mua Triton( công việc của e thỉnh thoảng phải chở hàng) nhưng e luôn nghĩ với tầm tiền đó ESC quả là 1 sự lựa chọn tuyệt vời. Thôi ko còn Ếch nữa e xin chúc anh em trong hội ta luôn mạnh khỏe, may mắn, đoàn kết, ngày càng đông vui.
=)) Vụ này of anh vs MQ thật ko đỡ nổi
Để em kiếm chìa phụ con Ếch 30V cho anh nhá :D

Cứ Từ Từ

OF vì cộng đồng
Có thêm chương trình mới!

Trưa mai OFF xong Chủ Tịt và em sẽ đi cùng đội VOC của cụ ấy lên thăm trường thi!
Các cụ nếu rảnh thì phi lun cho dzui nhé!:D
Thi thố gì đâu cụ ơi, tính em ham vui, ông nhà đèn ông rủ rê em đi lội bùn. Líu ai ngờ nó lại thành thi thố hẳn hoi như nì
Hôm trước vòng loại nhờ có chã bỏ giống ở lại 1 mình, về trước nên giống đứng tận thứ 2. Chủ nhật này xe thêm 80kg nữa thì chả hiểu dư nào :D

chớ trêu quá cụ ơi, thôi: hồn trương ba da hàng ... nhậu . Anh em trùng máu thì quan trọng quái là đi xe gi... cụ vưỡn cứ ộp ệp cùng hội ếch cho máu (b)

Chỉnh sửa cuối:

minhquoc

Xe điện
Lão Sông hòng này đếch uốn được bia chỉ bú koke thoai :D

minhquoc

Xe điện
Các bác đi trước cho eim hỏi tí. Hiện eim muốn lắp đèn gầm cho Ếch, bác cho hỏi lắp ở đâu vừa chuẩn lại theo tiêu chí ngon bổ rẻ ạ. Cảm ơn các bác

Trạng thái
Thớt đang đóng