[Funland] F0 nằm điều trị, em muốn nhìn lại những năm tháng đầy tội lỗi của mình (Chủ thớt chính là Lê Quang Phục kẻ lừa đảo số 1 OF)

Trạng thái
Thớt đang đóng

Đào Tử Thi

Xe container
Em có xuất ở trong ký túc xá free. Tuy nhiên KTX trường GTVT thời đó rất loạn lạc. Trong 2,5 năm em phang nhau 3 lần, toàn lý do zời ơi. Tới lần thứ 3 thầy trưởng bộ môn gọi lên bảo: em lên ra ngoài ở, nếu ở KTX có lẽ em sẽ bị đuổi học trước khi tốt nghiệp. ;)
Chỗ em thuê ở là khu tập thể, toàn nhà cấp 4. Chủ nhà là người ở chỗ khác mua được gian nhà đó, nhưng không ở, cho thuê. Lúc bé nhà hoa hậu Việt Nam 2006 cùng tổ dân phố.:D
Em có nhiều kỷ niệm buồn cùng với các ông bạn ở các tỉnh khác ở trong cái ký túc xá GTVT này. Rượu chè cờ bạc chắn cạ đánh chém thôi thì đủ cả trừ gái gú :(( Vẫn nhớ con đường vào ký túc xá thật ấn tượng, mùa hè thì bụi và nóng, mùa mưa thì bùn lầy lội kinh khủng.

TÔN

Xe container
Cụ chủ thớt dọn quán đóng cửa hơi sớm.6h tối e ra đã thấy đóng cửa đi về rồi
Lâu ko lang thang ra hồ đền lừ,giờ thấy có nhiều người bán và mua đồ cũ ở quanh hồ đông đúc gấp mấy lần ngày trước.trước e cứ lê la hàng nọ hàng kia ko biết chán,nhưng giờ đi chưa hết 1 vòng chán về luôn

Thắng Trần ND

[Tịch thu bằng lái]
Cụ chủ thớt dọn quán đóng cửa hơi sớm.6h tối e ra đã thấy đóng cửa đi về rồi
Lâu ko lang thang ra hồ đền lừ,giờ thấy có nhiều người bán và mua đồ cũ ở quanh hồ đông đúc gấp mấy lần ngày trước.trước e cứ lê la hàng nọ hàng kia ko biết chán,nhưng giờ đi chưa hết 1 vòng chán về luôn
lcs Lúc cụ gọi thì em về tắm rửa rồi. Giờ đấy thì đội đồ cũ mới ra. Giờ cũng ít rồi đấy.

nightwish1982

Xe tải
Cccm có khi ko hiểu đc thế nào là trả giá. E thật. Đối với mỗi ng cảm nhận khác nhau nhưng với những ng như thớt thì cái giá phải trả cho việc mình gây ra có lẽ hơi nặng. Vì đi tăng 1 thì thôi, đến lúc tăng 2 thì cuộc đời nó nhìn nhận dsax khác rồi

TÔN

Xe container
Cccm có khi ko hiểu đc thế nào là trả giá. E thật. Đối với mỗi ng cảm nhận khác nhau nhưng với những ng như thớt thì cái giá phải trả cho việc mình gây ra có lẽ hơi nặng. Vì đi tăng 1 thì thôi, đến lúc tăng 2 thì cuộc đời nó nhìn nhận dsax khác rồi
E nghĩ là trả nợ đời,trả nợ kiếp trước đúng hơn là trả giá

1m68

Xe tải
Em đoán chắc cụ chủ phải có vào cuốn nhật ký cuộc đời.

Mưa tháng 11

Xe tăng
Em hóng các cụ gặp nhau thế nào. Các cụ gặp được cụ chủ thì mô tả lại xem có đúng hình dung không nhé!

hacide

Xe tăng
Vậy ạ,để e bảo mẹ e.vì mua chung nhiều người nên bán phải cùng bán chứ 1 mình mình ko bán đc.mà bán lại phần của mình cho mấy bà kia thì các bà ý ko mua

Ko gia đình thì cũng đói đấy.trại cho đc tuần 2 bữa thịt nhưng thịt gọi là cho nó có.còn lại là cơm rau nước mắm
Nên các phạm nhân mà ko có gia đình thì phải đi làm thuê cho các phạm nhân khác như : rửa bát lấy cơm,khâu bóng thuê để lấy tiền mà mua đồ ăn uống.ko thì trao đổi mua bán các đồ vi phạm lấy tiền sinh hoạt.đói thì đầu gối phải bò thôi
Bây giờ dịch covid không được gặp phải k cụ? Người nhà mà gửi đồ thì có đến tay được phạm nhân k ah? Nhà vk E có đứa em đi được mấy tháng mà k có tin tức j cả mặc dù ở ngay Hỏa Lò!!!

Em cũng như này ạ để rảnh ra chè chén với cụ ;;)
Em dự quán trà này lượng khách tăng đột biến trong những ngày tới, chắc phải lập đội Of báo cụ chủ thớt để cụ ấy đun thêm nước cụ ạ :D

titcoi

Xe tăng
Em dự quán trà này lượng khách tăng đột biến trong những ngày tới, chắc phải lập đội Of báo cụ chủ thớt để cụ ấy đun thêm nước cụ ạ :D
Ko chè chén được với cụ chủ vì đông quá thì em đăng ký chè chén lai rai ba xị buổi tối cụ nhể

HoangViet.gg

Xe máy
Cuộc đời muôn màu muôn vẻ, quá hay bác ạ. Chúc bác may mắn trên con đường đã chọn

Trạng thái
Thớt đang đóng