[Funland] F1 cụ nào bị đánh này!

Littlebird

[Tịch thu bằng lái]

W123Lang

[Tịch thu bằng lái]
nói chung do chính quyền thối nát mới sinh ra những trường hợp này thôi. Cứ pahjt nặng bố mẹ nó vào thì khỏi phải đánh nó. Con láo cứ phạt bố mẹ 20 triệu, láo nữa phạt 100 triệu. Cứ thế mà nhân lên. Bố mẹ nó khắc phải biết dậy.
Dạ cụ bảo đúng ạ, nên cân bằng hai bên. Chủ yếu là cách giáo dục. Xử bên nào nặng hơn cũng chỉ là bề nổi.

ngoclan ht

Xe tải
giờ ở đâu, bé con cũng nguy hiểm

Littlebird

[Tịch thu bằng lái]
nói chung do chính quyền thối nát mới sinh ra những trường hợp này thôi. Cứ pahjt nặng bố mẹ nó vào thì khỏi phải đánh nó. Con láo cứ phạt bố mẹ 20 triệu, láo nữa phạt 100 triệu. Cứ thế mà nhân lên. Bố mẹ nó khắc phải biết dậy.
Phạt mà bố mẹ nó không nộp thì làm thế nào?

hdv

[Tịch thu bằng lái]
Trông thằng nhỏ chỉ muốn cho cái tát vào mặt.

Sân chung cư không ai cho đá bóng. Trước ở cty em có em gái bầu bị bọn trẻ con đá quả bóng vào bụng ngã lăn xuống sân chung cư phải đi viện cấp cứu nằm cả tuần may mà 2 mẹ con không sao.

Velvet rose

Xe tải
Các cụ ko để ý thấy clip đã bị cắt à, họ chỉ đưa những đoạn có dụng ý, còn đứa bé này phải như thế nào mấy ông bảo vệ mới đánh chứ ko ai tự nhiên đi đánh trẻ con cả
Đừng nói không ai tự nhiên đánh trẻ con cả nhé, search Google với từ khóa bạo hành trẻ em cho ra Khoảng 20.900.000 kết quả (0,53 giây) nhé:

thằng bảo vệ này phải cho nó ăn vài cái cùi trỏ vào mặt!!!! Dù trẻ con nó có mất dậy thì hãy cùi trỏ vào mặt bố mẹ chúng chứ!!!!
Đánh thằng nào dễ đánh thì mới nắm chắc phần thắng cụ ạ. Cái dở ở đây là biết có quay phim vẫn còn đánh nó. Còn để nổi điên như thế này thì nguyên nhân ban đầu nó cũng phải thế nào đấy.

Velvet rose

Xe tải
Trông thằng nhỏ chỉ muốn cho cái tát vào mặt.

Sân chung cư không ai cho đá bóng. Trước ở cty em có em gái bầu bị bọn trẻ con đá quả bóng vào bụng ngã lăn xuống sân chung cư phải đi viện cấp cứu nằm cả tuần may mà 2 mẹ con không sao.
Đuổi nó không đá nữa thì thôi, đánh nó làm giề!

Trục

Xe ba gác
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Các cụ ko để ý thấy clip đã bị cắt à, họ chỉ đưa những đoạn có dụng ý, còn đứa bé này phải như thế nào mấy ông bảo vệ mới đánh chứ ko ai tự nhiên đi đánh trẻ con cả
Bất kể trong trường hợp nào, đánh trẻ con là Ngu người rồi, Cụ còn còm kiểu này thì... em thua!

small_best

Xe container
Dù gì thì vẫn là một đứa trẻ, cần giáo dục chứ ko phải dùng cùi trỏ như cậu bảo vệ kia :D

Cụ Kéo

Xe ba gác
Website
shopee.vn
Em mờ là bảo vệ, em xích cmn chân thằng lỏi con này vào cái rào, đợi cha mẹ nó về nộp phạt rồi nhận con về mờ đóng cửa dạy bảo nhau nha :D
Thời nay camera với điện thoại quay phim nhiều , lắm đứa được thể càng vênh váo hở chít là nhờ luật sư mạng . Xưa tụi em vào sân cty bên cạnh chơi còn bị bảo vệ bợp tai hoa cả mắt là chuyện thường . vào cả doanh trại QĐ đá bóng vỡ kính cũng ăn vả tím mặt suốt ....
Nó là 1 trải nghiệm trong quá trình trưởng thành thôi ;))

hdv

[Tịch thu bằng lái]
đầu cua tai nheo như thế nào cụ có nắm được không, hay chỉ qua cái clip bị cắt xén có chủ đích rồi post lên đây phán bừa???

Những khu vui chơi hay sân chung là khu vưc công cộng thuộc quyền quản lý của đội bảo vệ. Bất cứ ai làm gì trái phép họ có quyền ngăn cán và thậm chí trục xuất ra khỏi khu vực đó.

Không ủng hộ hành động dùng cùi trỏ nhưng ủng hộ hành động trục xuất thằng nhóc này ra khỏi khu vực nếu đúng là nó đá bóng hoặc có hành động khác ảnh hưởng tới các cháu khác.

Đuổi nó không đá nữa thì thôi, đánh nó làm giề!

hdv

[Tịch thu bằng lái]
Đúng rồi, không nên dùng cùi trỏ rất bạo lực, mà nên giáo dục bằng cái này :))

Dù gì thì vẫn là một đứa trẻ, cần giáo dục chứ ko phải dùng cùi trỏ như cậu bảo vệ kia :D

Velvet rose

Xe tải
đầu cua tai nheo như thế nào cụ có nắm được không, hay chỉ qua cái clip bị cắt xén có chủ đích rồi post lên đây phán bừa???

Những khu vui chơi hay sân chung là khu vưc công cộng thuộc quyền quản lý của đội bảo vệ. Bất cứ ai làm gì trái phép họ có quyền ngăn cán và thậm chí trục xuất ra khỏi khu vực đó.

Không ủng hộ hành động dùng cùi trỏ nhưng ủng hộ hành động trục xuất thằng nhóc này ra khỏi khu vực nếu đúng là nó đá bóng hoặc có hành động khác ảnh hưởng tới các cháu khác.
Em không ủng hộ hành động cùi trỏ của bảo vệ!
Ngoài ra không có ý kiến gì thêm./.

daicuty

Xe tăng
Nhiều cụ nói thì hay bỏ mẹ, cả thế giới người ta đang bảo vệ trẻ nhỏ, nhất là dưới 13 tuổi, kể cả vi phạm hình sự cũng chỉ cải tạo nhâm phẩm
Việc thằng bé có làm sao cũng không được đánh nó, nó còn nhỏ có vần đề gì báo bố mẹ nó xử lý, cần thiết nó quậy quá thì bắt vào phòng bảo vệ gọi bố mẹ nó chứ không được đánh trẻ, sống văn minh mà các cụ câu nói hành sự giống giang hồ, không trách ngày nay đụng cái toàn đánh nhau, em ra đường sợ nhất đụng tay đụng chân
Nói thế thôi do em nhát bỏ mẹ

97 Lạc Hồng, Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội
Website
sieuthimayphoto.vn
Ông tõi này ở nhà chắc được bố mẹ chăm sóc chu đáo, không ai được phép đụng đến.
Clip có cắt xén nên không phán được đúng sai.

Không biết thằng bé làm gì sai, nhưng mấy thằng bảo vệ quây một thằng cu con 13 14 tuổi ra tay kiểu này mà các ông con bênh được, con tôi mà bị đánh thế này sai đúng thế nào tính sau, thằng béo bảo vệ kia xác định nghỉ việc đi chỗ khác.

Niemvuinho

[Tịch thu bằng lái]
Phụ huynhcho cháu bé vào viện khám, nằm dưỡng thương và làm cái đơn đi nhé. Sai đúng j tính sau.