[Funland] F1 cụ nào bị đánh này!

Duatythoi

Xe tải
Đúng sai như nào chưa biết , nhưng bv đánh thằng cu kia là auto sai rồi

The Tank

Xe điện
Nhiều cụ nói thì hay bỏ mẹ, cả thế giới người ta đang bảo vệ trẻ nhỏ, nhất là dưới 13 tuổi, kể cả vi phạm hình sự cũng chỉ cải tạo nhâm phẩm
Việc thằng bé có làm sao cũng không được đánh nó, nó còn nhỏ có vần đề gì báo bố mẹ nó xử lý, cần thiết nó quậy quá thì bắt vào phòng bảo vệ gọi bố mẹ nó chứ không được đánh trẻ, sống văn minh mà các cụ câu nói hành sự giống giang hồ, không trách ngày nay đụng cái toàn đánh nhau, em ra đường sợ nhất đụng tay đụng chân
Nói thế thôi do em nhát bỏ mẹ
Các cọ phong kiến ngày xưa cũng văn minh, :D
Trẻ con bố láo cũng ko oánh mà đến tận nhà mách để tự bảo nhau. :))
E ko bênh trẻ con lếu láo nhưng đòn cùi chỏ nhìn tưởng nhẹ nhưng hậu quả có thể rất nặng.

Dũng Ốc

[Tịch thu bằng lái]
Em đoán là thằng cu con có lời nói hay cử chỉ gì đó hỗn hào thì mấy tay bảo vệ mới hành xử cứng rắn như vậy.
Dù gì đánh trẻ em là sai lòi ra rồi, không bênh được. Nhưng đám bảo vệ thì thường ít học, nên thường có những hành động như này cũng chẳng lạ.

mr teppi

Xe buýt
Ở nhà, bố mẹ không bảo ban cẩn thận, dạy dỗ lê phép tử tế. Làm trẻ em tưởng mình thích làm gì thì làm... Không ai làm được gì! Ra ngoài, gặp đội nhận thức hơi chưa cao tý, bảo không nghê nó nện cho, xong hỏi tại sao...???

lum..zzz

Xe điện
Chẳng đứng về ai nhưng trẻ con thì láo, bảo vệ thiếu bình tĩnh

Thỏ móm

Xe điện
Ông tõi này ở nhà chắc được bố mẹ chăm sóc chu đáo, không ai được phép đụng đến.
Clip có cắt xén nên không phán được đúng sai.
Cụ chuẩn.
Liếu bao giờ tin vào những clip phát tán trên mxh bởi ta Lớn rồi :D

Thỏ móm

Xe điện
Không biết thằng bé làm gì sai, nhưng mấy thằng bảo vệ quây một thằng cu con 13 14 tuổi ra tay kiểu này mà các ông con bênh được, con tôi mà bị đánh thế này sai đúng thế nào tính sau, thằng béo bảo vệ kia xác định nghỉ việc đi chỗ khác.
nếu thằng bị ăn đòn là con của cụ mà em là bảo vệ thì em cho trẻ ranh tẩn cho thằng con cụ biết thế nào là lễ độ :)) :)) :))
Xem cụ giở được trò gì ???

Dodge Ram

Xe điện
Trong những đoạn bị cắt cup kia, biết đâu ông chọi con này cũng đấm đá, nhổ Covit-19 vào mặt bảo vệ thì sao?!
Cào mặt ăn vạ thì thường là có động cơ không được trong sáng cho lắm!!!

Thỏ móm

Xe điện
Trong những đoạn bị cắt cup kia, biết đâu ông chọi con này cũng đấm đá, nhổ Covit-19 vào mặt bảo vệ thì sao?!
Cũng dễ thế lắm chứ :D
1 nửa cái bánh mì vẫn là bánh mì.
Nhưng Sự thật nó lại khác !!!

nếu thằng bị ăn đòn là con của cụ mà em là bảo vệ thì em cho trẻ ranh tẩn cho thằng con cụ biết thế nào là lễ độ :)) :)) :))
Xem cụ giở được trò gì ???
Cụ chơi kế bẩn thế, trẻ ranh đánh nhau thì kệ chúng nó cụ ạ, còn người lớn đánh trẻ con thì không được rồi.

Thỏ móm

Xe điện
Em ra đời nó còn oánh cho nhiều, thế mới nhớn được
Cụ chuẩn :D
Cái hạng mà vừa bị động 1 tí thì bố mẹ đã nhẩy coof coof lên bênh thì sau ra đời cũng chỉ làm cái bị bông cho thiên hạ tẩn

Thỏ móm

Xe điện
Cụ chơi kế bẩn thế, trẻ ranh đánh nhau thì kệ chúng nó cụ ạ, còn người lớn đánh trẻ con thì không được rồi.
Trẻ láo thì cũng nên tẩn cho nó ngoan hơn.
Thế hồi nhỏ cụ chưa bị ăn đòn bao giờ ah ???
Mà cụ caajy thế ai đó để đuổi việc người ta được sao trẻ con lại không tẩn trẻ con được ???
Hỏi ai Bẩn ở đây ???
Vãi :)) :)) :))
Cứ tưởng mình cao quý lắm ah ???

VHH148

Xe tăng
Thằng ku này láo và hỗn bm, bv nói có nghe đâu. Đây cũng là 1 dạng hỗn láo thì ra xh sẽ dạy nó. Bảo vệ nhắc 1 t trẻ con còn ko đc thì bv làm del gì, bảo ko nghe mạnh tay 1 tí đã sao mà nhiều cụ căng thế.

Mua Ha

Xe hơi
Em cũng nghĩ vậy. Sự việc đơn giản như trong clip thì chả có bv nào xuống tay như vậy, trừ khi bị tâm thần, mà nó đã tâm thần thì xác cmn định là nhập viện hoặc thê thảm hơn. Khả năng cao ông nhõi này nhắc nhiều lần không nghe, thái độ lồi lõm khó chịu, chưa kể có khi có đội lớn tuổi tư vấn kiểu như: mày cứ ra đấy đá đi sợ dell gì, nó mà bật tao cho lên phây cho chết cmn đi...

Thỏ móm

Xe điện
Thằng ku này láo và hỗn bm, bv nói có nghe đâu. Đây cũng là 1 dạng hỗn láo thì ra xh sẽ dạy nó. Bảo vệ nhắc 1 t trẻ con còn ko đc thì bv làm del gì, bảo ko nghe mạnh tay 1 tí đã sao mà nhiều cụ căng thế.
Rởm Đời ấy mà :)) :)) :))

Trẻ láo thì cũng nên tẩn cho nó ngoan hơn.
Thế hồi nhỏ cụ chưa bị ăn đòn bao giờ ah ???
Mà cụ caajy thế ai đó để đuổi việc người ta được sao trẻ con lại không tẩn trẻ con được ???
Hỏi ai Bẩn ở đây ???
Vãi :)) :)) :))
Cứ tưởng mình cao quý lắm ah ???
Láo cho nó vài cái bạt tai, đá đít cũng không sao cụ ạ, cụ nhìn thằng bảo vệ kia nó ra đòn chưa ạ, mấy giây cuối nó còn định quai vào mang tai thằng chọi con đấy.