[Funland] FLC Sầm Sơn

cusao

Xe lăn
Cái con Delta ôn dịch này nhanh và bí mật lắm nên theo em bác chủ nên hủy bởi vì
- Không có gì đảm bảo Thanh Hóa là thành trì với bệnh dịch
- Phủi phui nếu dính phải thì em tin chắc tổng thiệt hại sẽ lớn hơn rất nhiều so với số tiền phòng đã đặt kể cả việc tính mạng vẫn toàn vẹn

Website
kenhtaichinh.com.vn

bridge

Xe điện
vậy mà em không biết, cụ bán p cho em.
Vâng, bọn em gồm 3 nhà đi, dự định cuối tuần này và đă đặt cả villa 4 phòng có bể bơi riêng
Nhưng thôi, dịch cũng nguy hiểm nên đành hủy, hẹn đội F1 khi khác

Website
kenhtaichinh.com.vn
Dạ, bác chiếu trên, em ít tuổi hơn bác nhiều
Hẹn bác nếu có dịp
Trên of này chỉ có cụ hoặc mợ nên đều là bằng hữu. Anh em tuổi tác không quan trọng, khi nào có dịp cụ phi về, chỗ mình lúc nào cũng có phòng khách và đồ nhậu để anh em giao lưu.
Nếu là anh em trẻ biết đá bóng thì là vui nhất. Tuần nào cũng có kèo bóng nội bộ

yêu anh có ô tô

[Tịch thu bằng lái]
Thớt này PR khéo quá, một nick mới toe lập ngày 15/7 vào giả vờ hỏi xong có một nick chuyên nghiệp bán phòng FLC vào chào mời =)) , mod ơi Tien Tung OF-TuTran

Website
kenhtaichinh.com.vn
Thớt này PR khéo quá, một nick mới toe lập ngày 15/7 vào giả vờ hỏi xong có một nick chuyên nghiệp bán phòng FLC vào chào mời =)) , mod ơi Tien Tung OF-TuTran
Cụ ví em bán phòng thế, là cụ hơi bị nhầm đấy !
đang trao đổi vui thì em chia sẻ, còn cụ không thích cũng đừng gán ghép như thế nhé !
Nhiều cụ tuy chưa gặp cũng biết em đang làm gì, nghề bán phòng là của các bạn trẻ, già như em bán được cho ai !

Bino

Xe điện
Em 1 tháng thì 25 ngày ở FLC. Các cụ cứ lo chứ đi xe riêng thì trong này an toàn, tắm biển và ăn hải sản thoải mái cụ nhé !
Sáng mai em lại vào FLC, sáng ra bãi cát chạy bộ. Chiều đá bóng ở sân FLC, tối làm nồi lẩu rồi đi cafe Aha chỗ Hồ Xuân Hương
Cụ vào thích nhậu thì nhắn em, trong này cực kỳ an toàn
Em vừa từ FLC về hôm thứ 3. Cả bãi biển có mỗi nhà em. Nhưng bể bơi thì rất đông

Website
kenhtaichinh.com.vn
Em vừa từ FLC về hôm thứ 3. Cả bãi biển có mỗi nhà em. Nhưng bể bơi thì rất đông
Bãi biển vắng, em chỉ tắm buổi sáng bãi FLC. Chiều thì đá bóng rồi về tắm bể bơi trong villa cụ ạ

Mss AN TÂM

Xe điện
Mọi người cho hỏi ,mình đặt phòng ở FLC Sầm Sơn vào chủ nhật này từ tháng trước, khi tình hình dịch chưa phức tạp , Nhưng nay do tình hình dịch covid diễn biến phức tạp để phòng chống dịch covid,từ cuối tuần trước và đầu tuần này mình gọi điện đề nghi hoãn dời ngày đi đến khi nào tình hình dịch Covid được kiểm soát nhưng FLC Sầm Sơn ko đồng ý,Nếu bỏ sẽ mất tiền vì đã thanh toán hết. Cụ nào biết ,cho hỏi mình có thể gọi đến đâu để được hỗ trợ giải quyết vụ này ko? .Thanks
Cụ có nhượng lại thì inbox e nhé, đi xe riêng e nghĩ k vấn đề gì đâu, cụ cứ đi đi ạ

coquay

Xe container
Nhà thằng Q còi này không bao giờ em ở lần thứ 3.

Lần 1 đi flc Vĩnh Phúc, dính ngay quả phốt là cây nấm to bằng 2 đầu ngón tay mọc ngay trong bồn tắm biệt thự, chứng tỏ bọn này để phòng mốc meo cả năm trời không dọn. Hồi đó em đặt qua người quen nên cũng không muốn làm um lên.

Lần 2 đi flc sầm sơn thì con bé nhà em uống ngay chai nước suối để trong phòng có mùi clo nồng nặc. Kiểm tra mới biết là nước bể bơi đổ vào ( chắc là bọn ở trước nó đổ vào). Bọn dọn phòng khi dọn vẫn để nguyên chai nước đấy trên kệ cho khách sau uống. Lần này em gọi quản lý xuống chửi cho một trận.

Bọn này làm khách sạn còn kém hơn cả nhà nghỉ bình dân.
Ôi kinh quá e đoán chắc từ khách trc uống rồi tiếc 10 20k trả rồi lấy nước máy đóng lại rồi.
Nhưng cũng cho thấy nv cũng ko hoàn thành trách nhiệm của mình ss bao năm vẫy vậy nhỉ e phải từ 2007 là ko đi đến ss rồi

alongcamepolly

Xe lăn
Nhà thằng Q còi này không bao giờ em ở lần thứ 3.

Lần 1 đi flc Vĩnh Phúc, dính ngay quả phốt là cây nấm to bằng 2 đầu ngón tay mọc ngay trong bồn tắm biệt thự, chứng tỏ bọn này để phòng mốc meo cả năm trời không dọn. Hồi đó em đặt qua người quen nên cũng không muốn làm um lên.

Lần 2 đi flc sầm sơn thì con bé nhà em uống ngay chai nước suối để trong phòng có mùi clo nồng nặc. Kiểm tra mới biết là nước bể bơi đổ vào ( chắc là bọn ở trước nó đổ vào). Bọn dọn phòng khi dọn vẫn để nguyên chai nước đấy trên kệ cho khách sau uống. Lần này em gọi quản lý xuống chửi cho một trận.

Bọn này làm khách sạn còn kém hơn cả nhà nghỉ bình dân.
Đúng là mua bực vào mình cụ nhỉ!

f320

[Tịch thu bằng lái]
Nước đóng chai miễn phí cụ ạ, nó để trên kệ ngay ngắn cùng mấy chai khác. Em đoán là đoàn trước nó uống xong rồi nghịch ngợm đóng nước bể bơi để vào đấy. Nhẽ ra nhân viện dọn phòng nó phải kiểm tra xem chai nguyên, chai dở thế nào để thay thế thì sẽ không xảy ra tình trạng trên.

Ôi kinh quá e đoán chắc từ khách trc uống rồi tiếc 10 20k trả rồi lấy nước máy đóng lại rồi.
Nhưng cũng cho thấy nv cũng ko hoàn thành trách nhiệm của mình ss bao năm vẫy vậy nhỉ e phải từ 2007 là ko đi đến ss rồi

Otophieu

Xe đạp
Báo cáo cụ trước em có nick khác chẳng PR P ủng gì ,lâu ngày không vào quên cả Password quên cả hộp thư đăng ký ... cũng không muốn vào vì OF, dạo này có nhưng thành phần hơi bát nháo nên chỉ vào đọc . Em U60 rồi nên cũng hạn chế comment nhiều thành phần có thể ít tuổi có khi đáng tuổi con mình nhiều khi vào phát ngôn hơi bừa bãi không cùng quan điểm là nói láo ngày ( vì người có tuổi ko ăn nói thế ).Vài lời chia sẻ chân tình .

Chỉnh sửa cuối:

Mon 29V

Xe điện
Cụ Trần Tuệ Quang cho em hỏi mấy hôm nay đi lại 2 chiều HN-SS vẫn bình thường chứ cụ? Trong đó có cấm tắm biển ko ạ?+

Altis 2011

Xe điện
Ghê quá, đc cả chủ và khách. Cách đây 4-5 năm em đi, toilet xây rất rối. Nước chảy tràn cả ra ngoài.

Tenerife8x

Xe buýt
Năm nào bên e cũng về đây tầm 4-500 người, có vde j đâu. Toàn các ông thầy bói xem voi phán chán bỏ mẹ

Tintolaioto

[Tịch thu bằng lái]
Dịch dã thế này mà không cho hoãn thật làm ăn kiểu chặt chém. Em đã book phòng ở Đà nẵng qua cty du lịch mà đã hoãn được đến hết năm.