Thảo luận Focus titanium có giảm nữa không

fordtot_dongever

Xe buýt

s0c_uuu

Xe buýt
Cụ đi chưa, hay chỉ nghe ng ta đồn ?
em k chạy ford. cứ cho là nghe đồn, nhưng em khẳng định được ford cực tồi, ng nhà em bên US cũng k dùng, tất cả các ae đã từng chạy qua 1 vài đời xe đều k bao giờ chọn ford, cụ có thể tự tham khảo, và đương nhiên em k dùng.

luckyhiro

Xe điện
em k chạy ford. cứ cho là nghe đồn, nhưng em khẳng định được ford cực tồi, ng nhà em bên US cũng k dùng, tất cả các ae đã từng chạy qua 1 vài đời xe đều k bao giờ chọn ford, cụ có thể tự tham khảo, và đương nhiên em k dùng.
Nhà e lấy FFC S cách đây vài tháng, và vừa quyết định mua chiếc nữa y hệt cụ ợ. E đã từng cầm lái và sở hữu nhiều đời xe , và e thấy FFC quá dc so với phân khúc, cảm giác lái tốt k kém gì Honda.

s0c_uuu

Xe buýt
Nhà e lấy FFC S cách đây vài tháng, và vừa quyết định mua chiếc nữa y hệt cụ ợ. E đã từng cầm lái và sở hữu nhiều đời xe , và e thấy FFC quá dc so với phân khúc, cảm giác lái tốt k kém gì Honda.
cái xe chỉ có thể đánh giá nó ok hay không sau 3 năm sử dụng cụ ạ!
cụ mua mà cứ 3-5 năm cụ đổi thì các xe đều same same.
Nhưng ở VN k có nhiều ng như vậy, hầu hết họ phải đi lâu hơn, và vì sao họ lại chọn xe Nhật

thiadaivuong

Xe hơi
Cụ đi chưa, hay chỉ nghe ng ta đồn ?
Em chưa đi cụ, nhưng em nghe đồn là: bên Mẽo đang kiện Ford vi ốc vặn bánh xe kém, bên Thai + Mẽo thì lỗi hộp số.
Dù tin đồn, nhưng giá xe ở Vn cao vót thế thì ai dám chọn hả cụ, khi cầm cục tiền chứa đầy trong kết mì tôm đi mua xe oto

luckyhiro

Xe điện
cái xe chỉ có thể đánh giá nó ok hay không sau 3 năm sử dụng cụ ạ!
cụ mua mà cứ 3-5 năm cụ đổi thì các xe đều same same.
Nhưng ở VN k có nhiều ng như vậy, hầu hết họ phải đi lâu hơn, và vì sao họ lại chọn xe Nhật
E ở Nhật gần chục năm, chạy nhiều loại rồi cụ ợ, từ xe Kei đến xe 3 4 chấm.
Nhưng đây là vn, tầm tiền với hạng C thì FFC là ngon cụ ợ, ở vn e cũng chạy mấy loại của hãng khác rồi, chán phèo !

s0c_uuu

Xe buýt
E ở Nhật gần chục năm, chạy nhiều loại rồi cụ ợ, từ xe Kei đến xe 3 4 chấm.
Nhưng đây là vn, tầm tiền với hạng C thì FFC là ngon cụ ợ, ở vn e cũng chạy mấy loại của hãng khác rồi, chán phèo !
Cụ chụp em cái đăng ký xe cụ đang chạy với.
Chính vì đây là VN nên ford mới thất sủng, ford chỉ có range, everest, expl mới chuẩn.
ở Mỹ họ cũng k dùng ford mấy đâu cụ nhá

luckyhiro

Xe điện
Em chưa đi cụ, nhưng em nghe đồn là: bên Mẽo đang kiện Ford vi ốc vặn bánh xe kém, bên Thai + Mẽo thì lỗi hộp số.
Dù tin đồn, nhưng giá xe ở Vn cao vót thế thì ai dám chọn hả cụ, khi cầm cục tiền chứa đầy trong kết mì tôm đi mua xe oto
Đời 2017 là hộp số loại mới rồi cụ, thích thì mua thôi, nghĩ làm gì nhiều cụ ơi .

s0c_uuu

Xe buýt
E hiểu ý của cụ, e là ng sử dụng k phải sale nhé, e k quan tâm cụ nghĩ gì về e đâu, chả việc gì phải phét. E k phải trẻ con !
thì cụ cứ cho cái đăng ký lên đây, cụ bảo cụ chạy 3, 4 chấm. giấu cái tên đi là xong. Xem cụ đang chạy xe Mỹ hay xe Nhật biết ngay.

luckyhiro

Xe điện
thì cụ cứ cho cái đăng ký lên đây, cụ bảo cụ chạy 3, 4 chấm. giấu cái tên đi là xong. Xem cụ đang chạy xe Mỹ hay xe Nhật biết ngay.
3 4 chấm bên Nhật cách đây hơn chục năm rồi ợ. E về vn hơn chục năm rồi.
3.0 là con Crown
4.0 là Selsior

s0c_uuu

Xe buýt
3 4 chấm bên Nhật cách đây hơn chục năm rồi ợ. E về vn hơn chục năm rồi.
3.0 là con Crown
4.0 là Selsior
cụ toàn dùng xe Nhật nhỉ, lại nghe quảng cáo, thế giờ cụ đang lái xe Nhật hay Mỹ hay ĐỨc?

luckyhiro

Xe điện
cụ toàn dùng xe Nhật nhỉ, lại nghe quảng cáo, thế giờ cụ đang lái xe Nhật hay Mỹ hay ĐỨc?
Cụ k đọc cmt mà cứ chém thế, bên Nhật thì e chả chạy xe Nhật thì xe gì. VN e đang chạy Ford FC S cụ ợ, công nhận Laser chạy như mứt, FE thì mỏi chân ...

s0c_uuu

Xe buýt
Cụ k đọc cmt mà cứ chém thế, bên Nhật thì e chả chạy xe Nhật thì xe gì. VN e đang chạy Ford FC S cụ ợ, công nhận Laser chạy như mứt, FE thì mỏi chân ...
Vâng, thảo nào cụ khuyên nên chọn ford chúc cụ lái xe an toàn.

reaverest

Xe hơi
Nghe nói Civic sang 2018 còn có 73x... lại hơn mấy thứ ghế điện, phanh tay điện tử, breakhold, cửa gió sau, rộng hơn... haizz khó nghĩ quá.

Chỉnh sửa cuối: