FORD AN ĐÔ - Mùng 1 tháng cô hồn đã chửi nhau

nheo0510

Xe máy
Theo em thì các cụ lúc đi bảo dưỡng vs sửa chữa thì đi ngó mấy con xe mới, đại loại như "Nếu chỗ này phục vụ tốt thì anh sẽ xem xét đổi xe mới tại đây" là các em ấy quắn lên ngay

Hanjin2311

Xe hơi
tình yêu với Ford bắt đầu phai nhạt! thanks cụ gửi feedback

qhhp

Xe điện
Em ủng hộ các bác! Là khách hàng k đc quan tâm thì thôi còn hành nhau.
E cũng xin chia sẻ với các cụ tháng 20/7/2015 vừa rồi e có giao dịch chiếc ranger tại Hà Nội ford. Add: 94 Ngô Thị nhậm. Nhân viên làm việc k bằng trẻ con.e hẹn sáng hôm đó làm việc đặt cọc và lấy ngày phong thuỷ.nhân viên ok còn đưa đi xem xe.làm e đi từ Sơn La về HN (600Km/2 chiều) từ hôm 19/7.Em cùng nhân viên thoả thuận từ A đến Z và ok. Nhân viên mang giấy tờ đặt cọc e đi Cả sáng và quay về xin lỗi em là đại lý đã hết xe vì có bạn của giám đốc HNford lấy rồi và xin lỗi e 1 câu nhẹ hều.
Đặt vào vị trí đó ai chảquá bực. Làm việc như HN ford đấy các bác nhận xét sao?
Em khuyên các cụ ko nên đặt cọc. Làm hợp đồng ngay từ đầu với các điều khoản, trong đó có cả điều khoản thanh toán. Nên chuyển khoản 2 lần, lần 1 có thể chuyển 10-20 triệu ngay sau khi ký hợp đồng, lần 2 chuyển số còn lại trước khi nhận xe. Tất cả nên chuyển khoản, đỡ công đi lại. Các cụ cứ ngồi nhà, chỉ chuyển tiền khi hợp đồng đã sửa theo ý mình, sale mang đến cho mình ký sau khi đã có chữ ký và dấu của đại lý.

Hợp đồng đã ký, dấu đã đóng thì không có khái niệm xin lỗi nhé.

Em khuyên các cụ ko nên đặt cọc. Làm hợp đồng ngay từ đầu với các điều khoản, trong đó có cả điều khoản thanh toán. Nên chuyển khoản 2 lần, lần 1 có thể chuyển 10-20 triệu ngay sau khi ký hợp đồng, lần 2 chuyển số còn lại trước khi nhận xe. Tất cả nên chuyển khoản, đỡ công đi lại. Các cụ cứ ngồi nhà, chỉ chuyển tiền khi hợp đồng đã sửa theo ý mình, sale mang đến cho mình ký sau khi đã có chữ ký và dấu của đại lý.

Hợp đồng đã ký, dấu đã đóng thì không có khái niệm xin lỗi nhé.
Ok cám ơn yk kiến của cụ. Nhưng đến tận nơi để giao tiền hẹn ngày nhận xe mà.vì khi trao đổi ford luôn nói là có xe, sẵn xe. Nhưng có đâu toàn lý do nọ kia.nói chung chán ford rồi

VeryGood

Xe điện
E chính là chủ xe Rager bị va quệt trc khi giao cho khách hàng đây! Đến h phút này bên Ford vẫn chưa giải quyết dc cho e!!!!! E thực sự đang rất bức xúc.
Em nghe kể là cụ đòi đổi xe mới còn Hà Thành chỉ đồng ý thay cái cánh cửa??

KingDragon

Xe máy
Nói j đến mùng 1 em mười mấy cho tiền xong đen như . . . chị dậu :D

binhan821

Xe máy
tháng này kể ra làm ăn cũng lận đận thật các cụ ạ