FORD EVEREST & RANGER: Sử dụng, bảo dưỡng, sửa chữa, độ thêm...(Part 7)

Trạng thái
Thớt đang đóng

bobom

Xe tải
Cám ơn cụ! Chắc em sẽ đặt may dầy hơn và thêm một tấm nữa để phủ lên cả lưng ghế hàng thứ 2 khi úp ghế xuống để nằm cho thoải mái.
xong cụ up lên cho e xem với, nhưng hình như loại dày hơn cũng chỉ có 5cm thôi, của e là 3cm. Nếu phủ cả lưng ghế 2 chắc ko khả thi vì khi gập ghế xuống nó dày, cao hơn khoảng 10cm ấy.

mitsubishi4

Đi bộ
các cụ cho em hỏi vời . ở bắc ninh có gala nào cân bằng động ko a. ???

VinhCivic

Xe tăng
các cụ cho em hỏi vời . ở bắc ninh có gala nào cân bằng động ko a. ???
Bác cứ dzìa HN nhân tiện chơi chuyến, ghé [@MONTERO;11111] để bác ấy xử lý, OFer toàn làm ở đây.
Cụ kiến nói chuẩn... cụ vào thớt dưới đây nhờ cụ Phan kết nối cho thì không chỉ được cân bằng động mà còn được chỉnh cả hệ thống lái... mà giá thì vẫn chỉ bằng cân bằng động ở các gara khác...
http://www.otofun.net/threads/849204-can-chinh-do-chum-banh-xe-danh-rieng-cho-thanh-vien-box-ford

Chỉnh sửa cuối:

vietphatphutung

Xe hơi
thưa các cụ,tình hình nhà cháu nhận lắp nắp thùng cho cô vk ranger nhưng khổ nỗi mấy chú vận chuyện làm mất cái hướng dẫn lắp đặt của nó.mà cái nắp thùng này lần đâu nhà cháu lắp nên chưa biết sợi dây rật mở nắp nằm ở vị trí nào,có cụ nào lắp rồi thì chỉ cho nhà cháu với ạ nhà cháu đã mở nắp vodka mời các cụ ạ

viettelvtc1

Đi bộ
Vợ e bị bệnh điều hoà rồi, lúc lạnh lúc không, mở ra xem thì lúc lốc điều chạy lúc không, có bác nào bị như vậy không? Có cách gì khắc phục không?

ZAD Viet

Xe điện
Vợ e bị bệnh điều hoà rồi, lúc lạnh lúc không, mở ra xem thì lúc lốc điều chạy lúc không, có bác nào bị như vậy không? Có cách gì khắc phục không?
Cụ đến 109 Trường Chinh, chỗ Bác Lợi. làm Oke luôn.

Trạng thái
Thớt đang đóng