Thảo luận Ford Explorer người tình nước Mỹ - xe tốt lắm kẻ gièm pha.

4eyes10

Xe buýt

fadco

Xe container
Dạo này con Lac cỏ bắt đầu dở chứng. Phương án ly dị được đưa ra, bà cả đã gật, chỉ đạo luôn lên đời chân dài. Với ngân sách hạn chế e chỉ dám mon men PS mới, tất tật chắc tầm 1,7 củ. Sau khi chào hàng xong e khuyến mại thêm vài phút về con Ex, chẳng ngờ bà ấy quay ngoắt
180 độ, ra chỉ thị cưới ngay lập tức, em choáng...
Xin các cụ đã cưới cho em xin vài địa chỉ showroom tin cậy ạ!
Tộ sư, sao lắm lão trên này có vợ yêu chồng thế nhỉ:)))

hasj

Xe tải
Website
fordlongbien9s.com
Dạo này con Lac cỏ bắt đầu dở chứng. Phương án ly dị được đưa ra, bà cả đã gật, chỉ đạo luôn lên đời chân dài. Với ngân sách hạn chế e chỉ dám mon men PS mới, tất tật chắc tầm 1,7 củ. Sau khi chào hàng xong e khuyến mại thêm vài phút về con Ex, chẳng ngờ bà ấy quay ngoắt 180 độ, ra chỉ thị cưới ngay lập tức, em choáng...
đã ib cụ :D

minhnhi

Xe tải
Xe lừa lừa chụp được mỗi cái đầu ăn cắp RR còn ngon, còn lại quá lởm hoho :^)
Bọn Mỹ giờ mất chất rồi, học Hàn nhưng ko đủ trình :-j
Cụ không nói ra chắc sợ người ta không biết thần kinh và gu thẩm mỹ của cụ có vấn đề à?

minhnhi

Xe tải
Gần khu em có một thằng vừa vô công rồi nghề, nghèo rớt, kém người ta đủ thứ, sức yếu xìu, đến cả ch*m cũng ngắn hơn người ta nữa. Cơ mà toàn tự nhận mình đẹp trai cho đỡ tủi thân. Bố mẹ nó cũng bảo con mình đẹp trai. Hàng xóm láng giềng ko ai thấy như vậy nhưng thôi cũng kệ, cho nó một cái để tự sướng vậy :))
Cụ nói hay quá!

Aon

Xe tăng
Dạo này con Lac cỏ bắt đầu dở chứng. Phương án ly dị được đưa ra, bà cả đã gật, chỉ đạo luôn lên đời chân dài. Với ngân sách hạn chế e chỉ dám mon men PS mới, tất tật chắc tầm 1,7 củ. Sau khi chào hàng xong e khuyến mại thêm vài phút về con Ex, chẳng ngờ bà ấy quay ngoắt 180 độ, ra chỉ thị cưới ngay lập tức, em choáng...
Trong này nhiều ông được vợ mua tặng/vợ duyệt mua Ex thế nhể :)) Chắc tối qua cụ làm đôi lọ rocket1h à

fadco

Xe container
Đề nghị mấy lão đã mua Ex hoặc dc vợ mua cho làm bữa để anh em còn thẩm xe đê:)))