[Thảo luận] Ford Transit 29V-2678, trần đời em thấy một thằng lái xe như thằng này

mintoo

Xe tải
Nhà cháu cũng bị 1 phát như vậy rồi, nên rất thông cảm với Cụ chủ thớt. Cháu bị con ỈN lùi mới đau chứ, mà nó lùi để lách ra vượt lên xe trước để đi tiếp.
Cháu cũng định để nguyên xem dư thế lào, nhưng nghĩ bụng, IN có vài trăm, cùng lắm nó đền mình vài cũ, mất *** cái ZIN của xe, thế nà cháu niếc gương và lùi luôn, tránh con VOI ỈN. :69:
ĐKM, hôm đấy cháu mà đi xe khác thì chít với nhà cháu, kiểu léo gì cũng kiếm mấy đồng đổ xăng, còn đâu bảo hiểm lo.
thế bác lái e nào mà khinh con Ỉn có vài trăm? *-)*-)

dht

Xe điện
Chưa kịp dứt lời thì thấy nó vào số lùi, em dí còi ầm ỹ lên nhưng nó cứ thế lùi, gấu em sợ quá hô ầm cả lên:102::102:. Cực chẵng đã em đành lùi theo nó, cũng xuân là sau em chẳng có ai cả, nó lùi lại được là rẽ sang Chu Văn An chạy mất hút nên em chẳng kịp chửi nó câu nào. Sư nhà nó, đến giờ em vẫn còn akay. Lúc đáy mà có mấy cái xe máy đằng sau thì chắc nó là bẹp đầu em.
Trần đời chưa thấy ai lái xe như bác. bác yếu bóng vía quá.

Nó lùi thì kệ ** nó, cứ đứng yên xem nó có dám đâm xe của bác không.

khoavq

Xe điện
Cháu cũng ứ biết ở vào hoàn cảnh của cụ chủ thớt thì cháu xử lý kiểu gì?

Khéo cũng làm như cụ ý ý chứ lỵ :'(

Nếu có 6 chén rượu % phần % thì nhà cháu kéo phanh tay roài xuống đường đứng chống nạnh ngó xem! Sau đó là đến màn Vĩnh Xuân cũng nên!

deathless

Xe đạp
Nghe cũng hãi nhêy! Nhà cháu cũng vài lần gặp mấy bác 4banhs dừng đèn đỏ cứ thế trôi xe vào đầu mình roài. Kinh nghiệm cho thấy bác nên làm một đôi còi sên thật to vào, bấm ầm ĩ lên là nó cũng có tác dụng đấy. Dù gì cũng chúc mừng bác chủ thớt vì vợ 2 không bị thằng khác nó dúi ..... vào đầu (b)

luxus

Xe tăng
găp trương hơp nay em cung lui lai tôi đa co thê. xin lôi em online bang đtdd

datinh

Xe container
gớm các bác nói như đúng rồi. Thử hỏi gặp tình huống như bác chủ topic, các bác có để con xe vài trăm trệu đến vài tỉ của các bác đứng yên ở đó hay ko?
Trừ khi lúc đó mình đi UAZ hay đại loại thế....:))

Latte

Xe tăng
Em mà gặp trường hợp này, em đóng phanh tay, xuống xe đứng xem driff lùi :21: chả mấy khi đươc xem kỹ thuật đấy:)):)) CHúc mừng cụ không vướng vào viêc rắc rối, tránh voi chả xấu mặt nào :41:

doremonmattich

Xe tăng
Em vốn không thối mồm nhưng phản biện bác chủ thớt phát, nhà em gần đấy , thấy cãi ngã 3 Nguyễn Tri Phương X điện Biên mà thằng Ford đấy nó rẽ cũng to vãi. Chắc là lúc nó rẽ trái bác lại bám đít nó nên mới ra nông nỗi vậy? Bác không đi vào đường cấm mà bác lại bám đít thằng đi vào đường cấm. Đành rằng nó mất dạy nhưng bác cũng vô tình cơ.

Ở đấy có công an chứ chỗ khác nó biểu bác đâm vào đít nó thì lấy ai ra làm bằng chứng, tên xà ích nó to khỏe hơn bác thì thể nào nó cũng bị đúng và bác bị sai.

Thế các bác ở đây nếu trót nhỡ như thằng ấy thì lùi chạy hay xuống ngựa chịu trói ? :)):)):)):))

vihali

Xe container
Em bị một phát ở đầu đường Bắc Ninh-Nội Bài, lỗi chuyển làn ko xi-nhan, mấy 200k. Lúc về bị xích vì vượt ở đoạn cấm vượt chỗ Yamaha, em xuống nhăn nhó trình bày là làm việc trong Yamaha(em lừa bác xxx), thía là bác ý cho đi :21::21::21:
Em chưa đi đường Bắc Ninh bao giờ, toàn qua trạm thu phí thì rẽ trái một tí rồi đi qua khu công nghiệp Nội Bài để tới QL3. Em chỉ có thể để ý tới tốc độ thôi chứ vượt/cấm vượt thì nhiều khi chả biết vì nó cắm biển suốt, cứ on-off-on-off thì bố thằng nào nhớ là mình đang ở đoạn on hay off. Cũng may là em đi Thái Nguyên chục lần rồi mà chưa bị vịn bao giờ.

kieninlove

Xe tăng
Nói thế chứ nhìn đít xe đằng trước lừ lừ lùi vô mũi mình cũng ghê ghê :102:

thuybang

Xe máy
hĩ hĩ,hài thật,ví dụ như bác chủ thớt nhìn gương có vài em 2B ngay sau mông mình chẳng hạn,bác có lùi để tránh "con voi" kia để ko "xấu mẹt" hay ko ? Fun,đúng là otofun :77: :))

truong39

Xe tải
Đề nghị bác lắp đặt 1 cây chống sét (thu lôi) nhưng k chĩa lên trời mà chĩa thẳng ra trước, lần sau thằng 2678 ấy mà lùi, bác cứ đứng yên đấy xem dư lào lào.
dc đấy ý kiên của bác quá hay.