[Đồ điện tử] ForHomeVN chuyên Camera Giám Sát - Mạng LAN - Chuông Hình - Khóa Cửa Điện Tử - Báo Động

Số điện thoại
0936339881
Giá
599,000 VNĐ
Địa chỉ
Cầu Giấy, Hà Nội

Trung.http

Đi bộ
Em đang có nhu cầu lắp camera Wifi giám sát người trông trẻ nhỏ ở nhà. Trên trần nhà chung cư, có hệ thống đèn, điều hòa.... không hiểu có câu được dây từ đâu được không bác nhỉ?. Kéo dây điện từ ổ cắm tường lên thì loằng ngoằng quá. Bác tư vấn giúp.

Sleepwalker

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
forhome.vn
Em đang có nhu cầu lắp camera Wifi giám sát người trông trẻ nhỏ ở nhà. Trên trần nhà chung cư, có hệ thống đèn, điều hòa.... không hiểu có câu được dây từ đâu được không bác nhỉ?. Kéo dây điện từ ổ cắm tường lên thì loằng ngoằng quá. Bác tư vấn giúp.
Đèn và điều hòa thì không được rồi cụ vì đó là công tắc.
Bên em thường câu ổ điện gần đó và tìm cách giấu dây đẹp nhất có thể. Chung cư bọn em vẫn làm ầm ầm mà cụ, có cách hết :D

xuangiangdt

Xe tải
Ủn giùm cụ lên top ten nhé

Sleepwalker

Xe điện
Website
forhome.vn
Cho em hỏi có phải xu hướng sắp tới là camera chìm đúng không. Chứ nhìn nó to quá khiến người khác đề phòng
Tùy cụ à, vì có người thích camera phải nhỏ, có người lại thích to đùng. Mục đích của từng người sẽ có loại phù hợp ạ

xuangiangdt

Xe tải
Tùy cụ à, vì có người thích camera phải nhỏ, có người lại thích to đùng. Mục đích của từng người sẽ có loại phù hợp ạ
Theo em hiểu thì cam to sẽ có công năng mạnh hơn và góc quan sát thường là rộng hơn nên muốn quay chất mà lại thu nhỏ thì hơi nan giải có đúng k cụ

Sleepwalker

Xe điện
Website
forhome.vn
Theo em hiểu thì cam to sẽ có công năng mạnh hơn và góc quan sát thường là rộng hơn nên muốn quay chất mà lại thu nhỏ thì hơi nan giải có đúng k cụ
Không đâu cụ, như em nói tùy mục đích, với mục đích ngụy trang thì vẫn có cam đáp ứng đủ nhu cầu ấy, tuy nhiên để thu nhỏ nó lại mà vẫn đáp ứng đc các thông số kỹ thuật thì nó phải cao tiền hơn, khác nhau như vậy thôi cụ.

xuangiangdt

Xe tải
Không đâu cụ, như em nói tùy mục đích, với mục đích ngụy trang thì vẫn có cam đáp ứng đủ nhu cầu ấy, tuy nhiên để thu nhỏ nó lại mà vẫn đáp ứng đc các thông số kỹ thuật thì nó phải cao tiền hơn, khác nhau như vậy thôi cụ.
Em cảm ơn nhé