Thảo luận Fortuner ai cũng chê vậy mà vẫn bám trụ tại VN là sao?

Atlantic 669

Xe tải
Fortuner chỉ ghét nhất cách gập ghế hàng 2 và 3. Chả hiểu sao bọn Toy bảo thủ với cách gập ghế kiểu này.
Mỗi loại xe của Toyota có những nhược điểm riêng: Xe LX 570 sport giá bằng cả biệt thự mà ghế hàng 3 vẫn treo 2 bên . Prado giá cũng hơn 2 đồng được cái gập ghế thì cái chìa khoá cơm thôi rồi. Mỗi dòng lexus Es và GX em chưa được ngó không biết có lỗi gì không? Chứ như fortuner thì lỗi đầy!!! Nhưng đi thì tạm thôi vì cũng chả có sự lựa chọn nào hay hơn. Các Hãng khác còn lỗi nặng hơn, nên em vẫn chọn fortuner. Sau 1 năm thấy cũng hài lòng !

bangtam

Xe tải
Mỗi loại xe của Toyota có những nhược điểm riêng: Xe LX 570 sport giá bằng cả biệt thự mà ghế hàng 3 vẫn treo 2 bên . Prado giá cũng hơn 2 đồng được cái gập ghế thì cái chìa khoá cơm thôi rồi. Mỗi dòng lexus Es và GX em chưa được ngó không biết có lỗi gì không? Chứ như fortuner thì lỗi đầy!!! Nhưng đi thì tạm thôi vì cũng chả có sự lựa chọn nào hay hơn. Các Hãng khác còn lỗi nặng hơn, nên em vẫn chọn fortuner. Sau 1 năm thấy cũng hài lòng !
Lỗi đầy là lỗi gì vậy cụ, bạn bè em nó đi fortuner nhiều, chả thấy đứa nào kêu ca.

ubisapro

Xe trâu
Thường những thớt này, e và cụ đang lái phò tủn thì đi nhẹ, cười duyên lội còm thôi ;))

Atlantic 669

Xe tải
Lỗi đầy là lỗi gì vậy cụ, bạn bè em nó đi fortuner nhiều, chả thấy đứa nào kêu ca.
Em cũng đang đi Fortuner 2019 mừ. Lỗi nhưng mình ít tiền nên chấp nhận được cụ ạ. Thế mới nói là lỗi thì lỗi nhưng vẫn chọn em nó thôi. Vì các con khác có nhiều lỗi mình không đánh đu được

Hà Boss

Xe hơi
Em cũng đang đi Fortuner 2019 mừ. Lỗi nhưng mình ít tiền nên chấp nhận được cụ ạ. Thế mới nói là lỗi thì lỗi nhưng vẫn chọn em nó thôi. Vì các con khác có nhiều lỗi mình không đánh đu được
Chán, người ta hỏi lỗi gì chứ có hỏi cụ thấy như thế nào đâu !
Còn kiểu lỗi như xe cũng tốn dầu lắm, đi thấy cũng ồn, đèn không sáng lắm thì đấy không phải là lỗi nhé.

kenzzz

Xe buýt
Chê nhiều vào cho giá xe nó giảm để e còn múc . Kk

qua_khoang

Xe tăng
Em thích lang thang,phượt đèo núi, phượt biển.
Nên thấy em này rất ok khi dũi đủ loại địa hình như vậy.Các cụ cứ chê,chứ đi kiểu như em thích thì nó vô đối rồi.

Bảo_Ngân

Xe buýt
Chê cái gì xe nhỉ. E chê mỗi giá xe. Nếu cho em cái Vâu chờ 200 củ như xe hãng anh em là múc ngay 😀

terwa

Xe tăng
Quan trọng ai cũng chê nhưng đem ra so tổng thể thì không con nào hơn

Kientrucsu

Xe tải
Nó lành
Và bền
Tầm tiền đó chẳng tùm đc thằng nào hơn
E đang chạy 2.7 2 cầu 2020 - mất 2 tháng hụt hẫng khó chịu vì trước e đang chạy cảmy le
Mấy ông tướng mới chỉ ngồi hóng vỉa hè thì tìm ra nhiều lỗi lắm

tankeugl

Xe buýt
đã xem và chốt ps2020 thấy hơn

congngo

Xe điện
Nó lành
Và bền
Tầm tiền đó chẳng tùm đc thằng nào hơn
E đang chạy 2.7 2 cầu 2020 - mất 2 tháng hụt hẫng khó chịu vì trước e đang chạy cảmy le
Mấy ông tướng mới chỉ ngồi hóng vỉa hè thì tìm ra nhiều lỗi lắm
Em chuyển từ Altis lên máy xăng 2.7 hai cầu còn hụt hẫng mà cụ, nhưng đi quen rồi thì thấy cũng tạm ổn. Mọi thứ đủ dùng, thích cái là địa hình nào cũng chạy được, từ phố đến đồi núi, nông thôn, ổ voi ổ gà chấp được hết.

xecatco

Xe tải
Em đang đi xe hàn mạn phép góp vài lời , thực tế em thấy ở việt nam chia ra hai phái em cũng không hiểu tại sao lại đi xe hãng nọ và chê xe hãng kia , cá nhân em thấy xe hàn hợp với mình cũng như nhu cầu và đồng tiền mình có , nhiều bác chửi bảo xe công nông rẻ rách em cũng thấy không hay cho lắm , còn về bình phẩm nhiều bác đi santafe chê fortuner xóc ít trang bị .... thì quan điểm của em mỗi xe sinh ra với công năng khác nhau một chiếc CUV thiết kế cho mục đích di chuyển êm ái thì không thể đi so với một chiếc xe thiết kế khung gầm rời và mục đích là xe thể thao đâ dụng SUV được , có nhiều so sánh rất bất hợp lý chỉ căn cứ vào giá hai xe gần giống nhau và cãi nhau mãi không thôi
Hãy mua xe theo sở thích và nhu cầu của bản thân và gia đình và cũng nên tôn trọng người khác vì khi cố gắng để mua được một chiếc xe thì cũng phải bỏ ra rất nhiều tâm huyết mồ hôi để có được nó , đừng chê bai ai khi họ cũng như mình thôi đều là con người cả , tóm lại xe nào với em chả quan trọng , hãng nào chả quan trọng cứ nhu cầu phù hợp giá tiền vừa túi vận hành tốt là ok . chúc các cụ một ngày tốt lành

huylinht

Xe buýt
Em đang đi xe hàn mạn phép góp vài lời , thực tế em thấy ở việt nam chia ra hai phái em cũng không hiểu tại sao lại đi xe hãng nọ và chê xe hãng kia , cá nhân em thấy xe hàn hợp với mình cũng như nhu cầu và đồng tiền mình có , nhiều bác chửi bảo xe công nông rẻ rách em cũng thấy không hay cho lắm , còn về bình phẩm nhiều bác đi santafe chê fortuner xóc ít trang bị .... thì quan điểm của em mỗi xe sinh ra với công năng khác nhau một chiếc CUV thiết kế cho mục đích di chuyển êm ái thì không thể đi so với một chiếc xe thiết kế khung gầm rời và mục đích là xe thể thao đâ dụng SUV được , có nhiều so sánh rất bất hợp lý chỉ căn cứ vào giá hai xe gần giống nhau và cãi nhau mãi không thôi
Hãy mua xe theo sở thích và nhu cầu của bản thân và gia đình và cũng nên tôn trọng người khác vì khi cố gắng để mua được một chiếc xe thì cũng phải bỏ ra rất nhiều tâm huyết mồ hôi để có được nó , đừng chê bai ai khi họ cũng như mình thôi đều là con người cả , tóm lại xe nào với em chả quan trọng , hãng nào chả quan trọng cứ nhu cầu phù hợp giá tiền vừa túi vận hành tốt là ok . chúc các cụ một ngày tốt lành
Toàn thấy các cụ đi xe Hàn cứ chê, cứ chửi các cụ đi Toy chứ các cụ đi Toy có bao giờ thấy chấp nửa câu đâu :))

HaiPhin

Xe tải
Cụ đc nv là sắp thành...chính quả rồi đấy, nhưng đến sư và chú tiểu còn chê nhau bủ mợ nữa là ng thường?:))

mrchoi1982

Xe buýt
Vâng land hay lx570 chung form ghế, gập khó chịu kinh, trông rất bực mình.
Có mỗi prado với GX470 là gập kiểu hiện đại, phẳng sàn.
470 và prado trước 209 vẫn gập sang 2 bên cụ nhé. 460 và prado từ 209 trở về đây mới gập phẳng. Kỹ thuật trong hãng bảo con for này là 1 trong những con lành nhất của hãng đới.