Thảo luận fortuner máy dầu at 2018 . cọc và giao xe t8 . điều kiện cực khốn nạn

mazda3_pro

Xe lăn
Hihi. Xe của nó tiền của mình bác ạ. K mua nữa thì tăng cho ai. Nhất quyết k mua nữa
Ừ, nhưng dùng từ thì phải dùng cho đúng. Cái từ "đặt cọc" có nghĩa là 2 bên ký 1 biên bản ghi nhớ mà ở đó thỏa thuận với nhau Bên mua sẽ mua 1 món hàng với giá A đồng. Nếu Bên mua không mua nữa thì mất cọc, tương tự, Bên bán không bán nữa sẽ phải đền tiền cọc.

Văn Lô

Xe hơi
Không mua thì thôi, Toy là thánh, tín đồ tìm ta chứ ta không cần. Đóng thêm tiền ngu rồi gia nhập hội Toy nhé các tín đồ thân yêu!

luubac88

Xe đạp
trước kia đúng là dân dịch vụ rất thích Fortuner
nhưng giờ thì
thòi thế đã thay đổi ,
chiếc cối xay này giờ không phải là sự chọn lựa duy nhất chỉ vì nó là cái cối xay vứt ngoài trời mãi không hỏng bởi vì
1- giá quá cao ( Không phải ai cũng bỏ ra đống tiền cho chiếc xe quá chát như này )
2- Hãng - đại lý làm hàng , làm trò , vặt lông khách hàng của mình , đòi 60 triệu thì chắc chắn nhiều khách hàng .....quay đầu
3- xe Fortuner là chiếc 7 chỗ mà hàng ghế sau không hề cải thiện , chiếc G 2018 thì còn chật chội hơn vì bó thấp đằng sau xuống
4- sự lựa chọn giờ đây đa dạng hơn với rất nhiều sản phẩm của các hãng xe khác nhau mang lại lợi ích và sự thuận tiện thoải mái hơn cho người tiêu dùng
5 - cách nhìn nhận của giới chơi xe giờ đã khác xưa
vì vậy Toy cứ việc mà tăng giá , hoặc làm hàng , làm trò , bời đó là sản phẩm của họ , hãy tiếp tục cứ coi thường khách hàng, , bóp hầu bóp cổ người tiêu dùng ,thì đó cũng là việc của họ , xuất đi châu âu châu mỹ thì ngon còn Việt nam là dân thế giới thứ 3 , nên chúng bay chỉ nên dùng hàng như chắn nắng bìa carton thôi , đó là sự khinh thường thượng đế ,
có khi các cụ sale còn bẩu là toyota là một hãng lớn to đoàng cơ mà , Toyota đã thiết kế ra chiếc Fortuner như cối xay , thì họ cũng có thể đã từng thiết kế ra công thức làm mắm ngóe ngon nhất nước Lào đấy ợ
vậy lựa chọn là ở mình , ở người tiêu dùng đã nhiều năm bị bóp cổ các cụ ạ , tiền trong túi các cụ ....tự dưng nhảy ra bàn chui vào két của sales à !
họ bán xe họ sẽ phải mê mỵ khách hàng , đương nhiên
nhưng khách hàng thông thái sẽ biết mình làm gì để tránh bị tà lưa , đơn giản vậy thôi .
Các cụ cho e hỏi.giờ e đang có nhu cầu định mua xe dòng xe Chevrolet.nhưng ko biết sao.các cụ cho lời khuyên

Q128

Xe hơi
Xứ thiên đường này thì các cụ biết rồi. Không riêng gì Toy, Honda cũng rứa cụ ạ. Họ lừa khách hàng nói có xe sẵn rồi bắt đặt tiền trước để lấy xe luôn. Honda ở đâu em không tiện nói ạ

quancao

Xe hơi
head nào đấy cụ ơi

xecho rac

Xe điện
có khối cụ ở đây gạch đá nhưng lại âm thầm mang tiền đi cọc:)):)) em nghĩ người có tiền tỷ mua oto thì cũng không ngu đâu ạ,em lên xe chỉ thích điều hoà mát máy chạy ổn định là ok, còn các tiên ích khác em không quan tâm lắm:P em nói có gì không phải các cụ bỏ quá cho ạ .!

xecho rac

Xe điện
:) Nghề dịch vụ mà a. Làm sao hài lòng tất cả đuợc
em không biết cụ đâu nhưng lần sau mua xe mới em sẽ nhờ cụ ạ , em thấy cụ cũng là người có tâm , còn làm dâu trăm họ thì khó vẹn toàn cụ nhỉ ?

D.Safety

Xe container
{Salon Chợ xe}
Toyota Thanh Xuân - Số 315 Đường Trường Chinh
em không biết cụ đâu nhưng lần sau mua xe mới em sẽ nhờ cụ ạ , em thấy cụ cũng là người có tâm , còn làm dâu trăm họ thì khó vẹn toàn cụ nhỉ ?
Dạ vâng. :) Nhiều tình huống cũng oái oăm lắm cơ

Sealno1

Xe hơi
Tóm lại là cạch toy đi. 1 tỷ mà xe chả có gì ngoài cái volang với cụm điều hòa.

nguyenphan80

Xe tăng
Đại lý bán xe ô tô thường làm như này có thể do nhà máy hoặc nhà nhập khẩu họ ép ( liên quan đến tỉ giá nhập ở thời điểm xe về) cơ bản là ép người mua nên hay tạo tâm lý khó chịu. Cá nhân em mua xe là có xe giao tiền, đặt tiền thì phải có ràng buộc thua - thắng. Riêng chuyện lắp thêm đồ là ép bên mua nhận để cộng lương thôi

formen

Xe lăn
theo phong trào đổi tên, cc bên toy đổi tên hợp đồng đặt cọc thành tên khác là ổn ngay mà.
em đề xuất tên là đồng giá. không phải đặt cọc hay giao xe .... khốn nạn gì nữa nhé.

Chaien Nguyen

Xe tăng
Các cụ cho e hỏi.giờ e đang có nhu cầu định mua xe dòng xe Chevrolet.nhưng ko biết sao.các cụ cho lời khuyên
Cụ nên tham khảo các cụ đã đi mấy con Hot như Captiva, CDX, Cruze trước khi xuống tiền nhé hê hê

motphat

Xe tải
Có cụ nào biết thông số kỹ thuật bản máy dầu 4x4 không. Thông não em phát.

Nguyễn Anh CDY

Xe tải
E hiện tại thấy Ford, Toyota, Honda bán hàng bố của láo.
Hãy nhìn sang Hyundai, Kia, Mazda xem họ ứng xử với khách hàng khác mấy hãng kia.
Gớm. Con CX5 nó hết hot rồi nên mới quỳ khách thôi. Chứ đợt nó mới ra nó chẹt thượng đế cũng vỡ mồm đấy cụ. Hãng nào chẳng giống nhau. Mỗi tội là nó chỉ lộng hành khi có mẫu xe hot hoặc là cầu>cung thôi. Ở xứ lừa này thằng nào chả muốn thịt lũ vịt :))

Matizcoi

Xe cút kít
Vẫn cắm đầu vào mua, vẫn kêu được, đến lạ :))
Em có chừng í tiền, em dí vào cọc mí cạch, qua sâu zum xem xe nào ưng hốt cmn luôn :D

canhnh89

Xe tăng
Website
toyota-thanhxuan.com
Gớm. Con CX5 nó hết hot rồi nên mới quỳ khách thôi. Chứ đợt nó mới ra nó chẹt thượng đế cũng vỡ mồm đấy cụ. Hãng nào chẳng giống nhau. Mỗi tội là nó chỉ lộng hành khi có mẫu xe hot hoặc là cầu>cung thôi. Ở xứ lừa này thằng nào chả muốn thịt lũ vịt :))
Cụ phán chuẩn. Hiện tại theo em được biết, bên Hyundai các cụ đặt Tuson sẽ phải kênh phụ kiện hoặc tiền mặt. Hãng nào cũng thế thôi ạ. Có xe hot là sẽ có điều kiện đấy ạ.

canhnh89

Xe tăng
Website
toyota-thanhxuan.com
Trước kia mấy cụ chê xe em fotuner như cái xe tải em cứ cười vì lúc đó còn ngộ chưa tỉnh
Giờ nhìn chiếc xe Fortuner cũ - ngao ngán
Chán chả buồn sửa chữa làm đẹp gì nữa ,
Cụ nào có xe fortuner chắc quá hiểu tại sao em phát biểu vậy
Cụ bán xe chưa?

phamhungbs

Xe điện
Em đang đi Toy và năm 2014 mua ở Toy TX chỗ Trường Chính, cũng chán cảnh các chú sale o ép lắm, chắc tình cảnh chung. Sau đấy em chưa quay lại bảo dưỡng lần nào mà cứ chạy qua Giải Phóng cho tiện. Cứ cái gì hot thì cạch hoặc chờ sau lấy cho lành. Thằng bạn em cũng đâm đầu vào con CRV trước tết, ngoài 1tỷ4 còn phải chịu thêm cho Hòn đá 100 củ nữa mới có xe. Giờ Toy hay Honda mà cứ kiểu này, thì dừng mua lại cho lành, cái xe là phương tiện chứ quái gì.

Chỉnh sửa cuối: