[CCCĐ] From China to Cambodia & Vietnam (Hot images)

linhgiadung

Xe buýt
Website
dxanh.vn
E lạy mợ, cả OF này e trong trắng nhất đới mợ ạ, thế mợ hiểu ý của e dư lào đấy ợ :-/
Vâng, em thấy đen như bùn ý, cũng có thể cụ trong trắng như hoa sen " gần bùn mà chẳng hôi tanh mùi bùn", nhỉ?

Nhạc

Xe container
E lạy mợ, cả OF này e trong trắng nhất đới mợ ạ, thế mợ hiểu ý của e dư lào đấy ợ :-/
Thấy chưa, người lói cái giề trong sáng và bình thường nhứt cũng khó hiểu bỏ mợ ra rồi :))
Theo cách tiền sử nhất của iêm là tính ngón tay thì đến 10.4 cụ chuột mới comeback hehe

chuotlang

Xe lừa
Thấy chưa, người lói cái giề trong sáng và bình thường nhứt cũng khó hiểu bỏ mợ ra rồi :))
Theo cách tiền sử nhất của iêm là tính ngón tay thì đến 10.4 cụ chuột mới comeback hehe
Sau khi học xong khóa Chinese Law tổng cộng 360 tiếng thì em đã tốt nghiệp hôm mùng 9 ạ
Mấy hôm nữa rảnh em sẽ hầu chuyện các bác bên Cafe sau về khóa học này hehe

chuotlang

Xe lừa
Chẹp chẹp :-? Thời buổi thóc cao gạo kém thấy các kụ vi hành hoành tráng thế lày thấy tủi thân quá!!!
Bọn em nghèo nhưng hay cố lắm ạ, Angkor nó sắp đóng cửa sửa chữa vài năm nên cố đi 1 chuyến dài ngày, chứ ko có chẳng biết bao h mới sang chơi lại

Sion

Xe máy
Cu gioi qua, vodka cu nhe

Sion

Xe máy
Em nho bac chi thot roai, ngay xua bac suot ngay dua xe tren Bo ho. Em co vu bac sot. Hehehe

Quay trở về bến xuất phát, mới hiểu rằng lúc đầu vào có mấy bé gái cầm HandyCam quay mình lia lịa làm gì

Hóa ra mỗi người được 1 món quà lưu niệm ... 1 chiếc đĩa nhựa có giá đỡ, ở giữa in hình du khách như thế này
Nhân dịp topic mở ra tròn 3 tuần và được 30.000 lượt xem với ủng hộ của các bác thì em mới post hình này (đây cũng là câu trả lời cho 2 bác nào ở phần trc tò mò hỏi về chủ nhân của chiếc mũ là Gấu nhà em ko thấy lộ diện ạ)
Tất nhiên không lấy cũng đc, mà lấy thì 3$ cho 1 chiếc.
Hình như mình nói tiếng VN thì đc discount thì phải, lúc sau good price 10$ 5 chiếc. Không lấy lại sợ hình mình bị đem đi yểm bùa hay phóng phi tiêu thì chết :D

[/I][/QUOTE]

linhgiadung

Xe buýt
Website
dxanh.vn
Hehe chắc bác nhầm với ai, em có biết đua xe là gì đâu
Hay ý cụ sion là anh chém gió ghê quá, vù vù khác nào đua xe, là e dự thế.
Nhìn chữ ký em đê, bắt chước cụ chuột đấy.

Chỉnh sửa cuối:

chuotlang

Xe lừa
Hay ý cụ sion là anh chém gió ghê quá, vù vù khác nào đua xe, là e dự thế.
Nhìn chữ ký em đê, bắt chước cụ chuột đấy.
Cụ Sion mới chém ý, nếu có đua xe chạy nhanh như thế sao nhìn thấy mẹt người khác vào buổi đêm đc?

Mà mợ Linh học VD trc kia hả, em cũng ở cái chuồng đó ra, nhưng lúc em ra thì mợ chưa vào đó học rồi

chuotlang

Xe lừa
Nhiều ảnh hot quá ta
Còn 1 đống nữa hot hơn nhưng em ko Up, sợ bị Del bài hehe
Khổ thân bác mới chạy đc có 50km mà máy móc sao đỏ lòm thế kia? Sắp bị tháo bánh hở?

Bác sưu tầm Sim số đẹp hả?

Moi cái thớt này của Chuotlang lên,hê hê
K biết Angkor Vat năm nay có đóng cửa k để e du hí 1 chuyến nhể....

chuotlang

Xe lừa
Moi cái thớt này của Chuotlang lên,hê hê
K biết Angkor Vat năm nay có đóng cửa k để e du hí 1 chuyến nhể....
Bài này chụp bàng con Canon 6.0 em đã vứt đi, bác xem là em vui rồi, móc làm gì cho xấu hổ vì ảnh quá xấu ;)

bác Chã

Xe buýt
nói thật với cụ lang là xem mấy bài Sing, HKong của cụ xong là e phải lục tìm các bài của cụ đã post để đỡ vật :)) 1 phần cũng là cụ đã bẩu phần ảnh ái chỉ có ở thớt về VN và Laos nên e mới mân mê :D , ko phải e định khảo cổ thớt cụ lang lên đâu nhá các cụ, mà vì hậu sinh chưa kịp xem nên giờ tò mò tẹo :">
cụ lang trc học VĐ, vậy đại học cụ học trường nào mà bh định cư bên TQ, dồi lại làm guide? cụ bn năm trong nghề dồi thế, hay vì trc cụ chuyên làm outbound nên h moving lt vậy :)

htaduc

Xe tải
Cụ được đi nhiều thế . thật ngưỡng mộ