[CCCĐ] From China to Cambodia & Vietnam (Hot images)

lengkeng

Xe tăng
Xem chẳng thấy hot mấy... toàn những chỗ quen biết... pm cho cái link hot thật xem nào... :D

caionghin$

Xe tăng
Ở nơi vừa hôn vừa móc, người ta gọi là Hóc Môn :P
Website
www.tannhatminh.net
uh, em cũng thấy thiếu cái gì ấy, mà toàn các cụ đàn ông đi với nhau mà thiếu cái món kí là hỏng rồi, Dương thịnh Âm suy là vứt, phí cả chuyến đi, hehe.

chuotlang

Xe lừa
Chuyện bác kể rất hấp dẫn, chỉ mỗi tội táo bón quá, hic, bác kể tiếp em đang hong hớt đây, tk bác chủ nhiều
Táo bón vì em để hình ở hdd của destop ở nhà, em phải up từng phần lên và kể, ko có em cũng chẳng nhớ đc vì chuyến đi dài ngày quá, vả lại em nhìn time của hình ảnh để kể lại câu chuyện chứ ko phải trực tiếp mỗi ngày, ko phải ngày nào em cũng về nhà, em đảm bảo trong vòng từ 48-72 tiếng là các cụ có ảnh mới xem ok? Nói chung em về nhà mới có hứng post ảnh
Còn ngược lại với Táo bón là VN mình gọi là "Té de" bác nhỉ? :D Nếu em té de nhiều quá thì bài này sẽ bị Bandwidth Exceeded, các bác sẽ không xem đc ảnh trong 1 thời gian

Cụ phọt hình chủ nhân cái mũ và túi trên giường cho em ngắm mới được không? Hàng xách tay của cụ hay đặc sản Cam ạ? Nếu là đặc sản thì cụ cho mọi người bít rổ rá để nhỡ có đi cũng đỡ bỡ ngỡ
Chủ nhân của cái túi và cái mũ thì sau khoảng gần 100 ảnh nữa mới xuất hiện, cụ nhắc thì em sẽ post sau. Đấy ko phải là hàng ạ xách tay hay gì gì..., mà là của Gấu nhà em, bọn em hẹn gặp nhau ở SR nên Gấu nhà em bay thẳng từ HCM sang :D Cụ hình dung ra chút, bọn em bay từ Quảng Châu sang chỉ có 4 người, sau đó đoàn gặp nhau càng ngày càng đông, hẹn tại cả Phnom lẫn SR, đi chung về HCM sau đó tách đoàn, bọn em chơi thêm ở VN 5 hôm nữa ...

Xem chẳng thấy hot mấy... toàn những chỗ quen biết... pm cho cái link hot thật xem nào... :D
Lengkeng, post ảnh đi Cam xem nào, post mà hot quá thì Min mod tuy quen nhưng cũng del bài, mất công ra. Đi về mới biết đi thiếu quá nhiều nơi nên đến, đáng ra ko nên chơi ở Naga nhiều thế.
Thêm tý hot lại thành lố bịch, ko mang tinh chất OF rồi
Đón xem thì sẽ thấy mấy em gái Saigon xinh phết, nhưng là big city mà, đang lưỡng xem có nên Up ảnh ko nữa, hoa nào cũng sẽ có chủ ... sợ mấy tháng nữa có ông member tự nhiên Pm bảo mĩnh gỡ ảnh xuống thì buồn .... Đến lúc thì tính sau
Đang bị mấy bạn bên Cambodia nói còn nhiều chỗ hay hơn Naga này ... ghé vài tấm vui xem nào..
Thực sự chuyến đi này ko có sự chuẩn bị kỹ, trốn bão nhất thời mà

Chỉnh sửa cuối:

chuotlang

Xe lừa
Em đọc một lèo hết 12 trang luôn, thật là thích những chuyến đi như của cụ chủ thớt, ngưỡng mộ cụ.8->
Cụ nên set về chế độ 30 bài/1 thì hơn, vì chế độ này load ảnh cũng ok
Em dùng chế độ này để viết bài

Godfather77

Xe điện
Ô hô! Vậy là Gấu sang thì bác phải chấo dứt chuỗi ngày,,, à?

lengkeng

Xe tăng
Thế mới bảo PM link khác sang đây để bạn tự nghiên cứu ko sợ mốc miếc giề .... :D

chuotlang

Xe lừa
Ô hô! Vậy là Gấu sang thì bác phải chấo dứt chuỗi ngày,,, à?
Vâng, chúng em từ China sang Cam đến hôm thứ 3 thì Gấu từ VN sang SR hehe.
Vì Gấu nhà em cũng chưa biết Angkor ntn mà, chứ Phnom thì có gì đâu

Tây thì cưỡi voi

Còn Ta thì đi bộ

Chỉnh sửa cuối:

dungnt161

Xe buýt
Website
www.http
Ảnh chuyến đi của cụ chi tiết và hay thật! bjo có điều kiện em cũng làm tour giống cụ!

baoanhjsc

Xe tăng
Website
www.thietbiyte.net.vn
He he ! Em vừa ở Cam về đến SG mệt quá , định đi 2 ngày mà kéo ra 5 ngày :D Mấy hôm nữa có tý ảnh post vào thớt này luôn nhá Chuotlang , em đi kiểu bụi nên sẽ có nhiều thông tin hữu ích cho các cụ :D Đừng quên Vote em .

archtstyle

Xe hơi
He he ! Em vừa ở Cam về đến SG mệt quá , định đi 2 ngày mà kéo ra 5 ngày :D Mấy hôm nữa có tý ảnh post vào thớt này luôn nhá Chuotlang , em đi kiểu bụi nên sẽ có nhiều thông tin hữu ích cho các cụ :D Đừng quên Vote em .
Đã vodka bác chờ ảnh đẹp.

Arctheson

Xe hơi
Cụ Chuột ham chơi nhé,thảo nào trông rất trẻ so với tuổi .Vẫn theo dõi thớt của cụ thường xuyên,chắc phải đi Cam chơi một chuyến mới được. Nhưng dù đi đâu thì đi cứ tháng 7 âm lịch lại xin được gặp cụ ở QC nhé.Hẹn gặp lại cụ.

chuotlang

Xe lừa
Ok chờ bộ ảnh nóng của bác baoanhjsc nhé

Cụ Chuột ham chơi nhé,thảo nào trông rất trẻ so với tuổi .Vẫn theo dõi thớt của cụ thường xuyên,chắc phải đi Cam chơi một chuyến mới được. Nhưng dù đi đâu thì đi cứ tháng 7 âm lịch lại xin được gặp cụ ở QC nhé.Hẹn gặp lại cụ.

Ok cụ, chả là vì em mới biết chơi nên ham lắm cụ ạ :D

Và Kỳ quan thế giới đã hiện ra trước mặt

Đền Bayon, cách cổng chính gần 2km

Cấu trúc nơi đây gồm 3 tầng, đa phần đã đổ nát

Tầng cao nhất với những kiến trúc tháp nhọn cao lên bằng những khối đá, mỗi khối trạm khắc 4 bề hình mặt người

Ở đây có sự đấu tranh gay gắt về tôn giáo nên những mặt tượng thần này bị phá hủy

Hiện giờ Nhật Bản đang giúp Cam trùng tu khôi phục ngôi đền này

Chỉnh sửa cuối:

chuotlang

Xe lừa

Nghe chú guide kể thì cả quần thể kiến trúc Angkor này hình như tốn khoảng 150.000 nhân lực vào thời đó

Loanh quanh vẫn còn rất nhiều đống đổ nát

Chỉnh sửa cuối:

chuotlang

Xe lừa
Nói chung khi ở ngoài cửa chính mua vé thì trời nắng xanh, thế mà cách có vài km vào nơi đây lại rất âm u nên chụp hình không được rõ cho lắm

Ngôi đền tiếp theo cũng có khá nhiều chi tiết giống bên này, nhưng bên đó được làm trường quay cho phim "Bí mật ngôi mộ cổ"

Tháp này còn được giữ khá nguyên vẹn, gần như 4 mặt còn nguyên

Chỉnh sửa cuối:

chuotlang

Xe lừa

Giải lao 1 chút, ngắm japanese girl =((

Chỉnh sửa cuối:

nhala75

Xe hơi
E lại ngồi chờ Kụ phọt tiếp

++Bear++

Xe hơi
Vote cụ. Cảm ơn cụ chia sẻ chuyến đi! Tuyệt quá!