[OFTV] Full clip tranh luận giữa tulai24h và blackpaint tại OTV và sự thật sau những lời tố cáo.

Trạng thái
Thớt đang đóng

manhcsic

Xe tăng
O

E cảm ơn cụ ạ.
Các còm của cụ cực kỳ chất và chất lượng nhất ở những cái đóng mở ngoặc kép ạ.
E cứ đợi hết thời gian xì hơi lốp rồi em lập thớt đối chứng với cụ Sơn. Em chẳng cần nhân đạo hay fun và k fun để tha trước hạn :D
Hiện đến 19/1/2017 toàn bộ là sự thật 100%. May mà có nhân viên và CA nhắc nữa em mới thêm sự thật ạ. Em phải tìm lại và nói có sách mách có chứng.
Sự thật 100% là Sơn quá ngu

O

E cảm ơn cụ ạ.
E cứ đợi hết thời gian xì hơi lốp rồi em lập thớt đối chứng với cụ Sơn. Em chẳng cần nhân đạo hay fun và k fun để tha trước hạn :D
Hiện đến 19/1/2017 toàn bộ là sự thật 100%. May mà có nhân viên và CA nhắc nữa em mới thêm sự thật ạ. Em phải tìm lại và nói có sách mách có chứng.
giờ mà có cụ nào trên of này còn giao dịch làm ăn với cụ thì mới lạ đới

khoailangvietnam

[Tịch thu bằng lái]
E xem film về tù nhân trong nhà tù, có tay bảo: trong tù thằng nào cg bảo nó vô tội cả. :D

Cc có nói gì, hay đến đâu thì những thành phần của xh ấy nó vẫn có cái lí của nó. :))

Cc lí lẽ và luật với ai ? =)) Bọn ấy nó có cái gì là giá trị đâu, ngay cả gia đình nó, vợ con, cg vậy thôi.

Giết người lần đầu còn dằn vặt run tay, chứ l2 lần 3 4 5..nó có lẽ thường thôi.

Bọn lừa đảo nó có máu từ bé, quen tay, quen chân rồi, nhiều khi chả phải vì tiền, thú vậy thôi.

tulai24h

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.tulai24h.com
Đêm rồi em đá lên phát để huy động đội hóng và đội auto của AHBP. Đỏ chưa phải là đã chín ạ. Sự thật vẫn mãi mãi là sự thật ạ.

poiuy

Xe cút kít
Thưa ngài!

Gạt bỏ con mẹ những râu ria mà ngài oánh võng lòng vòng nhằm tránh né và đổ tội. Ngài thuê xe và làm mất xe của người ta thì đền mẹ nó đi.
Rủi ro trong làm ăn là chuyện bình thường, quan trọng là cách ứng xử.
Cụ có khuyên bảo cũng chẳng ích gì. Thương trường là chiến trường, cừu non phải chết (hợp pháp). Đặt giả thiết TL không có gì khuất tất, mất xe là rủi ro KD thì cụ S cũng ko lấy lại được tiền do cty đó chỉ có “trách nhiệm hữu hạn” mà thôi, nó hết tài sản thì nó ko phải trả.

tulai24h

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.tulai24h.com
Đêm rồi em đá lên phát để huy động đội hóng và đội auto của AHBP. Đỏ chưa chắc đã phải là đã chín ạ.

xedapdiencaocap.com

[Tịch thu bằng lái]
O

E cảm ơn cụ ạ.
nghe cụ đối đáp là người quân tử
Đêm rồi em đá lên phát để huy động đội hóng và đội auto của AHBP. Đỏ chưa phải là đã chín ạ. Sự thật vẫn mãi mãi là sự thật ạ.
Em đọc câu cụ đối đáp thì em nghĩ cụ làm người quân tử !
Người quân tử cho em hỏi câu này ?
Cụ thuê xe của cụ Sơn, cụ cho thuê lại , cụ làm mất chiếc xe thì là lỗi của cụ, không liên quan đến cụ Sơn?.
Là lỗi của cụ thì tại sao cụ không đền trước cho cụ Sơn khoảng 200 tr ,rồi sau đó hai cụ cùng giải quyết tìm chiếc xe và đàm phán thiệt hại sau ?

Chỉnh sửa cuối:

tulai24h

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.tulai24h.com
nghe cụ đối đáp là người quân tử
Em nghe thì thấy cụ làm người quân tử, cụ cho em hỏi câu này ?
Cụ thuê xe của cụ Sơn, cụ làm mất chiếc xe này thì đấy là lỗi của cụ, không liên quan đến cụ Sơn?.
Là lỗi của cụ thì tại sao cụ không đền trước cho cụ Sơn khoảng 200 tr ,rồi sau đó hai cụ cùng giải quyết tìm chiếc xe và đàm phán thiệt hại sau ?
E cảm ơn cụ đã hỏi rất tử tế ạ.
E chắc chắn 25/1/2019 e sẽ có ạ. Sự việc đâu phải riêng e mà 1 mình e cũng chẳng quyết được mới nhục ạ :)

Vienxu

Xe tăng
Đêm rồi em đá lên phát để huy động đội hóng và đội auto của AHBP. Đỏ chưa chắc đã phải là đã chín ạ.
Trước tôi vẫn nghĩ anh là người có liêm sỉ, nhưng giờ thì ko.
Tôi đã bấm báo cáo, chả hiểu sao quản trị diễn đàn vẫn để anh bi bô.

Móng Cái 102

[Tịch thu bằng lái]
Nhân tiện e nhờ các cao thủ giúp em vụ này, từ tối qua tìm bao hãng vẫn tải to bé k có xe. Toàn xe đầu kéo là chính, xe 4-5 chân có nhưng xin transit ko kịp. Chấp nhận cước cao tranh thủ dịp sát tết vay mượn được mới có tiền nộp thuế mang hàng về.
Lục tung cả Xiêng Khoảng + Luông rồi, mới có dc đơn vị có 2 xe.
Lý do bên Lào nó k cho xe đầu kéo qua cửa khẩu, xe 4-5 chân nó bắt phải vào Cty bên Lào nó mới cho qua cửa khẩu, dân bên đó sợ mất xe nên k cho vào Cty.
********* mới lên nó k cho xe tư nhân qua cửa khẩu vì nó sợ k quay lại như bao con xe khác trước đây thì phải.
Em chỉ làm thuê thôi ạ. K fai của e đâu.

Cụ quảng g cáo vớ vẩn gì vậy. Đền xe cho người ta đi kìa

lairai

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.facebook.com
Cụ tulai24h đã có nhời.
Đề nghị các cao thủ, thấp thủ, cao cao thủ của OF tập trung lại một chỗ để cụ ấy nhờ tí việc ạ (comment #3628).
Kekeke.

Chu An

Xe điện
Nhân tiện e nhờ các cao thủ giúp em vụ này, từ tối qua tìm bao hãng vẫn tải to bé k có xe. Toàn xe đầu kéo là chính, xe 4-5 chân có nhưng xin transit ko kịp. Chấp nhận cước cao tranh thủ dịp sát tết vay mượn được mới có tiền nộp thuế mang hàng về.

Lý do bên Lào nó k cho xe đầu kéo qua cửa khẩu, xe 4-5 chân nó bắt phải vào Cty bên Lào nó mới cho qua cửa khẩu, dân bên đó sợ mất xe nên k cho vào Cty.
********* mới lên nó k cho xe tư nhân qua cửa khẩu vì nó sợ k quay lại như bao con xe khác trước đây thì phải.

Hình như cụ đang cố tìm mọi cách để các bác min-mod ban nick thì phải?

VCHDHN

Xe container
Nhanh nhể, đã mất trăm tầng. Trước thấy tulai trăn trở, ôn lại những kỉ niệm, trải nghiệm lúc vào đời....những bài học như rút gan rút ruột ra cho các OFer làm sợi dây kinh nghiệm. Đến giờ kết luận rỗng tuếch, chỉ dẻo mỏ, bản chất họ lưu không thể thay đổi, chỉ chờ cơ hội để phát tác.

xedapdiencaocap.com

[Tịch thu bằng lái]

.em thấy cụ đưa thông tin này là không phù hợp

HungNc2000

Xe buýt
Lại chờ 25/1 mong cái kết có hậu cụ Tulai nhé,

Trạng thái
Thớt đang đóng