[Funland] Gái Hàn tại sao chân to và thẳng vậy nhỉ?

suppernova112

Xe buýt
Đúng rồi đó cụ. Nhìn phần đa bọn con gái trắng trẻo lắm, da người căng bóng, nhìn người hay ho lắm ko như gái V xấu xấu, bẩn bẩn. Nguyên xe đi 45 chỗ mà em nào em nấy da ngăm ngăm, cao chưa đến 1m6. Nhìn gái Hàn họ trong sáng, kiểu thánh thiện lắm, nhìn sang cốt cách lắm kìa.

Đừng nói đâu xa chỉ cần vào Vincom thỉnh thoảng có vài em Hàn lượn lượn, trời ơi họ mặc đồ trông sang sang là. Vn xách dép theo ko kịp.
Nhìn muốn chén cụ nhỉ :D

114hangbong

Xe lăn
Âu Mỹ em chưa đi chứ Đông A em đi nát. Cuối cùng em nhận ra người Việt là ảo tưởng về sắc đẹp của mình nhất nhì TG. Ảo tưởng không những về mặt sắc đẹp mà còn về mặt trí tuệ.
Em rất sướng khi đọc còm của cụ. Lúc nhỏ nghe bọn nước ngoài nói tỷ lệ gái xinh tính trên mét vuông ở Hà nội đứng đầu thế giới, em cứ tuỏng thật. Đến khi xem ảnh chị hàng xóm đi lao động xuất khẩu chụp ở Paris thì há hốc mồm luôn vì bản thân chị ấy rất xinh mà so với người dân tình cờ chụp trong ảnh thấy chị ấy thua xa hình thức lẫn thần thái. Sau lớn đi làm thấy bọn gái Nhật hay Hàn làm bộ phận Sale sang làm việc thấy mặt mũi thì chưa đẹp nhưng dáng vóc thì chắc mấy đời mình cũng không cố nổi.

Lan Hồ Mộng

Xe máy
Cụ này nói rất chuẩn. Nhiều vị chưa sang Hàn phán như đúng rồi. Em kinh dị mấy nhỏ VN mình, sang đấy thời tiết buổi chiều tầm 18 độ dến áo 2 dây, quần đùi sát háng, da lưng mụn sần sùi. Mà 1 đám mấy con đều mặc giống nhau vậy. Trông tởm tởm là. Trong khi đó nhìn ra xung quanh gái Hàn họ đẹp và sang, chịu lạnh tốt như thế nào nhưng họ ko hề khoe da thịt, ăn mặc rất kín đáo, nền nã. Chứng tỏ nó đã thành nét văn hoá. Thậm chí lượn Vincom đi gái Hàn vẫn ăn bận rất lịch sự, dễ thương và có nét sang. Nói chung để ca ngợi phông văn hoá và nét đẹp gái Hàn thì ca 3 ngày 3 đêm vẫn chưa xong.

Lan Hồ Mộng

Xe máy
Các cụ
Cụ cứ nhìn cái đứa bé thì biết.
Ở Việt Nam trẻ con ở tuổi đấy xinh xắn chứ ít có đứa nào xấu như thế.
các cụ ở đây cứ nói ngược. Ng ta đã đi nhiều nước và có kết luận chung chung nhưng vẫn nói ngược. Trẻ con ở đâu mà ko có xấu và đẹp nhưng phải tính tỷ lệ. Cọ nít Hàn báo cho cụ biết ko bẩn bẩn dơ dơ như dân Vịt nghèo nàn, lạc hậu đâu. Dù nó có ko đẹp đi nữa nhưng ba mẹ nó lên đồ nhìn vẫn sang trọng, thần thái từ tấm bé. Giống như con nhà nghèo mà cứ đi nói ngược so với con nhà giàu, đuoc cha mẹ chăm chút kỹ lưỡng.

Trường học mầm non cho con nít đi dã ngoại thường xuyên. Đứa nào cũng mang giày mang vớ trắng tinh. Các cô giáo trẻ đẹp như thiên thần, gọi từng đứa ra chụp hình kỷ niệm. Và đặc biệt nhìn cách họ làm việc toát lên sự tận tâm và đàng hoàng, ko nham nhở như VN nha. Phải nói phần đa người họ đều có vẻ ngoài thiện lương và hiền lành lắm lắm. Dân Việt mình nhìn kỹ xung quanh đi, tâm sinh tướng nên nhìn đa phần gian gian xảo quyệt như thế nào đó. Nên cái tốt ta nên nhìn nhận đúng và học tập, đừng quá ảo tưởng mọi thứ của mình thì tốt, của người thì xấu. Đó là một nét văn hoá xấu xí của dân Vịt

hm.tuan

Xe điện
Miẹ vẫn biết gu mỗi người mỗi khác, có người còn thích cả gái châu Phi, nhưng các cụ ca ngợi gái Hàn không hiểu bao nhiêu cụ đã sang bên đấy rồi?
Bọn gái Hàn trông như bòy. Mặt thì xấu, dáng thì thô. Em ngày xưa thuê nhà ở ngay cái trường đại học Hongick, toàn sinh viên, không thấy em nào ra hồn. Các cụ thử đi qua trường Chu Văn An, Hoàn Kiếm, Việt Đức giờ tan học xem?
Em đồng ý với cụ, bọn gái HQ nhìn như ma mơ canh!

Chơn dài, háng rộng mà bọn con trai Hàn lại bé, ngắn nhất thế giới thì làm ăn kiểu giề nhể ~X(

chuthoongc4

[Tịch thu bằng lái]
Em gặp rất nhiều gái hàn, trai hàn, và con nít hàn. Phải nói cực nhiều. Giờ chỉ cần loáng cái là em biết ngay hàn hay kg???, Tụi hàn giờ phong cách rất nhẹ nhàng, bù cho phẩu thuật nặng. Giày vớ nó cũng nhẹ nhàng, đặc biệt độ tuổi trung niên và già của nó cũng chuộng màu nhẹ nhàng trẻ trung, phải nói tụi nó phẩu thuật thẩm mỹ rất nhiều và rất nặng. Nhưng tụi nó cũng khổ luyện thể thao thể dục và thể lực rất nhiều. Tụi nó đi rất khoẻ, và đi đẹp. Phải nói tụi hàn được giáo dục rất, rất bài bản. Con nít nhỏ mình đưa cho nó cái gì nó đều hai tay tiếp lây cúi đầu cảm ơn. Đi đứng của nó dáng rất nhanh nhẹn và đẹp, kg có kiểu lết dép hay đi như vịt, cũng kg có kiểu vừa đi vừa nói oang oang như ta và tàu. Tụi nó cũng nói chuyện nhưng rất nhỏ, đủ nhỏ cho người bên cạnh nghe, và cười luôn che mồm. Gam màu trắng sáng, màu xanh nhẹ, kg rực kg chói, áo quần kg thương hiệu nổi tiếng, và toàn đồ hàn. Và rất biết xếp hàng kg chen lấn.
Con nít dù mặt có xấu thật nhưng cũng rất là sạch sẽ và biết vâng lời.

timeout

Xe điện
Khoai ruộng lạ, mạ ruộng quen. Nông dân nhà em muôn đời vẫn thế, do vậy đi khắp nơi rồi túm lại vẫn về úp mặt vào sông quê thôi.:P

Lan Hồ Mộng

Xe máy
chuthoongc4 cụ nói rất chuẩn. Người Hàn cực hay, và chính ra giọng nói họ hay nhẹ nhàng. Văn hoá, phẩm chất cá nhân tốt nên có mấy chục năm phát triển nhanh vũ bảo. Đi rồi mới thấy mình như thế nào, đất nước mình ra sao. Nản nản là.

Charmsalot

Xe tăng
Các cụ
các cụ ở đây cứ nói ngược. Ng ta đã đi nhiều nước và có kết luận chung chung nhưng vẫn nói ngược. Trẻ con ở đâu mà ko có xấu và đẹp nhưng phải tính tỷ lệ. Cọ nít Hàn báo cho cụ biết ko bẩn bẩn dơ dơ như dân Vịt nghèo nàn, lạc hậu đâu. Dù nó có ko đẹp đi nữa nhưng ba mẹ nó lên đồ nhìn vẫn sang trọng, thần thái từ tấm bé. Giống như con nhà nghèo mà cứ đi nói ngược so với con nhà giàu, đuoc cha mẹ chăm chút kỹ lưỡng.

Trường học mầm non cho con nít đi dã ngoại thường xuyên. Đứa nào cũng mang giày mang vớ trắng tinh. Các cô giáo trẻ đẹp như thiên thần, gọi từng đứa ra chụp hình kỷ niệm. Và đặc biệt nhìn cách họ làm việc toát lên sự tận tâm và đàng hoàng, ko nham nhở như VN nha. Phải nói phần đa người họ đều có vẻ ngoài thiện lương và hiền lành lắm lắm. Dân Việt mình nhìn kỹ xung quanh đi, tâm sinh tướng nên nhìn đa phần gian gian xảo quyệt như thế nào đó. Nên cái tốt ta nên nhìn nhận đúng và học tập, đừng quá ảo tưởng mọi thứ của mình thì tốt, của người thì xấu. Đó là một nét văn hoá xấu xí của dân Vịt
Nhà cháu ghét bọn dlv 47 nhưng rất nên mời bọn nó vào đây để chửi cho cái bọn tự nhục.
Đang bàn về xấu đẹp mà cụ lại sỉ nhục dân mình như thế này thì ý kiến của cụ chỉ đáng dùng làm giấy chùi mít.
Nhà cháu không muốn chửi nhau, nhưng cụ nên xem lại câu này và xin lỗi gia đình, người thân của cụ. "Dân Việt mình nhìn kỹ xung quanh đi, tâm sinh tướng nên nhìn đa phần gian gian xảo quyệt như thế nào đó."

Charmsalot

Xe tăng
chuthoongc4 cụ nói rất chuẩn. Người Hàn cực hay, và chính ra giọng nói họ hay nhẹ nhàng. Văn hoá, phẩm chất cá nhân tốt nên có mấy chục năm phát triển nhanh vũ bảo. Đi rồi mới thấy mình như thế nào, đất nước mình ra sao. Nản nản là.
Đang nói chuyện gái Hàn và gái Việt bên nào đẹp hơn cụ nhé.

Lan Hồ Mộng

Xe máy
C
Nhà cháu ghét bọn dlv 47 nhưng rất nên mời bọn nó vào đây để chửi cho cái bọn tự nhục.
Đang bàn về xấu đẹp mà cụ lại sỉ nhục dân mình như thế này thì ý kiến của cụ chỉ đáng dùng làm giấy chùi mít.
Nhà cháu không muốn chửi nhau, nhưng cụ nên xem lại câu này và xin lỗi gia đình, người thân của cụ. "Dân Việt mình nhìn kỹ xung quanh đi, tâm sinh tướng nên nhìn đa phần gian gian xảo quyệt như thế nào đó."
thấy sao nói vậy người ơi. Sỉ nhục gì ai ở đây. Những tính không tốt nên loại bỏ. Nếu nhiều mỗi cá nhân tâm tính tốt, giỏi thì giờ đây đất nước mình đã như thế nào rồi. Cái xấu phải tự nhìn nhận lại, cái tốt thì nên học theo và phát huy. Bộ tôi nói gì sai ah.

Charmsalot

Xe tăng
C
thấy sao nói vậy người ơi. Sỉ nhục gì ai ở đây. Những tính không tốt nên loại bỏ. Nếu nhiều mỗi cá nhân tâm tính tốt, giỏi thì giờ đây đất nước mình đã như thế nào rồi. Cái xấu phải tự nhìn nhận lại, cái tốt thì nên học theo và phát huy. Bộ tôi nói gì sai ah.
Cụ còm quá sai luôn. Và lạc đề nữa.

chuthoongc4

[Tịch thu bằng lái]
Vẽ đẹp nó toát ra từ thần thái bên trong cụ ạ. Chứ đẹp mấy mà nhảy choi choi, miệng thì dm đit cha, nhí nhoái điếu thuốc, nói oang oảng, nhổ nước miếng tung toé, mắt thì liếc ngang liếc dọc. Thì đẹp làm gì.

Charmsalot

Xe tăng
Vẽ đẹp nó toát ra từ thần thái bên trong cụ ạ. Chứ đẹp mấy mà nhảy choi choi, miệng thì dm đit cha, nhí nhoái điếu thuốc, nói oang oảng, nhổ nước miếng tung toé, mắt thì liếc ngang liếc dọc. Thì đẹp làm gì.
Cụ đang nói gái Hàn đúng không? hay là gái Trung Quốc?
Ở Việt Nam, trừ những trường hợp rất đặc biệt ra, vì nó cũng như các nước khác trên thế giới, thì em không thấy có em gái nào cư xử như cụ nói.

chuthoongc4

[Tịch thu bằng lái]
Gái Vn đẹp thiếu gì, mặc toàn đồ hiệu nhưng chổ cần lịch sự, chổ đông người mà nó cứ bá vai bá cổ bạn trai, cứ nói cười toe toét, đi thì chân cà lê cà lêt, lưng thì cong xiêu xiêu vẹo vẹo, ưỡn qua ưỡn về.

Charmsalot

Xe tăng
Bọn gái Hàn xấu như thế thì thần thái gì, mà cụ nâng kiểu gì, bọn nó làm gì có thần thái.

Charmsalot

Xe tăng
Gái Vn đẹp thiếu gì, mặc toàn đồ hiệu nhưng chổ cần lịch sự, chổ đông người mà nó cứ bá vai bá cổ bạn trai, cứ nói cười toe toét, đi thì chân cà lê cà lêt, lưng thì cong xiêu xiêu vẹo vẹo, ưỡn qua ưỡn về.
Cụ đang nói bọn gái ở đâu vậy nhỉ? cụ ở đẳng cấp nào mà cụ toàn gặp loại người như thế?

Lan Hồ Mộng

Xe máy
Cụ còm quá sai luôn. Và lạc đề nữa.
Ứa cũng có lạc đề tí ti. Nhưng bàn đến vẻ đẹp nó cũng mênh mông lắm, vì đẹp mà ko đi kèm tri thức, văn hoá thì vẻ đẹp đó rất nhạt. Phụ nữ đẹp, càng giỏi, càng biết tự trau dồi bản thân, văn hoá cao thì rất cuốn hút. Phụ nữ Hàn thuộc dạng vậy đó. Sorry cụ ha, em đang cuồng pn Hàn và Nhật quá Hihi